ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เพื่อนเอากันกับเมีย

เริ่มโดย katoon5555, กุมภาพันธ์ 21, 2016, 12:23:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katoon5555

[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ผมได้เอากันกับแม่มานานหลายปี โดยที่คนอื่นในหมู่บ้านของผมไม่มีใครรู้เห็นเรื่องของผมเลย ตอนนั้นพ่อผมก็ยังพาคนอื่นมาเอากันกับแม่ทุกครั้งที่พ่อกลับมาบ้าน ทำให้ผมรู้สึกชอบมากที่เห็นพ่อพาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเองแบบนี้ ผมคิดมาตลอดว่า ถ้าผมมีเมียเมื่อไหร่ จะให้พาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเองแบบนี้บ้าง หลังจากนั้นไม่นานผมก็ได้ไปทำงานในโรงงานแห่งหนึ่งที่อยู่ในตัวจังหวัด ทำให้ผมได้รู้จักคนอื่นๆที่ทำงานในโรงงานเดียวกันและโรงงานข้างเคียงกับผม หลายสิบคน ตอนนั้นหนังสือบันทึกชีวิตรักและหนังสือไทยเพล์บอยที่ลงเรื่องราวเกี่ยวกับ เรื่องสวิงและเรื่องในครอบครัวเป็นนิยมมาก ผัวเมียและผู้ชายในโรงงานก็ชอบซื้อหามาอ่านกัน แม้แต่ที่ห้องพักของผม ที่พักรวมกันกับเพื่อนร่วมโรงงานที่ยังเป็นโสดห้องละ6-7คน พวกเพื่อนๆร่วมห้องก็ซื้อมาไว้อ่านเหมือนกัน  ตอนนั้นผมก็ซื้อมาไว้อ่าน เดือนละเล่ม2เล่มทุกเดือน เวลาที่ผมอ่านเสียวที่ผัวพาคนอื่นมาเอากันเมีย หรือเรื่องแอบดูเมียเอากับคนอื่นทีไร ผมจะชักว่าวใต้ผ้าห่มไปด้วยเลย เพื่อนที่นอนใกล้ๆกันกับผม เขาก็อ่านแล้วชักว่าวไปด้วยเช่นกัน บางคนอ่านจบแล้ว ก็เข้าไปชักว่าวในห้องน้ำก็มี ตอนนั้นเรื่องสวิงกิ้งและเรื่องผัวพาคนอื่นมาเอากับเมียเป็นที่รู้จักกัน อย่างกว้างขวางจนมาถึงทุกวันนี้ บางคนอาจจะดูนิ่งๆเงียบๆ วางท่าทางดี แต่ในใจชอบเรื่องเสียวแบบนี้มากที่สุด แต่เขาไม่อยากแสดงออกให้คนอื่นรู้เท่านั้นเอง เพราะสังคมไทยเป็นสังคมดัดจริต ปิดบัง ชอบทำอะไรลับๆล่อเพราะไม่ต้องการให้คนอื่นรู้สิ่งตัวเองทำ ..ผมทำงานได้2ปีกว่า ผมก็ได้ผู้หญิงคนหนึ่งมาเป็นเมีย เธอชื่อเล็กเป็นสาวในโรงงานค้างเคียงกันกับโรงงานที่ผมทำงานอยู่หลังจากนั้น ผมกับเล็กก็ย้ายห้องไปอยู่ข้างนอกโรงงานด้วยกัน จนเมียผมมีลูกคนตอนกลางวันไปทำงาน เมียผมจะจ้างคนข้างห้องเลี้ยงลูกให้ ตอนเลิกงานเขาก็เอาลูกมาส่งให้ที่ห้องพัก ตอนนั้นผมก็ยังแวะเวียนมากินเหล้ากับกับเพื่อนเก่าร่วมห้องพักในโรงงานอยู่ บ่อยๆ ตอนนั้นเพื่อนบางคนก็ออกเช่าห้องอยู่ข้างนอกกับเมีย ที่เหลืออยู่จะเป็นคนที่มีเมียแล้ว แต่เมียเขาอยู่ที่บ้าน เดือนหนึ่งถึงจะได้กลับบ้านไปหาเมีย หาลูกสักครั้งหนึ่งหลังจากกินเหล้ากันพอเมาตึงๆหน่อย ผมกับเพื่อนก็จะคุยถึงเรื่องเก่าๆที่เคยนอนอ่านหนังสือดูภาพโป๊ๆแล้วชักว่าว ไปด้วยอย่างสนุกสนาน สักครู่หนึ่งเพื่อนที่สนิทกันกับผม ที่นั่งอยู่ข้างๆก็หันมาคุยกันกับผม2คน เขากระซิบถามผมว่า เรื่องที่เอ็งชอบไปถึงไหนแล้วล่ะ สำเร็จหรือยัง ผมก็กระซิบบอกเขาเบาๆว่า กำลังเกลี้ยกล่อมเมียอยู่ เมียเราเขาบอกว่ารู้สึกกลัวๆอายๆยังไงไม่รู้ เพื่อนๆคนอื่นเห็นผมนั่งกระซิบกระซิบกันอยู่2คนกับเพื่อนคนนี้ เขาก็พูดขึ้นว่า 2คนนี้พูดกระซิบความลับอะไรกัน ไม่คุยกับเพื่อนคนอื่นบ้างเลย ผมกับเพื่อนคนนั้นก็พากันหัวเราะ แล้วพูดว่า กำลังพูดถึงเรื่องเก่าๆที่เรานอนอ่านหนังสือแล้วชักว่าวอยู่ใต้ผ้าห่ม..ตอนนั้นที่ห้องพักของผม ก็มีหนังสือหนังสือไทยเพล์บอย นวลนาง บันทึกชีวิตรักหลายสิบเล่ม ที่ผมซื้อมาไว้อ่าน ผมบอกให้เมียเอาไปอ่านดูบ้างก็ได้นะ ไม่ต้องกลัวใครมาเห็นหรอกเพราะเราอ่านในห้องของเรา เมียผมบอกว่าไม่ค่อยชอบอ่านเรื่องแบบนี้เท่าไหร่ ตอนผมกับเมียนอนอยู่ด้วยกัน ผมได้เปิดเรื่องที่ผัวพาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเอง แล้วยื่นหนังสือให้เมียผมอ่านดู เมียผมได้พักหนึ่งก็พูดว่า เรื่องนี้อ่านแล้วเสียวดีจัง เมียผมอ่านเรื่องจนจบ แล้วอ่านซ้ำอีกหลายครั้ง เมียผมพูดว่า เรื่องแบบนี้มีจิงๆเหรอ ผมตอบเมียไปว่า มีจิงซิ.มีมานานแล้วด้วยนะ ผมเลยเล่าเรื่องที่พ่อพาคนอื่นมาเอากันกับแม่ผมที่บ้านให้เมียผมฟังอย่างละเอียด ว่าเสียวขนาดไหน ที่เห็นพ่อตัวเองเอาแม่ซ้ำคนอื่นแบบนั้น ผมบอกเมียว่า ตอนนั้นแอบดูแทบทุกครั้ง แล้วยังชักว่าวไปด้วยจนน้ำแตกออกมาทุกที เมียผมถามว่า พ่อพี่ทำใจได้ยังไงนะ ที่พาเพื่อนมาเอากันกับเมียตัวเองแบบนั้น ผมบอกกับเมียว่า พ่อพี่เขาชอบเอาเมียซ้ำคนอื่นล่ะมั้งเลยทำแบบนั้น เมียถามผมต่อไปว่า แล้วพี่ได้เอากับแม่ตัวเองด้วยมั้ย ที่เห็นแบบนั้น ผมก็ตอบเมียไปตามตรงว่า เอาซิ พี่เอากับแม่ทุกครั้งเลยที่พ่อกับเพื่อนออกไปจากบ้าน เมียผมถามอีกว่า แล้วแม่พี่เขายอมเหรอ ผมบอกเมียว่า ไม่เห็นแม่พูดอะไร นอกจากนอนอ้าขาให้พี่กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูหว่างขา จนน้ำเงี่ยนของพี่แตกพุ่งออกใส่ในร่องรู..เมียผมพูดว่า พี่นี่ก็เหลือเกิน เอากับแม่ตัวเองได้ยังไงกัน เล็กล่ะเชื่อเลย..ผมพูดกับเมียว่า คนเรารักกัน ทำไมจะเอากันไม่ได้ล่ะ แล้วกับคนอื่นๆที่แม่พี่ไม่ได้รัก แม่ยังนอนอ้าขาให้เขาเอาทุกครั้งที่พ่อพามา หรือเล็กคิดว่าจะให้แต่คนอื่นที่ไม่ได้รักกันเอาเท่านั้น แล้วห้ามคนที่รักกัน เอากันอย่างนั้นเหรอ..จิงๆแล้วพ่อ แม่ ลูก ก็น่าจะเอากันกับลูกตัวเองได้ เพราะมีพื้นฐานความรักต่อกันมาก่อน แต่ทำไมเขาถึงห้ามพ่อ แม่ ลูกเอากันพี่แปลกใจจิงๆ ไม่รู้ว่าใครเป็นคนตั้งกฎเกณต์เรื่องนี้เอาไว้ ผู้คนก็เชื่อตามๆกันมาอย่างง่ายๆ เวลาที่ผัวเมียอยู่ด้วยกันนานๆจะรู้สึกเบื่อหน่ายต่อกัน แล้วหันไปคบชู้กับคนอื่นนอกบ้าน ทำให้มีเรื่องมีราวอับอายขายขี้หน้าคนอื่นไปทั่ว บางครั้งก็มีเรื่องทำร้ายทุบตีกัน ฆ่ากันเพราะเรื่องหึงหวงนอกใจกัน ผัวเมียบางคู่ก็ต้องเลิกร้างกันไปเลยก็มี