ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Areely

graph023

ขอบคุณมากครับ สาวๆในเรื่องเยอะดี

br007

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

อ่านที่ใดก็สนุกครับเรื่องนี้

thisisbest

ขอบคุณครับ สาวๆเยอะช่างน่าปวดหัว

losoit

รอมานานในที่สุดก็ได้อ่าน ขอบคุณมาก

aoshinobu

่jub2520

ยังติดตามอย่างสนุกในทุกตอน  เป็นแนวที่แปลกออกไปแต่ให้ความเร้าเใจเวลาอ่านเหมือนเดิม

strikef.

ขอบคุณครับ โปรเจคจบทำแล้วเครียดก็มาผ่อนคลายด้วยการแต่งนิยายครับ ^_^

mdock

สนุกมากครับ ขอบคุณที่มาลงให้เรื่อยๆนะครับ ::DookDig::

nananews

declangombley

เห็นว่าเรื่องนี้มีคอมเมนท์เยอะมากกกกก ทะลุชาร์ตกันไปเลย
ขอเข้ามาลองอ่านดูหน่อยว่าทำไมถึงป็อบปูล่าได้ขนาดนี้ พอลองอ่านๆดู โอ้โห เขียนสนุกจริงๆครับ

โดยเฉพาะตัวละครที่ค่อนข้างหลากหลายเนี่ย อืมมมมมม มีมิติจริงๆครับ

ปล. ช่วงนี้ผมก็ฟอร์มตก ไอเดียการเขียนเริ่มตัน 55555+ แต่ชอบเลยครับเรื่องนี้

::Reader::

ultrasonic

เหนิง ดื้อ สวย ดุ!!!  ::Sweat:: ยืมชื่อเรื่องเขามา

naitoom

เรื่องร้ายเริ่มเกิดขึ้น ชื่อและประวัติฯหายไป กลายเป็นไม่มีตัวตน ซักวันแม้แต่ตัวก็อาจจะสูญหายไปจากโลกนี้
แต่ถ้าคิดอีกที ไม่ว่าจะทำอะไรทุจริต ก็จะไม่มีประวัติให้ตามจับได้ 555 มองในแง่ดีครับ

domozaza011

เริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วแต่ว่าอย่าดราม่าเยอะนะครับ ตับและหัวใจอ่อนแอ

sleepycatz

ขอบคุณครับ มาเม้นก่อนอ่าน