ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 20, 2016, 12:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

คงไม่ข้มขั้นควบสองคนต่อเลยนะครับ

birdkung

ตอนเอากันนี่ ดูเน้นคำมากเลยนะครับ

ถือว่าเป็นอีกตอนที่ปูทางเพื่อแนะนำพลังพิเศษได้ดีครับ :)
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

nananews

มาพร้อมกันสองสาวจับทรีซั่มเลย

redstarzero

ตามต่อ ชอบมาก ขอบคุณ

pinmonkey

อืม ตีตราวิญญาณให้ปีศาจแอสโมดิวส์ มันจะดีหรือพระเอก สงสารน้องแก้วจัง

pitsanume

(จิ๋ว)

ว๊าว หนุกดีค่ะ หลงทางตามต่อ
แบบนี้ชอบอ่านค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

hanabombam

คราวหน้าถ้าเอาพยาบาลแก้ว จัดเพื่อด้วยนะ อยากมานานแร่ะเอาพยาบาลเนี่ย อิจฉาหนักมาก

blurbird

จำไม่ได้วา เคยคอมเม้นท์ไปหรือยัง

แต่มันสนุกจน ไม่ลังเลที่จะคอมเม้นท์

ขอบคุณมากครับ

noomyonghi

ชอบการประทับตราเป้นทาสจังเลย

gumairuwa

ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

sixdevil7

สงสัยงานนี้พระเอกเราจะโดนจัดหนักอีกแน่...... ::KO::

seedchild

สนุกดีครับ คล้ายๆการ์ตูนเลย แต่ออกแนว x ดี

neoglaradar

ตามมาอ่านละครับผม
ไอ้ตรงที่เป็นบทสังวาสน่ะมันก็เสียวได้ใจล่ะครับ
แต่ที่ผมสนใจในเรื่องนี้จริงๆคือ พาร์ทของเนื้อเรื่องแฟนตาซีนี่ล่ะ
กำลังนึกถึงขอบเขต กับวิธีการใช้งานพลังที่ได้มาว่ามันทำอะไรได้แค่ไหน
ที่แน่ๆ การตามเก็บดวงวิญญานที่เอสโมดิวฝากไว้นั่น จะนำตัวเอกไปเจออะไรบ้าง
จะมีคนที่ได้รับพลังจากเอสโมดิวคนอื่นไหม แล้วปีศาจหรือเทพ?องค์อื่นๆล่ะ
จะมีผู้ได้รับพลังคนอื่นอีกไหม
จะเจอกันไหม จะเป็นมิตร หรือศัตรู?

สนุก และน่าสนใจมากๆครับ

อ่านแล้วจะมาเมนต์อีกทีครับ
เห็นแต่งไปแล้วตั้งหลายตอน เนื้อเรื่องอาจจะเดินไปเยอะแล้วก็ได้เนอะ 5555

TempZ

ท่านนายพลเราได้ทาสมาหนึ่งละ ความสามารถสะดวกมาก เลือกแตกได้ตามใจชอบ

ปล ผมว่าวิธีสร้างทาสเงื่อนไขกว้างไปนิดนึง ถ้าเอาน้ำไปผสมในน้ำดื่มนี่ แทบจะเป็นทาสกันทั้งมหาลัย