7 Sin : Lust (EP.3)

• 193 ตอบ
  • 5368 อ่าน
*

ออฟไลน์ GoderSoul

• Full Member
  • **
  • 175
  • 643
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:07:08 AM »
“ ซรู๊ดดดดด! บร๊วบบบ! ซรู๊ดดดด! ซรู๊ดดดด! บร๊วบบบ! ”

เสียงหญิงสาวน่าตาดีในร่างเปลือยเปล่า กำลังดูดท่อนเอ็นของพลอย่างขมักเขม่นในท่า 69
ปากและลิ้นของเธอทำงานร่วมกันอย่างชำนาญสร้างความเพลิดเพลินให้กับพลเป็นอย่างมาก

“ แพล๊บ! แพล๊บ! แพล๊บ! ซรู๊ดดดด!  ซรู๊ดดดด! ”

สะโพกสวยของเธอบดลงบนใบหน้าของพลที่กำลังดูเลียพูหีสีชมพูสวยของเธออยู่เช่นกัน
พลใช้สองมือเอื้อมมาแหวกแคมของเธอออกแล้วฝังปากเข้าไปที่รูสวาทของเธอพลากส่งลิ้นของเขาคว้านไปทั่ว

ซี๊ดด!!

เธอถอนปากออกจากท่อนเอ็นแล้วซูดปากดังลั่นห้อง แต่มือของเธอยังคงไม่หยุดขยับ
เธอชักแท่งเอ็นยาวใหญ่ของพลอย่างรุนแรงตามความเสียวที่ได้รับ

“ เหมยทนไม่ไหวแล้วพล ”

เธอขยับตัวยกสะโพกขึ้นจากหน้าพล แล้วเลื่อนเอาร่องหีอันฉ่ำเยิ้มของเธอมาจ่อที่ปลายท่อนเอ็นของพลอย่างรวดเร็ว

“ เหมยไม่ไหวแล้วจริงๆ มันคันหีไปหมด วันนี้วันปลอดภัยพลไม่ต้องห่วงนะ เสร็จข้างในเหมยได้เลย  ”

เหมยพูดจบเธอก็ทิ้งตัวลงอย่างรวดเร็วทั้งๆที่นั่งหันหลังให้พลอยู่

ตับ!!!

ซี๊ดดดดดด!!! OH!! MY!! GODDD!!! ชนมดลูกเลยพลจ๋าาาา

เหมยเปลี่ยนมานั่งคุกเข่าจัดท่าทางให้มั่นคง จากนั้น เธอก็เริ่มโยกย้ายเนินเนื้อเขาใส่ท่อนเอ็นของพลอย่างเมามันส์…….

.
..
...

ย้อนกลับไปเมื่อ 7วันที่แล้ว……
วันที่พลยังนอนพักฟื้นร่างกายอยู่ในห้อง VIP ของโรงพยาบาลโดยที่ไม่สามารถขยับร่างกายได้ ทำได้แค่กลอกลูกตาไปมากับขยับหัวนิดหน่อย

ฮื้อๆ มิ้นต์นึกว่าจะไม่ได้เจอกับพลอีกแล้ว ” มิ้นต์นั่งจับมือผมแล้วร้องไห้น้ำตาเต็มหน้าโดยมีอายยืนเอามือจับบ่าเพื่อนสาวของเธอไว้
เธอคงไม่รู้ว่าผมล่วงรู้ความรู้สึกของเธอหมดแล้ว และเธอคงไม่รู้ว่าตัวเธอเป็นต้นเหตุให้ผมต้องมานอนอยู่แบบนี้

อายว่ามิ้นต์ปล่อยให้พลพักผ่อนก่อนดีกว่านะ ไว้พลดีขึ้นกว่านี้ค่อยมาเยี่ยมก็ได้ ” อายพูดขึ้นเพราะมิ้นต์เอาแต่นั่งร้องไห้ไม่พูดไม่จาอะไรอยู่สักพักใหญ่แล้ว อาจจะเป็นเพราะเธอรับรู้ได้จากแววตาของผม ว่ามันดูไม่หลงไหลคลั่งไคล้เธอเหมือนเก่า  แต่มันดูลึกลับ น่าค้นหา และเย็นยะเยือก น่ากลัวในเวลาเดียวกัน

