ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบหนีแฟนใหม่ ไปเย็ดแฟนเก่า มันจริงๆ

เริ่มโดย BobBo, เมษายน 20, 2011, 03:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

สวัสดีครับ ผมชื่อ โอ ผมเคยมีแฟนคนหนึ่งสมัยเรียน ม .ปลาย เธอชื่อ เเนน เราได้กันตั้งแต่มัยเรียน ม. ปลายแล้วครับ แนนชอบให้ผมเลียที่สุด เวลาที่ผมใช้ลิ้นกับแนน เธอต้องเอามือกดหน้าผมให้ลิ้นผมลงไปเลียตรง ติ่ง ของเธอ ทุกที และเราก้อคบกันมาจนมาเช้ามหาลัย ด้วยกันครับ แต่ด้วยความที่ผมกับ แนน เรียนกันคนละคณะ จึงค่อยๆห่างเหิน วันนึง แนน ขอเลิกผม ด้วยเหตุผลที่ว่ามีแฟนใหม่แล้ว ผมก็ไม่ว่าอะไรเธอ แล้วเราก้อ ห่างกัน 1 ปีต่อมา ผมมีแฟนใหม่ เรียนคณะเดียวกัน ผมกับแฟนใหม่ตอนนี้อยู่หอพักด้วยกันครับ เราจะเย็ดกันทุกวันเลยครับ เธอชอบให้ผมทำท่าตามหนังโป๊ แล้วเธอก้อรับได้ทุกท่าดลยครับ ..วันหนึ่ง แฟนใหม่ผมกลับไปบ้านที่เชียงใหม่ ผมจึงออกไปเมากับเพื่อนที่ผับแถวทองหล่อ ครับ และผมก้อเจอกับแฟนเก่าที่นั้นครับ ผมจึงเขาไปเลี้ยงเหลาเธอ และคุยกันสักพัก ผมก้อเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงและลูบที่เป้ากางเกงในของเธอ ตอนแรกเธอก้อถามว่าจะทำอะไร ผมก้อบอกว่า แม้จะเลิกกันแล้วผมก้อยังอยากจะเย็ดเธอ อยู่ เธอก้อค่อยๆยอมครับ นั่งถ่างขาออก ผมจึงเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในของเธอ น้ำของเธอเยิ้มเลยครับ ผมถามเธอว่าแฟนใหม่เอาเก่งไหม เธอก้อบอกว่า สู้ผมไม่ได้ และผมเอานิ้วใส่เข้าไปในรูหีของเธอ เธอครางเบาๆ ทำหน้าบิดเบียดด้วยความเสียวเลยครับ ผมก้อเอานิ้วรูดเข้ารูดออกให้ เธอ ร้องซิ๊ดเลยครับ สักพักผมก้อบอกเธอว่า ไปนอนกันนะ แล้วผมก้อพาเธอไปห้องผมครับ พอเข้าห้องปุ๊บ เราสองคนก้อรีบแก้ผ้าเลยครับ ผมมองไปที่หีของเธอ แล้วบอกให้เธออ้าขาผมจะเลียให้ เธอรีบทำตามที่บอกทันที เธอบอกว่าผมยังเก่งไม่เคยเปลี่ยนเลย ผมเอาลิ้นละเลงไปทั่ว ติ่งของเธอ แล้วก้อเอาลิ้นเลียขึ้นเลีบลงตรงร่องเสียวของเธอ เธอ เอามือแหกแคมของเธอให้ผมเอาลิ้นเข้าไปลึกๆ เธอดูเสียวมาก ผมจึงเอื้อมมือไปบีบนมเธอด้วย สักพัก เราก้อทำท่า 69 กันครับ เธอจับท่อนควยของผมรูดไปด้วยแล้ว เธอก้อ ทั้งดูดทั้งเลียไปด้วยยิ่งตรงหัวถอกของผม เธอเอาลิ้นเลียใหญ่เลยครับ แล้วผมก้อ ให้เธอนอน และจับดุ้นควยของผมยัดเข้าไป เธอครางเลยครับ รูเธอก้อยังพอคับอยู่นิดหน่อย ผมก้อถามว่า แฟนใหม่ไม่ค่อยเอาเหรอ เธอก้อ บอกว่า เอาบ่อยแต่ของเขามันเล็ก แล้วก้อก้อซอยถี่ๆแบบที่เธอชอบเลยครับ สักพักผมก้อซอยยาวมั้งสั้นมั้ง สลับกัน เธอ ครางเหมือนอยากควยมานานเลยครับ ผมก้อยิ่งเร่งเลยครับ แล้วผมก้อจับเธอ ตะแคงครับ แล้วดันเข้าไปจนมิดเลยครับ แล้วก้อซอย เธอ ก้อกระแทกหอยเธอสวนมาครับ ม้นส์จริงๆ หอยเธอเกร็งมาก ผมรู้แล้วว่าเธอใกล้จะตอดแล้ว ผมเลยยิ่งเร่งเลยครับ จนเธอแตก หอยเธอขมิบดุ้นควยผม นานมากเลยครับ ผมก้อเลยเสียวมากแตกเข้าไปในรูเธอเลยครับ แล้วเราก้อ นอนกอดกัน ครับ จากนั้นตอนเช้าผมก้อไปส่งเธอที่หอ เธอบอกว่าผมยังเก่งนะ ผมก้อชมว่า แนน ก้อยังน่าเย็ดเหมือนเดิมนะ