ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

ผมว่ากรณี2 น้องใบเฟริ์นน่าจะแอบชอบคุณหมอนะครับ แล้วในครอบครัวปิดบังทำให้น้องใบเฟริ์นไม่รู้
 คุณจะจัดผญ.ทั้งบ้านเลยหรอครับ

aeykook

ใครจะเป็นรายต่อไป ใบเฟิรน์ต้องเก็บไว้คนสุดท้าย

sincethai

SNGOT

ไรต์ชงเรื่องตอนต้นมาเหมือนจะเป็นตอนของน้องใบเฟิร์นแต่ในใจก็ยังแอบลุ้นให้เป็นตอนของคุณแม่ฟางอยู่นะครับ ฮึ่ยๆ

คุณน้องกินของคาวแล้วอย่าลืมล้างปากตามด้วยของหวานราดน้ำกะทิจากไรต์ต่อด้วยนะครับ

pui10000

Melon

จัดให้น้องฟ้าใสแล้ว อย่าลืมไปจัดให้พี่ฟางเขาด้วยนะครับ

upperbound

ถ้าจะเป็นประเด็นอื่นๆ ก็อาจจะแบบเลสเบี้ยนกับพี่สาวไหมครับ เลยไม่คิดว่าจะเป็นแฟนกัน หรือไม่ก็เคยเห็นพี่สาวเลสเบี้ยนกับคนอื่นๆมาก่อน

legacy

ผมว่าต้องเป็นข้อ 2 แน่นอน แล้วจะได้จัดทั้งพี่ ทั้งน้องเลยมั๊ยครับ  ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

ryutakechi

งานนี้หมอแมนเป็นพระยาเทครัวแน่ๆเลย

inputpy

น้องเฟิร์นมาขัดจังหวะแน่ๆ แบบหมั่นไส้หมอแมน

lupin13

บริการจัด "ฟัน" ทั้งบ้านเลยใหมเนี่ยหมอ  ::Evil::

brother1

อาจเป็นไปได้ว่าน้องเค้าคิดว่าฟ้าใสไม่ได้ชอบผุ้ชาย และคิดว่าที่คุณแมนมาที่บ้านอาจจะมีใจให้น้องเค้าโดยมาสนิทสนมกับฟ้าใส

nonny

เเาต่อว่าน้องเฟิร์นแอบฟังอยู่หน้าห้อง และน่าจะได้เสีย 2 น้ำแน่ๆ

Au Nanma

ความคิดเห็นที่สองเป็นคำตอบสุดท้ายใบเฟิร์นชอบพี่แมนแน่นอน

อัศวิน รัตนแก้ว

งานนี้ เทครัวทั้งบ้าน รอดูแม่ยายกับพี่สะใภ้ครับผม สายntr.