ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4p

ไปกระโดดสะพานแถวไหนหรอ จะไปโดดบ้าง

paladin454502

เจ้านายพกเงินไปเท่าไหร่กันเนี่ย. คงจะมากพออยู่นะ 70บาท?  อิอิ

Witoon Feesantiya

เรื่องราวน่าสนใจคับ แต่ยังงงงงอยู่ว่าโผล่มาอยู่ที่ไหน. ติดตามคับ

Lord Sword

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีคับ ติดตามๆ

Singha Dragon

เริ่มต้น มินตราคนแรก ทาสผู้ซื่อสัตย์

sangop

อ่านสนุกเนื้อเรื่องดี น่าติดตามครับ

medas

เนื้อเรื่องต่างโลก เป็นแนวที่ดูเกลื่อนตลาดก็จริง แต่เอาจริงๆคนแต่งสายนี้แบบดาร์กกับไม่ค่อยมี ถึงดีก็มีไม่มา ผมว่าเขียนได้ดีระดับนึงครับ

Promagic

เรื่องแนวๆนี้ไม่ค่อยได้เห็นเท่าไรสำหรับเรตแบบนี้ น่าติดตามดี

parabellum

Praison Nantiya

i_robot

เริ่มต้นได้ดี เคยอานพักนึงแล้ว อ่านอีกทีก็ชอบเหมือนเดิมครับ

torzakung

เล่าเรื่องน่าติดตามมากคับ ทำให้ยาก่านตอนต่อไปเร็วๆ

tak19

ได้สาวสวย สดมาแทนแฟนแล้ว. อย่าไปแคร์