ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 18 (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, เมษายน 17, 2016, 01:11:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakarinrodchura

อัศวิน รัตนแก้ว

จบแบบให้สงสัย แล้วสาวๆโลกนั้นจะเป็นยังไง

win2910029

namchar

ได้เวลาปลอบใจบรรดาเมียๆทั้งหลายแล้วเมื่อศึกสงครามจบลงแล้ว

แมวหง่าว

vrsiam

โดดสะพานแล้วจะได้กลับง่ายๆจริงหรือ

Yeilow

tanin.jatjarungwong

candyman_042

ขอบคุณเรื่องสนุกๆเรื่องนี้มากเลยนะคะ สนุกทุกตอนจริงๆ มีแต่เรื่องให้ลุ้นให้หัวเราะ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งสร้างสรรค์งานสนุกๆแบบนี้เรื่อยๆอีกเสียงค่ะ

occocc

สุดท้ายก็เหมือนจะฝันไป เสียดายจัง

po1tak

กลับมาสู่โลกเดิม
ไปโดดสะพานดีกว่า

Sopun Jeekkee

นักการเมืองเหมือนกันหมด ทั้งโลกนี้ หรือโลกหน้า

ME

ขอบคุณมากเลยครับ เนื้อหาสนุกมาก อ่านเพลินจริงๆ ครับ
เสียดายแทน ไม่น่ากลับมาโลกนี้เลย 555

laokalasin

เขียนดีเเบบนี้ เขียนขายผมก็ซื้อครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: รอ SS 2 เห็นว่ากำลังจะมา นิยายดีเรื่องหนึ่ง เหมือนดูซีรี่ย์เรื่องหนึ่งอะครับ รอนานเท่าไรก็ได้ขอเเค่มีความหวัง