ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 18 (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, เมษายน 17, 2016, 01:11:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

i_robot

เขียนได้ดีมากครับ น่าติดตาม จนวางไม่ลงเลย

krishna

ขอบคุณจากใจจริงครับ สุดยอดมากๆทั้งตัวละครและการดำเนินเรืรองครับ

scozember

ไม่ได้จบแบบที่คิดไว้ มีปมอยู่นิดกน่อย แต่ก็สุดๆคนับ

M_ne

ประตูอยู่ที่สะพานไหน จะไปโดดบ้าง ขอบคุณผู้แต่งมากคับ เนื้อเรื่องสนุกมากๆๆๆๆๆ 

Varawuth000 Jida

Tonpera

ตอนสุดท้ายแล้ว อ่านมานานนมากจริงๆ

Overroll

pana159

เป็นเรื่องราวที่ยอดเยี่ยมและเยี่ยมยอด น่าติดตามตลอดทั้งเรื่องจนจบ ทุกอย่างจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง แต่ว่าพระเอกของเราจะกลับไปสู่โลกนั้นได้อีกมั๊ยเนี่ย ขอขอบคุณในผลงานครับท่าน

scalet

จบแล้วๆ เรื่องนี้แหวกแนวดีพอสมควรครับ

muju013579

isukjai5

ยังมีนักรบชนเผ่ารออยู่หลายคน ต้องรีบกลับครับ

××Mon××

ถ้ากลับมาโลกปัจจุบัน แล้วสาวๆในจินตนาการ จะเป็นเช่นไรล่ะ