ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

nkikuji

KFzzz

เอามิไรก่อนเลย แล้วรุ้งพลอยต่อ ส่วนไอเอ็มต้องเอาให้ตาย

ssaa3112

ถึงบทรักสักที จะเป็นใครก็ได้ระหว่างมิไร กับ อั้ม

tarnmbg

ดำเนินเรื่องลื่นไหลดีครับ สนุกๆ มีเรื่องให้ลุ้นตลอด

Korn Phawat

สงสัยว่าเวลามีไรต้องไม่ธรรมดาแน่นอน

Blue Eye

xvenomz

ไม่น่าใช่คิราระ น่าจะเป็นไม่พลอยก็ฝนนะ เดาครับ

อ้าว ตื่นมาก็จัดเลย ดีครับ เอาตัวท๊อปออกมาก่อนเลย ไม่ต้องรอลุ้นนาน เดี๋ยวสาวๆ ที่เหลืออย่าลืมตามมาเร็วๆ นี้นะครับ รอติดตามต่อเลย

ส่วนบทอัศจรรย์ กำลังดีครับ มีรูปประกอบเพิ่มความฟินด้วย เยี่ยมครับ

jomza537

พลังเริ่มตื่นแล้ว แค่นี้ก็โหดอยู่ละ 

suaassccc

ตามมาจองล้างอีก มีเรื่องอีกแล้วริว

♤judas♤

คนที่อยู่ในครัวไม่น่าจะใช่คิราระต้องลุ้นว่าเป็นใคร..ส่วนแฟนเก่าพลอยจะพาเพื่อนมารุมพลอยหรือจะพาเพื่อนมาโดนนายริวยำกันนะ

wat1

เปิดมาอย่างนี้ไม่ใช่ติรานะแน่ อั้มรึเปล่าน๊า

mewmok4852

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกแบบนี้นะครับ

therasak

kabyala

ผมว่าหน้าจะเป็นพลอยนะที่ยืนทำกับข้าวอยู่นะ งานนี้สงสัยไม่การคางดังแน่ ขอบคุณครับ

testman

ผมว่าสาวที่ริวจัดการต้องผิดตัวแน่นอน

ว่าแต่เรื่องนี้ใครเป็นนางเอกตัวจริง ออกมาเยอะ ชักสับสน