ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theoatboy139

ลายเส้นเปิดมาก็โดนในแล้ว ชื่อก็น่าสนใจอีก ขออ่านรอไว้เลยละกัน จะได้เสพยาวๆ
.
เนื้อเรื่องก็พอจะเดาได้ พล็อตแนวๆทิ้งไว้กับคนใกล้ชิด ที่ไม่ได้คิดไว้คือสมยอมเนี่ยแหละ มีแววว่าต้องท้อง ท้องแน่ๆ ตอนที่ 3 ที่นอน!!! ส่วนตอนหน้าพ่อจะรู้มั้ย เก็บไว้อ่านวันหลัง อิอิ
.
ปล.เห็นเลื่อนผ่านๆมีคนแหกกฎไม่น้อยเลยนะเนี่ย ทั้งที่แค่อ่านเสร็จก็กลับมาคุยกันนิดหน่อยเอง ผมว่าท่าน Kater ก็ไม่ได้หวังว่าจะต้องกลับมาเขียนเรียงความอะไรขนาดนั้นนะ55555555

ดิเรก สำรี

แกล้งทำเป็นเมา​ แล้วจัดเย็ด​ คงได้เย็ดยาว​ ๆ​ เลยคุณลุง

otsubasa-k

อื้อหือ.....ลุงรุกฆาต ง่ายๆแบบนี้เลยรึ
---------------------------------
ลุง ได้แบบง่ายๆเลย
วางแผนเปิดหนังทิ้งไว้ 555

FAEROH

ว่าจะไม่แวะแล้วเชียว  แต่ค่ายนี้ลายเส้นสวย เนื่อเรื่องชวนติดตามอีกแล้ว  , ลุงบุกเร็วเกิ้นน

::YarKK:: เลวมากเลยลุง  ดอกแรกแจกแต้มเลยนะ / ว่าแต่หน้าที่ 28 อ่านใน งง นิสนึงจ้าา  ::DookDig::

Demon-Wolf

มีลูกน่ารักแบบนี้ผมก็จัดนะเหอเหอ ::Evil::

กำเป็นลุงมาจัดหรือนี้คิดว่าพ่อจัดเสียอีก

Peter Taowating

ไอ้ลุงดูหน้าตาหื่นมาก  ฝากปลาย่างไว้กับแมว หลานเสร็จไอ้ลุงหื่นนี่เเน่ๆเรยครับ

ไอ้ลุงนี่เชิงสูงมาก  หลานสาวเสร็จจนได้ ร้ายจริงๆเลย  สุดท้ายตอนจบไม่รู้จะเสร็จอีกกี่ยกจนศิโรราบไหม น่าสงสารหลานจริงๆ ::Sobad::

strikef.

เอาจริงๆ ไอ้คนเป็นพี่น้องกันมา ไม่รู้จักนิสัยใจคอก็แย่นะ คุณพ่อดันไปฝากปลาย่างไว้กับแมวแบบนี้ก็เสร็จซิครับ

ส่วนไอ้คนเป็นลุง มัวแต่โทษนู่นนี่ ไม่ยุติธรรม ก็เอ็งเป็นคนแบบนี้ไงเลยไม่ประสบความสำเร็จแถมยังเอาความงี่เง่าของตัวเองมาลงกับหลานอีก

แต่ถามว่าอ่านไหม ต้องตอบเลยว่าชัวร์ 555 อยากจะรู้ว่าที่สุดจะเป็นยังไง อยากเอาใจช่วยคุณหลาน แต่คงไม่รอดมือลุงเป็นแน่ ปวดตับอีกแล้ว

ไอ้ลุงเลว บิ้วขนาดนั้น พอห้าม ก็อุ้ยพลาดลื่นเข้าไปละ ยังไงก็ไม่รอดอยู่แล้วนี่หว่า แถมที่ทำคือแก้แค้นน้องชายที่ดี เป็นห่วงพี่ชายที่ตกงานด้วย เลวจริงๆ

sdaq qwewqe

papa_2009

ชอบแนวนี้มากๆเลยอยากให้ลงมาบ่อยๆครับ ลายเส้นสวยมากๆ ขอบคุณครับ

wateya

breakspells

ลุงหื่น มาคู่กับหลานสาวขี้เงี่ยน งานนี้สนุกแน่ อิอิ

caffrey

ล่อหลานตัวเอง  หลานสาวคงฟินแน่   แนวนี้ ดูแล้ว ได้ ฟิว

Namchai Boonrat

ไอคุณลุง จะทำแบบนี้ไม่ได้ จะปวดตับหรือเปล่าน้า T_T