ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 7

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2020, 12:14:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thadtanone2002

ต้องตามช่วยเเก้ปัญหากันต่อครับ

jackkie

ผ​ู้แต่งเขียนน่าน​ิดตาม ส​นุกๆครับ

fufu22

หลวงตาจะมีวิธีช่วยยังไง น่าติดตามมากๆ

chao_aeng

ใครจะเป็นผู้ดูเเลคัมภีร์แทนนะ อัสนี หรือหลวงพ่อ ลินดาจะทำยังไง

tree0107

หนูลินดาปรึกษาได้ถูกคนมากเลยครับว่าแต่ใครจะเป็นผู้เก็บคัมภีร์นี้ไว้กันนะ

weeraj

wawer nakorn

ลินดาต้องตอบแทนอสนีด้วยร่างกายแล้วละ

kodzilla

ได้เลิกวิชาอาคมแน่เลย ลินดา

sleeping_mode

ฝากคัมภีร์ไว้กับหลวงตาแล้วมันจะดีจริงๆเหรอ?

krissyou

คนมีอาคมเอากับผี เสริมอาคม
แล้วคนมีอาคม เอากับคนมีอาคม จะเสริมพลัง/อาคมให้กันไหมน๊าาาา

live20

ลินดาต้องเดินทางไปวัดที่คำภีร์เคยอยู่

เสพสม

สงสัยว่าจะเอาไปให้อาจารณ์อีกคนของอัสนีแน่ๆเลย

l3elieve44

dumrongsak

คิดว่าน่าจะเป็นอัสนีนะที่จะเป็นคนเก็บไว้

เดช12341