ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 20, 2016, 12:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aey3699

แค่ตอนที่ 2 ก็สนุกแล้ว ต้องรออ่านตอนต่อไป

strikef.

ขอบคุณครับ มิ้นต์เธอมาผิดที่ผิดเวลาแล้วหละ หุหุ อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆ จังว่า พลจะจัดการนังไง ให้บทลงโทษเท่าที่มิ้นต์ควรได้รับ หรือแรงกว่าที่ควร 555 (แอบหวังว่าแรงกว่า 555)

kornpri

evoo

สนุกครับเนื้อเรื่องแค่คิดว่าจะเจอบาปอื่นๆำ็มันล่ะ
ขอบคุณมากครับ

yopern

รอว่าพระเอกของเราจะมีพลังอย่างไร และจะมีสาวๆเข้ากีคน

devilsakura

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ

mdock

เริ่มคิดถึงตอนที่เจอทาสของคนอื่นแล้วสิ ขอบคุณครับ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

FRA5M2

::Grimace:: เป็นการตีตรา ที่น่าสนใจนะครับ เนื้อเรื่องสนุกดีน่าติดตามมากเลยครับ

oak31092

ต้องล้างแค้นให้หายเจ็บใจ  ::Fighto::

สถาพร

เข้ามาอ่าน เนื้อเรื่องหน้าติดตาม สนุกดีครับ รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

moshi_jk

สนุกดีครับ ขอให้พยายามต่อไป

toper

ขอบคุณมากมายขอรับ เรื่องเขียนได้น่าติดตามดีขอรับ

tamx251459

ชอบมากครับอ่านแล้วได้อารมณ์ดี ตอนต่อไปจะเป็นยังไง รอติดตามครับ ขอบคุณมากครับ ::Grimace::

balmung

ขอบคุณครับสนุกมาก 7 บาป

manee

คนแรกก็สนุกแล้วครับ สาวกคนต่อไปจะเป็นใครน้า คอยติดตามครับ ขอบคุณครับ ::Bloody::