ถ้าให้คนในครอบครัวเอากันได้จะไม่มีเรื่องคบชู้กับคนอื่นเลย ศีลข้อ3 กาเมสุมิจฉาฯ เขาห้ามผิดลูก ผิดเมียคนอื่นเท่านั้น หมายความว่า พ่อ แม่ ลูก สามารถเอากันได้ ไม่ผิดศีลแต่ประการใด ถ้าแอบไปเอากันกับลูก เมีย ผัวคนอื่นถึงจะผิดศีลข้อ3 เหมือนเรื่องสวิงหรือเรื่องผัวพาคนอื่นมาเอากับเมียตัวเองนั่นแหละ ถ้าผัวเมียรับรู้และเต็มใจให้เอากับคนอื่น ก็ไม่ผิดศีลแต่ประการใด เพราะเขาเต็มใจและยินยอม เหมือนเราให้เงินคนอื่นนั่นแหละ คนรับเงินของเราย่อมไม่มีความผิด แต่เขาถ้ามาขโมยเอาเงินของเรา เขาถึงจะมีความผิด ลองคิดดูดีๆซี่.เมียผมนิ่งอึ้งไปเลยคับที่ผมพูดแบบนี้.ผมพูดปลุกอารมณ์เมียในเรื่องนี้อยู่2-3 เดือน จนเมียผมเริ่มคล้อยตาม ถามผมว่า แล้วพี่อยากเอาเมียตัวเองซ้ำคนอื่นบ้างมั้ย ผมบอกไปอย่างตื่นเต้นว่า อยากซี่ พี่อยากลองแบบนั้นมานานแล้ว เมียผมพูดว่า พี่ทำใจได้จิงๆเหรอถ้าเห็นคนอื่นเอากันกับเล็กแบบนั้น ผมบอกเมียว่า ทำใจได้ซิ พี่ถึงชวนเล็กนี่ไง..ต่อมาผมได้ไปหาซื้อของปลอมแบบที่สั่นสะเทือนแรงๆ มาไว้ในห้องนอน ตอนกลางคืนเมียผมจะเอาลูกมานอนข้าง ลูกผมจะดูดนมแม่ของเขาไปเรื่อยๆจนกว่าจะหลับไปเอง ผมจะเอาหนังสือที่ไทยเพล์บอยขึ้นมาอ่านไปก่อน พอเจอเรื่องเสียวที่ผัวพาคนอื่นมาเอากันกับเมีย ผมจะยื่นให้เมียผมอ่านดู ส่วนผมก็จะนอนลูบเนินหว่างขาเมียเบาไปด้วย ส่วนลูกของผมก็ยังนอนตาแป๋วดูดนมแม่เขาดังจ๊วบอยู่ตลอดเวลา เมียผมอ่านเรื่องเสียวๆแบบอย่างมีอารมณ์มาก ผมสังเกตุเห็นเมียผมเขาอ้าขา หุบขาอยู่ตลอดเวลา ผมลองเอานิ้วมือล้วงเข้าไปที่ปากทางร่องรู ปรากฏว่า มีน้ำเมือกเงี่ยนเอ่อเยิ้มเต็มปากรูเลยคับ ผมเลยลุกไปเอาของปลอมออกมา เมียผมเห็นเข้าก็ทำท่าอายๆ ผมบอกเมียว่า ลองใช้ดูซี่ เล็กอาจจะชอบก็ได้นะ ผมเปิดสวิทย์ของปลอมเครื่องสั่นสะเทือนที่อยู่ข้างในก็ทำงานสั่นสะเทือน ทันที เอาปลายของปลอมถูไถรอยแยกของเมียไปมา2-3ครั้ง อยากรู้ว่า ตรงไหนที่เมียผมรู้สึกเสียวที่สุด พอปลายสั่นสะเทือนไปสัมผัสตรงเม็ดเสียว เมียผมก็ครางซี๊ดอ้าขาให้เลยคับ เธอคงเสียวๆที่ถูกแรงสั่นสะเทือนจี้ตรงเม็ดเสียวของเธอแบบนั้น ผมเอาของปลอมสั่นสะเทือนตรงเม็ดเสียวของเมียได้ครู่หนึ่ง ผมนอนตะแคงลงข้างๆเมีย แล้วยกขาข้างหนึ่งของเมียพาดขาผมไว้ จากนั้นก็ค่อยๆสอดใส่ท่อนเอ็นเข้าไปในร่องรูที่กำลังเต็มเปี่ยมไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่หลั่งชะโลมออกจนเยิ้มปากรู ผมบอกให้เมียจับของปลอมจี้ตรงเม็ดเสียวของเธอเอง เพราะเธอจะรู้ว่า จะเอาของปลอมสั่นสะเทือนตรงไหนถึงจะเสียวสุดๆ ผมนอนตะแคงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียไปเรื่อยๆ ช้าๆ เสียวท่อนเอ็นดีจิงๆคับแบบนี้ เมียผมก็จับของปลอมที่สั่นสะเทือนไปจี้เม็ดเสียวของเธอไปมาพร้อมๆกับอ่าน เรื่องเสียวๆที่ผัวพาคนอื่นมาเอากันกับเมียไปด้วย ทำให้เมียผมครางซี๊ดๆพูดเบาๆว่า เสียวดีจัง. ลูกก็ดูดนม