ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 18 (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, เมษายน 17, 2016, 01:11:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacartoon

fallenversa

sexy-boy

ไม่น่ารีบจบเลยครับน่าจะเขียนยาวกว่านี้ครับ เพราะสนุกมาก

MCAD1432

ขอขอบคุณผู้แต่งม ากนะครับที่เขียนเรื่องดีดีมาให้อ่านแต่จบแบบหักมุมแบบนี้เลยหรอครับเเล้วจะมีภาค2ไหมครับ

วัธน์กวี

สุดท้ายก็จบสนุกมากอยากให้ผู้เขียนสร้างสรรงานเขียนดีๆแบบนี้มาให้อ่านอีกครับ

Au Nanma

ขอบคุณผู้เขียนมากครับ
รักเรื่องนี้ จินตนาการ โครงเรื่องทั้งหมด บทพิศวาส รัก ฉากรบสุดยอด ครบเครืื่อง

xonlyx01

panamp

Longnan

จบแบบนี้ อยากให้มีภาคสอง เนื้อเรื่องยังไปต่อได้อีกครับ

Mylove1234

chairat04

BANK R5R5

ท่าน ขุน ศึก

::Cheeky::จบอบบงงงงงงมาก​แต่ก็สนุกมาก​ มีภาค2ไม่

กิตติศักดิ์

555อ้าวเราฝันไปเหรอเอาซะเหมีอนจริงเลย