ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pun4531

เกิดไรขึ้น โห ตามเรื่องแทบไม่ทัน อาตมาตจะตายไม๊

outsider

โยงเรื่องได้ดีจริงๆ ตามต่อไปว่าเรื่องราวจะเป็นยังไง

rx0078

หักมุมตอนปิดท้าย แต่ก้องก็ต้่องระวังเรื่องเมียด้วยหรือเปล่านี่วันทองใช่ว่าจะไว้ใจได้ง่ายๆ

boong

จบตอนจอมพลังช้างเผือกแล้ว อย่าลืมเวคเตอร์นะครับ รออยู่

yopern

strikef.

ขอบคุณครับ มีเรื่องไม่ชอบมาพากลอีกแล้ว วงการข้าราชการไทยไม่เคยขาวสะอาดซักที ขออ่านก่อนแล้วจะกลับมาแก้ไขอีกครั้งนะครับ

โห๋... ซับซ้อนจริงๆ จะแก้ไขสิ่งที่แก้วทำลงไปได้ยังไง รออ่านต่อครับ ^_^

yoyoman

หักมุมตอนปิดท้าย แต่ก้องก็ต้่องระวังเรื่องเมียด้วยหรือเปล่านี่วันทองใช่ว่าจะไว้ใจได้ง่ายๆ

tootti8

ลุ้นมากเลยครับ ไม่น่าจบเลย ขอให้มีของ Hero ตัวอื่นต่อนะครับ

rak9897925

มันยังไงกันแน่ สรุปใครร้ายใครดี  ขอบคุณครับ

thum2520

therasak

รักมากก็แค้นมาก ทำไมตั้มต้องตายหนอ อยากรู้จัง

asean

บอกตรงๆว่ายังไม่อ่าน รีบตอบก่อนเลย เพราะไม่อยากอารมณ์ขาดช่วงสำหรับตอนจบ..ขอบคุณครับ

zeropp

ในที่สุดก็ถึงตอนจบ ยังไงติดตามอยู่ตลอดนะครับ  ::Glad::

vralpha1

::Bloody::
Happy ending ในที่สุด แต่น่าสงสารแก้วครับ เล่นเอาเป็นตัวร้ายเลย รออ่าน vector นะครับ
  ::GiveMe::

aom43104

: ::Angry::นี่คือสาเหตุที่ทำให้แก้วกลายเป็นตัวร้ายสินะครับ ขอบคุณมากครับ สกิลการโยงเรื่องสุดยอดจริงๆ