ผัวก็กระเด้าท่อนเอ็นไปด้วย ช่วยกันทั้งพ่อทั้งลูกเลยนะ ผมพูดกับเมียว่า มีของปลอมจี้ตรงเม็ดเสียวอีกอันหนึ่งด้วยนะ เมียผมคงอ่านถึงตอนที่คนอื่นกำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเมียผู้ชาย คนนั้นอยู่ มีผัวยืนชักว่าวดูอยู่ใกล้ๆ ทำให้เมียเมียผมมีอารมณ์มากขึ้นตามไปด้วย เสียงเมียผมครางซี๊ดเบาๆอยู่หลายครั้ง ทำให้เมียผมหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมร่องรูไม่หยุด จนได้ยินเสียงแจ๊ะๆๆเวลาที่ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่องรูของเธอ ผมเห็นเมียกำลังเสียวและเงี่ยนสุดๆแบบนี้ ผมเลยกระซิบถามเมียเบาๆว่า เล็กอยากลองเอากับคนอื่นอย่างในหนังสือบ้างมั้ย มีผมครางซี๊ดๆเบาๆพูดว่า จะดีเหรอพี่ เล็กไม่กล้าหรอก กลัวคนอื่นรู้ เล็กอายเขาตายแน่ๆเลย ผมพูดกับเมียว่า ไม่มีใครรู้หรอก ลองดูนะเล็ก พี่อยากเห็นคนอื่นเอากันกับเล็กจิงๆ พี่อยากเห็นคนอื่นกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเล็ก พี่อยากเห็นคนอื่นหลั่งน้ำเสียวใส่ในร่องรูของเล็ก พี่อยากเอากับเล็กซ้ำคนอื่นดูสักครั้ง ผมพูดแบบนี้ทำให้เมียผมเสียวสุดๆก็จับของปลอมจี้ตรงเม็ดเสียวกลางรอยแยกไว้ จนแน่น พร้อมกับกระเด้าเอวขึ้นไหวๆหลายครั้งครวญครางอูยๆอย่างเสียวซ่านจิงๆคับ ผมรีบกระซิบบอกเมียว่า ลองดูนะเล็ก พี่อยากให้คนอื่นเอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ร่องรูของเล็กจิงๆ พี่อยากให้คนอื่นหลั่งน้ำเงี่ยนใส่ในร่องรูของเล็กแรงๆจนเต็มร่องรูเลย พี่จะพาเพื่อนมาเอากันกับเล็กนะ เมียผมครางซี๊ดๆพยักหงึกๆ วางหนังสือลง ส่งเสียงครางอูยๆอย่างมีอารมณ์มากจิงๆร่างกายเกร็งกระตุกถี่ๆหลายครั้ง เพราะถูกของปลอมสั่นสะเทือนตรงเม็ดเสียวจนน้ำแตกออกมานั่นเอง ผมนอนตะแคงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียอยู่แล้ว ก็เร่งรัวกระเด้าท่อนเอ็นอย่างเร็วๆเพื่อตามเมียให้ทัน เสียงดังผับๆๆจนน้ำเงี่ยนของผมพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆเข้าไปในร่องรูของเมียอย่าง เต็มแรง ทำให้เมียผมเผยอปากครางซี๊ดๆเลยคับ.. หลังจากนั้น4-5วัน คืนนั้นหลังเลิกงานตอน2ทุ่มกว่า ผมได้ชวนเพื่อนคนหนึ่งมากินเหล้าด้วยกันที่ห้องพักของผม พอผมกับเพื่อนได้แวะซื้อเหล้า1กลมพร้อมด้วยลาบและต้มยำร้อนๆพอมาถึงห้อง ผมก็บอกให้เมียหาถ้วยหาชามและแก้วมาให้ ส่วนผมขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำก่อน หลังจากนั้นก็บอกให้เพื่อนไปอาบน้ำให้คลายร้อนก่อนค่อยมากินเหล้ากัน  พอ เพื่อนผมอาบน้ำเสร็จ ผมก็เอากางเกงขาสั้นของผมให้เขาใส่ จะได้สบายตัวไม่อึกอัดเหมือนใส่กางเกงขายาวเวลานั่งกินเหล้ากับพื้นห้องแบบ นี้ ตอนนั้นเมียผมนั่งดูละครทีวีอยู่กับลูก พอละครจบเมียผมก็บอกให้ผมดูลูกให้ด้วยจะไปอาบน้ำ ผมก็ลุกไปเอาลูกมาอุ้มไว้ เมียผมก็ลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้าข้างๆตู้เสื้อผ้า เมียผมยืนหันหลังก้มลงถอดชุดฟอร์มที่ใส่ทำงานออก เอาผ้าตัวเช็ดตัวผืนเล็กนุ่งไว้ ผ้าเช็ดตัวสั้นเต่อจนเห็มแก้มก้นที่ขาวนวล พอเมียผมหันหน้ามา ก็ทำให้เสียววาบเลยคับ เพราะผ้าเช็ดตัวมันสั้น จนทำให้มองเห็นเนินนูนหว่างขาเมียผมอยู่ลิบๆ ต้นขาของเมียผมก็ขาวนวลน่าสัมผัสจิงๆ ตามปกติแล้วเมียจะไม่นุ่มผ้าเช็ดตัวกระโจมอกแบบนี้หรอกคับ จะใส่แค่กางเกงใน เสื้อในเดินเข้าไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ด้านหลังติดกับห้องครัว เพื่อนจ้องเมียผมอย่างไม่กระพริบตาเลยในตอนนั้น จากนั้นเมียผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมกำลังอาบน้ำเสียงดังซ่าๆอยู่ในห้องน้ำ เพื่อนผมนั่งกระสับกระส่ายไปมา แล้วยกเหล้าขึ้นกินไปหลายอึก เลยกระซิบบอกเพื่อนว่า อยากดูเขาอาบน้ำก็ไปดูซิ่ เพื่อนผมทำท่าเขินๆที่ผมรู้ทัน แต่เขาก็ลุกเดินเข้าไปที่ห้องน้ำที่อยู่ติดกับห้องครัวหลังห้องพักของทันที จากนั้นครู่หนึ่งผมยืนอุ้มลูกไว้ แล้วเดินไปยืนดูที่หน้าประตูห้องครัว ก็เห็นเพื่อนผมกำลังก้มๆเงยๆอยู่ที่รูฝาประตูห้องน้ำที่มีรูโหว่หลายแห่ง ที่สามารถมองเห็นข้างในได้ชัดเจน เขาแนบสายตาเข้ารูใหญ่ๆที่อยู่ต่ำๆระดับเอว เห็นเพื่อนผมกำลังรูดท่อนเอ็นไปด้วยเบาๆอย่างมีอารมณ์อยู่ครู่หนึ่ง ก็ได้ยินเสียงเมียผมสะบัดผ้าเช็ดตัวเบาๆ เพื่อนผมก็ละสายตาออกรูหน้าห้องน้ำ ผมก็เดินกลับมานั่งที่วงเหล้า เพื่อนเดินผมก็เดินตามเข้ามา แล้วนั่งกินเหล้ากับผมต่อ เขากระซิบบอกผมเบาๆเนินหว่างขาของเมียเอ็งใหญ่โหนกนูน อวบอูมดีจังว่ะ น่าเอาควยกระทุ้งรูหีจิงๆ พูดจบเพื่อนผมก็ยกเหล้าขึ้นกินอีกทันที ครู่หนึ่งเมียผมก็เดินเข้ามาข้างใน มองค้อนๆใส่เพื่อนผม เมียผมคงรู้ว่าเขาแอบดูเธออาบน้ำเมื่อครู่นี้  เมียผมเอาชุดนอนแบบคลุมที่ เป็นผ้าบางๆมาสวมใส่ แล้วยืนหวีผมอยู่ที่กระจกหน้าตู้เสื้อผ้า เสร็จแล้วเมียผมก็เอาโลชั่นกลิ่นหอมๆมาลูบไล้เนื้อตัวและลูบไล้ไปตามต้นขา ที่ขาวนวลไปมาหลายรอบ จากนั้นครู่หนึ่งผมก็อุ้มลูกไปหาเมีย แล้วบอกให้เขาพาลูกเข้าไปนอนก่อน เพื่อนผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำข้างห้องครัวพอดี เมียเอามือหยิกแขนผมเบาๆแล้วพูดว่า ทำไมเพื่อนพี่เขายังไม่กลับห้องพักเขาล่ะ ผมพูดกับเมียเบาๆ คืนนี้พี่จะให้เขานอนค้างคืนที่ห้องของเราด้วย เมียเอามือหยิกต้นขาของผมอย่างเขินอายเลยคับ จากนั้นเมียผมก็อุ้มลูกเข้าไปนอนบนทีนอน เมียผมนอนตะแคงให้ลูกดูดนมอยู่ข้างหนึ่ง ผมก็เข้าไปก้มลงดมดอมตรงเนินหว่างขาของเมียไปมาเบาๆ แล้วเลียลิ้นเข้าไปในร่องรูที่เริ่มมีน้ำเมือกลื่นหลั่งออกมาเรื่อยๆ ผมดูดเลียร่องรูของเมียอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็ล้วงท่อนเอ็นออกมาถูไถตรงปากรูที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น ผมดันหัวบานเบาๆตรงปากรูไม่กี่ครั้ง หัวบานแดงของผมก็มุดแหวกปากร่องของเมียผมเข้าไปจนสุดกลั่น เมียผมครางซี๊ดๆพูดว่า คืนนี้พี่จะให้เขาเอากันกับเล็กจิงๆเหรอ ผมบอกเมียว่า จิงซิ พี่อยากเห็นเล็กเอากับคนอื่นมานานแล้ว ลองดูนะเล็ก. ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียอย่างช้าๆเนินๆ จนเมียผมครางซี๊ดเบาๆอย่างมีอารมณ์ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเพื่อนผมเปิดประตูห้องน้ำออกมา ผมก็รีบชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรูของเมียทันที แล้วออกมานั่งที่วงเหล้าตามเดิม เพื่อนผมเดินเข้ามานั่ง แล้วมองไปที่เมียผม ที่นอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอนใกล้ๆ มีลูกของผมกำลังดูดนมอยู่ มืออีกข้างหนึ่งของลูกผมก็บีบจับเต้าอีกข้างหนึ่งไปด้วย เพื่อนผมนั่งกระสับกระส่ายไปมาครู่หนึ่ง ผมก็บอกว่า ตามสบาย ขอไปเข้าห้องน้ำก่อน ผมกระซิบบอกเพื่อนเบาๆว่า เอาให้น้ำเต็มรูหีเลยนะ ผมก็ลุกไปปิดไฟกลางห้อง มีเพียงในห้องน้ำที่อยู่ข้างห้องครัวเท่านั้นที่สาดส่องประตูห้องเข้ามา พอให้มองเห็นอะไรในห้องได้บ้าง ไม่สว่างจ้าจนเกินไป ผมเดินไปอยู่หลังห้องครัวครู่หนึ่ง ก็ย่องมาแอบดูตรงหน้าประตูห้องครัว ก็ไม่เห็นเพื่อนของผมนั่งอยู่ที่วงเหล้าอีกแล้ว พอผมมองไปที่เมียผมนอนให้ลูกกินนมอยู่ใจของผมเต้นระทึกขึ้นมาทันทีเลยคับ ที่มองก็เห็นเพื่อนผมกำลังก้มหน้าซบอยู่ที่เนินหว่างขาเมียผมอยู่ ผมมองเห็นเพื่อนกำลังดมดอมและดูดเลียตรงเนินหว่างขาของเมียผมอย่างมีอารมณ์ มาก เมียผมครางซี๊ดเบาๆ อ้าขาออกให้เพื่อนผมดูดเลียร่องรูอย่างมีอารมณ์เช่นกัน จากนั้นครู่หนึ่งเพื่อนของผมก็ขึ้นไปดูดเลียเต้านมที่เหลือข้างหนึ่งของเมีย ผม เพราะอีกข้างหนึ่งลูกผมกำลังดูดอยู่เหมือนกัน ลูกผมเอามือดันหน้าของเขาออกจากเต้าแม่ของเขาอย่างหึงหวง เมียผมก็เอามือข้างหนึ่งลูบไล้ที่หัวลูกไปด้วยเบาๆ เพื่อนผมดูดเลียเต้าอยู่ครู่หนึ่งก็เลื่อนขึ้นไปปรพกบปากจูบกันกับเมียผม อย่างเร่าร้อนทันที เมียผมอ้าขาออกให้เขานอนทับหว่างขา มือข้างหนึ่งก็ลูบไล้ที่ไหล่เขาไปมา ดูแล้วเสียวได้อารมณ์จิงๆคับ จากนั้นเพื่อนผมก็ขยับตัวขึ้น จับท่อนเอ็นถูไถตรงร่องรอยแยกหว่างขาของเมียผมไปมาหลายรอบ แล้วค่อยๆกดหัวบานแดงจ่อตรงปากรู แล้วออกแรงดันหัวแดงๆไม่กี่ครั้ง หัวบานแดงของเพื่อนผมก็ค่อยๆแหวกปากรูเสียวเข้าไปอย่างช้าๆจนสุดกลั่นเลยคับ เมียผมเผยอปากครางซี๊ดเบาๆอย่างเสียวซ่าน เพื่อนผมก็ประกบปากลงจูบกันกับเมียผมอีกครั้งหนึ่งอย่างเร้าร้อนจิงๆ เพราะครั้งนี้เมียผมโดนท่อนเอ็นของเขากระเด้าใส่ร่องรูไปด้วย เพื่อนผมเริ่มรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเร็วขึ้นๆเสียงดังๆผับๆๆ ลูกของผมทำท่าจะร้องไห้ ที่เพื่อนผมกำลังกระแทกท่อนเอ็นใส่ในร่องรูแม่ของเขาอย่างแรงแบบนั้น