ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #6-9

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 11, 2013, 05:07:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    

เห็นชื่อเรื่องแล้วก็ไม่ต้องแปลกใจนะคะ บางท่านอาจจะรู้แล้ว ใช่ค่ะ ครั้งนี้ไม่ใช่แค่คนเดียว อั้มโดนเย็ดพร้อมกัน 4 คนเลยค่ะ เรื่องมันเริ่มต้นจากมีเพื่อนของอั้มมาบอกว่าพี่ชายของเค้าที่เป็นช่างภาพจะทำโปรเจค อยากจะให้อั้มไปเป็นนางแบบให้เค้า ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคะว่าเค้ารู้จักอั้มได้ยังไง แต่อั้มก็ตอบตกลงไปค่ะ (ก็ได้เงินด้วยนี่นะ อิอิ) ตอนวันนัดเจอกันก็ปรากฏว่าพวกพี่ๆมีกัน 4 คนค่ะ พี่ต้นพี่ชายของเพื่อน พี่โต้ง พี่เอ พี่โด่ง ผู้ชายหมดค่ะ อั้มก็นั่งรถไปกับเค้า ไปถึงที่หมาย ซึ่งปรากฏว่าเป็นริมทะเลค่ะ บรรยากาศดีมาก เค้าเช่าที่พักไว้ด้วย เช่าไว้ 2 ห้อง ให้อั้มนอนคนเดียว พี่ๆเค้าเป็นคนดีค่ะ คุยกันเฮฮาสนุกสนานตามปกติ ไม่มีทีท่าว่าจะลวนลามเราเลย จะมีก็แต่สายตาที่มองอั้ม อ้อลืมบอกไปค่ะ วันนั้นอั้มใส่เสื้อยืดสีฟ้าเอวลอย กระโปรงสีชมพู โชว์หน้าท้องค่ะ อิอิ ชั้นในก็ใส่แบบธรรมดาๆ สีขาว ตอนนั่งในรถอั้มก็นั่งอ้าขาตามสบาย (อั้มนั่งเบาะหลังตรงกลางค่ะ) บางทีรถเต้นกระโปรงมันก็ร่นมาจนเห็นกางเกงในบ้าง อั้มก็รู้ตัวนะคะแต่ไม่ได้สนใจ ก็โดนแอบมองบ้างแต่พวกพี่ๆก็ไม่ได้แตะอั๋งอะไรเลย ตอนถ่ายภาพก็ปกติเลยค่ะ มาจนถึงตอนเย็น พวกเรานั่งรวมกันอยู่ในห้อง พี่ๆเค้าก็นั่งกินเบียร์กันค่ะ อั้มก็โดนคะยั้นคะยอด้วย ปกติอั้มไม่ชอบกินนะ ก็เลยเนียนๆแกล้งจิบๆไปค่ะ จากนั้นเราก็เล่นไพ่กันค่ะ พวกพี่ๆเริ่มเมาแล้วล่ะ แต่อั้มไม่เมาเพราะกินไปนิดเดียว อยู่ดีๆ พี่ต้นก็พูดขึ้นมาว่า เรามาเล่นเดิมพันกันไหม ถ้าใครแพ้ต้องถอดเสื้อผ้าออกชิ้นนึง อั้มก็ร้องเอ๊ะ เท่านั้นแหละค่ะไม่ได้พูดอะไรต่อเพราะโดนพี่คนอื่นๆตะโกนโหวกเหวกกลบหมด เหล้าทำให้คนเปลี่ยนได้จริงๆค่ะ สุดท้ายก็ต้องเริ่มเล่นไปโดยปริยาย แต่อั้มก็มั่นใจในดวงพอดีเหมือนกันนะ ตาแรกปรากฏว่าพี่ต้นแพ้ค่ะ แกก็ถอดเสื้อออก ต่อมาพี่โด่งแพ้ ก็ถอดเสื้อออกเหมือนกัน ต่อมาอั้มแพ้ค่ะ อั้มก็ถอดเสื้อออก พวกพี่ๆจ้องตาเป็นมันเลยค่ะ ต่อมาพี่โต้งกับพี่เอแพ้ ก็ถอดเสื้อออกกันหมด ทีนี้ต่อมาอั้มแพ้ค่ะ พวกพี่ๆเค้าก็คงคิดว่าอั้มจะถอดกระโปรงออก แต่ผิดค่ะ อั้มปลดตะขอถอดยกทรงออกเลย โชว์เต้าให้พวกพี่ๆดูเต็มๆ (อั้มปัดผมไปด้านหลังด้วยนะ จะได้ไม่มีอะไรมาบังหัวนม) อาจจะด้วยฤทธิ์แอลกอฮอล์บวกกับความตื่นเต้นที่ถูกพี่ๆจ้อง หัวนมอั้มเลยแข็งเลยค่ะ จากนั้นเราก็เล่นกันต่อแต่พวกพี่ๆดูเหมือนเริ่มไม่มีสมาธิเล่นกันแล้ว มองแต่นมอั้มอย่างเดียวเลย ปรากฏว่าพี่ต้นแพ้ ก็ถอดกางเกงออก ควยงี้แข็งดันกางเกงในนูนออกมาเลยค่ะ ต่อมาพี่เอแพ้ ก็ถอดกางเกงเหมือนกัน แต่ปรากฏว่าพี่เค้าไม่ได้ใส่กางเกงในค่ะ เห็นควยเต็มๆเลย มันเริ่มแข็งแล้วแต่ยังไม่ตั้งค่ะ แต่ขนเยอะมาก พี่ๆคนอื่นๆเห็นก็แซวพี่เอใหญ่เลยค่ะ อิอิ ตอนนี้ความตื่นเต้นที่ถูกมองหายไปหมดแล้ว กลายเป็นความตื่นเต้นที่ได้เห็นควยแทนค่ะ ต่อมาพี่โด่งแพ้ ก็ถอดกางเกงออก รายนี้ก็โด่จนดันกางเกงในออกมาให้เห็นเช่นกันค่ะ ต่อมาอั้มแพ้ พี่ๆเฮกันดังลั่นเลยค่ะ คราวนี้อั้มลุกขึ้นยืน แล้วเอามือล้วงในกระโปรง ถอดกางเกงในออกเลยค่ะ พี่ๆเค้าตาโต ก้มส่องกันใหญ่เลย อั้มก็รีบนั่งลงค่ะ นั่งแบบขัดสมาธินะ กระโปรงเปิดก็จริงแต่มีขาปิดหีไว้ค่ะ พี่เค้าก็จ้องใหญ่เลย ตอนนี้พี่ๆคงจะไม่มีสมาธิเล่นกันแล้วค่ะ อั้มเองก็เหมือนกัน แต่เราก็เล่นกันต่อ ต่อมาพี่โต้งแพ้ แกก็เริ่มแก้กางเกงออก อั้มก็เห็นแล้วว่าเค้าใส่กางเกงใน แต่ปรากฏว่าเค้ารูดลงทีเดียวทั้งกางเกงและกางเกงในเลยค่ะ ควยดีดผึงออกมาเลย แข็งโด่เลย พี่แกคงจะอึดอัดน่าดู อิอิ แต่ก็ไม่มีใครว่าอะไร ต่อมาอั้มแพ้ค่ะ พอแพ้ปุ๊บพี่ๆเฮลั่นเลย กรูกันเข้ามาเลย อั้มตกใจแต่ไม่ทันทำอะไร พี่ๆก็ดันให้อั้มนอนลงแล้วแก้กระโปรงอั้มออกเลย เค้าดันขาอั้มขึ้นแล้วแยกออก ตอนนี้อั้มก็ไม่ได้โดนล็อกแขนนะเพราะพี่ๆไปอยู่ด้านล่างกันหมด แต่อั้มก็ไม่ปิดค่ะ ให้พี่ๆเค้าจ้องหีกันแบบเต็มๆตาเลย เค้าก็ชมว่าหีอั้มสวยจัง ไม่มีขนเหมือนของเด็กเลย แล้วก็ให้อั้มถ่างกลีบออกให้ดูค่ะ อั้มก็ทำตามอย่างว่าง่ายเลย พี่ต้นกับพี่โด่งก็ลุกขึ้นถอดกางเกงในออกเลย ท่อนควย 4 ท่อนเรียงกันอยู่ตรงหน้าอั้ม หลังจากนั้นอั้มจำรายละเอียดไม่ค่อยได้แล้วค่ะเพราะมันชุลมุนวุ่นวายมาก แล้วอั้มก็มึนๆด้วย รู้แต่ว่าพี่ๆเค้าเข้ามารุมอั้ม ทั้งดูดนม เลียหี จูบปาก หรือเลียตามขาตามตัวมั่วไปหมดเลยค่ะ สักพักอั้มก็อยู่ในสภาพ สองมือกำควยรูด ปากอมควยอีกอัน ส่วนควยอันสุดท้ายเสียบอยู่ในหีค่ะ เป็นอะไรที่ บรรยายไม่ถูกจริงๆค่ะ อั้มโดนทั้งเย็ดหี กระเด้าใส่ปาก เสียวสะใจมากค่ะ แต่ก็พยายามทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีที่สุด รูดควยทั้งสองในมือไม่ให้ขาดสายค่ะ สักพักพี่ที่เย็ดหีอั้ม (ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นพี่ต้น) ก็กระแทกควยฉีดน้ำเชี้อเข้ามาในตัวอั้ม เสร็จเป็นคนแรก แล้วก็เปลี่ยนตำแหน่งกัน พี่ที่อั้มอมควยอยู่ (รู้สึกจะพี่โต้ง) ก็ไปเย็ดหีอั้มแทน พอเสร็จกิจปล่อยน้ำกามใส่อั้มแล้ว ก็ให้พี่อีกสองคนมาต่อ แต่อั้มจำไม่ได้แล้วว่าใครก่อนหลัง หลับตาเสียวอย่างเดียวเลย สรุปว่าอีกห้องเสียเงินเช่าไปฟรีๆค่ะ อั้มอยู่ห้องพี่ๆเค้าตลอดเลย พี่ๆเค้าฟิตกันมาก ฟื้นตัวเร็ว ต่อกันหลายยกเลย น้ำกามเต็มหีอั้มจนล้นออกมาเลย มีกลืนลงไปด้วยอีกต่างหาก เนื้อตัวเปรอะไปด้วยคราบน้ำและคราบเหงื่อไปหมด อั้มเสร็จไปหลายรอบมากอ่ะ ไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อน ต้องขอบอกว่าสุดๆค่ะ (แต่โดนบ่อยๆก็ไม่ไหวนะ ครั้งนี้เล่นเอาอั้มรูหีอักเสบเลย บวมแสบไปหมด ต้องเดินขาถ่างไปหลายวันเลยค่ะ แถมไข้ขึ้นอีกต่างหาก) แต่ความสุขมักมาได้ไม่นาน เพราะพ่อของอั้มดันขับรถมาหาอั้มถึงที่เลย คราวหน้าอั้มจะมาเล่าต่อว่า เกิดอะไรขึ้นเมื่อพ่อมาเห็นอั้มเปลือยกายล่อนจ้อนนอนอยู่กับผู้ชายสี่คน แล้วเจอกันค่ะ