ลูกผมพยายามดันตัวเพื่อนผมให้ออกไปให้จากร่างกายแม่ของเขา ผมเห็นเขาทั้งหยิก ทั้งข่วนเพื่อนผมอยู่ไม่หยุดมือ เมียกับเพื่อนผมทั้งเสียวทั้งขำผสมกันบอกไม่ถูกเลยคับที่เห็นลูกแสดงอาการ หึงหวงแม่ของเขาแบบนั้น เมียผมก็หันมองส่งสายตาหยาดเยิ้มมาที่ผมที่กำลังยืนชักว่าวอยู่ใกล้ๆ เพื่อนผมก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆครู่ เดียวเพื่อนของผมก็ครางอู้วซี๊ดๆพูดเบาๆออกแล้ว ออกแล้ว อู้วซี๊ดๆๆเขากดท่อนเอ็นลงจมแนบแน่นกับหว่างขาเมียใว้จนนิ่งเพื่อหลั่งน้ำ เสียวเข้าไปในร่องรูนั่นเอง เมียผมครางเสียวกระเสร่าเอามือลุบที่หัวไหล่เพื่อนผมไปมาเบาๆ เพื่อนผมซบหน้ากับซอกคอเมียครู่หนึ่ง ก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรู พอหัวบานพ้นปากรูเท่านั้น น้ำเงี่ยนของเขาก็ไหลย้อยตามออกมาทันที เขาลุกเดินออกไปที่ในห้องครัว ผมเอามือลูบคลำร่องรูของเมียที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเพื่อนผมอย่าง มีอารมณ์จิงๆคับ ผมเผลอตัวก้มหน้าลงดูดเลียที่ร่องรู เมียผมร้องอุ๊ยๆขยับเอวหนี แต่ผมก็ซุกไว้แน่นกับหว่างขาของเมีย ผมดูดเลียร่องรูอยุ่ครู่หนึ่งก็ขยับตัวเข้าทับหว่างขา แล้วดันท่อนเอ็นเพียงเบาๆมันก้ลื่นไหลเข้าไปในร่องรูเมียผมอย่างง่ายดายจิงๆ มันลื่นปื๊ดจิงๆ ผมรัวกระเด้าใส่ร่องรูที่ลื่นๆหลวมของเมียอย่างรุนแรง ผมกระซิบถามเมียว่า เสียวดีมั้ยที่ให้คนอื่นเย็ดก่อนแบบนี้ เมียผมครางพยักหน้าหงึก พูดเสียงสั่นว่า เสียวๆ ผมรัวกระเด้าท่อนเอ็นอีกไม่กี่ครั้ง น้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆออกใส่ในร่องรูของเมียมาอย่างรุนแรงจิงๆ ทำให้เมียผมครางเสียงกระเสร่าเลยคับ ผมนอนทับหว่างขาเมียอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็ค่อยชักท่อนเอ็นออกจากร่องรูของเมีย แล้วค่อยลุกออกหว่างขาไปเข้าห้องน้ำ ส่วนเมียผมยังคงนอนหนีบหว่างขาไว้จนแน่น ลูกผมของผมร้องแงๆทันทีที่เห็นเพื่อนผมเข้าไปนอนทับหว่างขาแม่ของเขาอีก ครั้งหนึ่ง ผมเข้ามาแล้วอุ้มลูกออกจากแม่ของเขา ผมลูกเขาพาดบ่าไว้แล้วลูบไล้ปลอบอารมณ์เขาเบาๆลูกของผมก็หยุดร้อง ผมอุ้มเขามายืนดูเพื่อนผมที่กำลังประกบปากจูบกันกับแม่ของเขาอยู่อย่างร้อน แรง ครั้งนี้เพื่อนผมได้ดมดอม ดูดเลียเต้านมเมียผมทั้งข้างอย่างเมามันพักหนึ่ง เขาก็ก้มลงดมดอมที่เนินนูนหว่างไปทั่งทั้งเนิน เมียผมหนีบขาไว้ไม่ให้เขาดูเลียตรงร่องรู เพราะน้ำเงี่ยนของผมกับน้ำของเขาผสมกันอยู่ในร่องรูเมียนั่นเอง เมียผมเลยไม่กล้าอ้าขาออกให้เพื่อนผมเลย จากนั้นเพื่อนของผมก็เข้าทับหว่างขา แล้วดันท่อนเอ็นเข้าในร่องรูเมียผมอีกครั้งหนึ่ง ครั้งเมียกับเพื่อนผมเอากันหลายท่ามาก ทั้งยืนเอากัน ทั้งยืนโก้งโค้ง ทั้งยืนยกขาข้างหนึ่งให้เพื่อนผมกระเด้าท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรู สุดท้ายก่อนเพื่อนผมจะหลั่งน้ำเข้าไปข้างใน เขาก็ให้เมียผมนอนหงายลง แล้วอ้าขาออกให้เขากระเด้าควยใส่ร่องรูเสียงดังลั่นห้องผับๆๆ ผมกระซิบบอกลูกว่า แม่กำลังให้น้าเขาทำน้องให้หนูอยู่ไง หนูอยากได้น้องมั้ย ลูกผมพยักหงึกๆอย่างเข้าใจ เพื่อนผมก็รัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูอย่างเต็มที่ จนเขาร้องอู้วๆหลั่งน้ำออกมาเป็นครั้งที่2 แล้วนอนทับหว่างขาเมียผมไว้อย่างหมดแร คืนนั้นผมให้เพื่อนค้างคืนกับเมียผมทั้งคืนเลยคับ ผมนอนดูเพื่อนเอากันกับเมียผมตลอดทั้งคืน จนถึงเช้าเมียกับเพื่อนผมก็นอนหมดแรงสลบไสลกอดก่ายกันด้วยร่างกายที่เปลือย เปล่า  ผมก้มมองดูที่ร่องรูของเมียผม ก็มีน้ำเงี่ยนเลอะเทอะอยู่เต็มร่องรูและง่ามขา และเปียกเลอะที่ถึง จากนั้นครู่หนึ่งคนข้างห้องก็มาเคาะห้อง เอาลูกผมไปอาบน้ำกินข้าวกับเขาที่ห้อง เขาถามผมว่า เล็กยังตื่นอีกเหรอป่านนี้แล้ว ลูกหิวข้าวแย่แล้วมั้ง เขามองๆไปตรงที่นอน เขาก็เห็นเมียผมนอนหลับกอดก่ายกันอยู่กับเพื่อนผมอยู่บนที่นอน เขาก็ยิ้มๆให้ผม แล้วลูกผมไปพูดพรึมพรำเบาๆว่า ได้นอนบ้างมั้ยนี่เมื่อคืนนี้. หลังจากนั้นผมก็ปิดประตูเข้ามานอนกอดเมียทางด้านหลังจนหลับไป มารู้สึกตัวอีกทีหนึ่ง ก็ได้ยินเสียงแม่ผมครางซี๊ดๆ ผมลืมตาขึ้นดูก็เห็นเพื่อนกำลังนอนตะแคงอยู่ทางด้านหลังของเมียผม เขากำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอยู่ผับๆ เมียผมก็หัวสั่นหัวคลอนเอามือกอดผมแล้ว แอ่นสะโพกให้เพื่อนผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่พักหนึ่ง เพื่อนของผมก็ร้องอู้วๆหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในร่องรูจนหมด แล้วพลิกตัวลงนอนหงายทันที ผมเอามือล้วงเข้าไปในร่องรูของเมีย ปรากฏว่า มีน้ำเมือกเงี่ยนของเพื่อนผมอยู่เต็มรูเลยคับ ยังอุ่นๆอยู่ด้วย ผมล้วงนิ้วมือเข้าออกในร่องรูของเมียอย่างมีอารณ์เงี่ยนจัด แล้วจับท่อนเอ็นยัดเข้าไปในของเมียจนสุดกลั่นทันที ผมกับเมียนอนหันหน้าเอากันอย่างร้อนแรง จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่งกระฉูดออกมาเต็มร่องรูของเมียผมเลยคับ หลังจากคืนมา ผมก็ให้พาคนมาเอากันกับเมียเป็นประจำเลยคับ บางครั้งเมียผมก็ขอให้เขานอนค้างคืนด้วยกัน เพราะเดือนหนึ่งเพื่อนผมถึงจะได้กลับบ้านไปหาเมียหาลูกของเขาที่จังหวัดอื่นสักครั้งหนึ่ง  ผมเลยให้เขามาเอากับเมียได้ตลอด เหมือนกับเพื่อนเป็นผัวของเมียผมคนหนึ่งเลยคับ เรื่องนี้ทำให้เมียผมกับเมียรักกันมากขึ้นจิงๆและเอากันไม่รู้เบื่อเลยคับ เมียผมมีความสุขมากที่ผมใจกว้างในเรื่องนี้ ผมไม่เคยพูดจาอะไรในเรื่องนี้ให้เมียผมรู้สึกน้อยและใจเสียใจเลยคับ มีแต่จะหาคนอื่นๆมาเอากันกับอีกเท่านั้น แต่เมียผมพูดว่า เล็กขอมีผัวแค่2คนนี้ก็พอแล้ว.![/backcolor]

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

น่าจะลองกะคนอื่นอีกบ้างจะได้รู้รสชาติว่าต่างกันยังไง