อืมงั้นมิ้นต์ไปก่อนนะพล แล้วจะมาเยี่ยมใหม่ หายไวๆนะคะ ” เธอลุกขึ้นเดินออกจากห้องไปพร้อมกับอาย โดยที่ผมได้แต่มองตามก้นของเธอพลางคิดถึงเวลาที่ได้กระหน่ำท่อนเอ็นใส่ร่องของเธอจากด้านหลัง หึหึ แค่คิดก็มีความสุขแล้ว

หลังจากนั้นพ่อที่คงจะโทรไปตามแม่ผมมา ก็เดินเข้ามาถามไถ่อาการของผมจากพยาบาลแก้ว พอรู้ว่าผมอาการดีขึ้นแล้วพวกท่านก็จากไป ทิ้งให้ผมอยู่กับพยาบาลแก้วสองต่อสองโดยกำชับว่าให้เธอดูแลผมอย่างดี พร้อมกับยัดเงินก้อนใหญ่ใส่มือเธอไว้ด้วย หึ อะไรๆก็เงิน

เดี๋ยวแก้วจะดูแลคุณพลอย่างดีตามที่คุณพ่อคุณแม่ท่านฝากฝังเลยนะคะ ” เธอพูดพลางจัดเซ็ตอุปกรณ์ต่างๆทางด้านซ้ายของตัวผม

ยังไงตอนนี้แก้วขอให้คุณพลพักผ่อนก่อนนะคะ ตอนหัวค่ำแก้วจะมาทำความสะอาดร่างกายให้ค่ะ ” พยาบาลแก้วพูดพร้อมกับหยีบเข็มฉีดยาที่น่าจะใส่ยานอนหลับเอาไว้ เตรียมที่จะฉีดมันเข้าไปที่ถุงน้ำเกลือของผม

ผมอยากกินนมคุณก่อนนอนจังเลย ช่วยเอานมของคุณมาให้ผมดูดหน่อย ขอแบบมีสตินะ ’ ผมจ้องไปที่หน้าพยาบาลแก้ว แล้วลองเพ่งสมาธิป้อนคำสั่งให้เธอ

กึก!!

ร่างพยาบาลแก้วชะงักค้างขณะที่กำลังจะฉีดยา เธอค่อยๆลดมือลงและวางเข็มฉีดยาไว้ที่หัวเตียง จากนั้นเธอก็เลื่อนมือขึ้นมาแกะกระดุมเสื้อของเธอด้วยสีหน้าตกใจ

ว๊าย!! นี่มันอะไรกันเนี่ย!! ทำไมแก้วควบคุมร่างกายไม่ได้ ” พยาบาลแก้วเอื่อมมือไปปลดบราเซียที่เธอพึ่งจะใส่ได้ไม่นานออก หน้าอกสวยได้รูปของเธอก็โผล่มาให้ผมเห็นอีกครั้ง

อย่าดูนะคะคุณพล ” หน้าเธอแดงด้วยความเขินอาย ขณะที่มือของเธอกำลังดึงหลอดอาหารที่ปากผมออก และแอ่นหน้าอกเอาหัวนมเธอมาจ่อที่ปากผม

ผมรู้สึกสนุกจริงๆที่ได้แกล้งเธอแบบนี้ สิ่งที่ผมรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับพลังที่แอสโมดิวส์ให้มานั้นคือ ร่างกายของผมดูจะเปลี่ยนไปเล็กน้อย ที่ผมรับรู้ได้อย่างแรกเลยก็คือการที่น้องชายผมขยายใหญ่ขึ้น ยาวขึ้น และผมสามารถควบคุมการหลั่งได้ดังใจ ต่อมาคือผมสามารถควบคุมร่างกาย ความทรงจำ ความรู้สึก หรือสติสัมปชัญญะของคนที่เป็นทาสได้ดั่งใจนึก แต่ผมยังไม่รู้ถึงระยะสั่งการของพลังนี้ เท่าที่ผมรู้ตอนนี้ก็มีแค่นี้ แต่ผมรู้ได้ทันทีที่ใช้พลังกับพยาบาลแก้วใหม่อีกครั้งว่ามันต้องทำได้มากกว่านี้แน่นอน เพียงแต่ผมยังออกไปทดลองมันไม่ได้เท่านั้นเอง

หลังจากนอนพักอยู่ที่โรงพยาบาลให้พยาบาลแก้วปรนนิบัติถึง 7วันโดยปราศจากการเยี่ยมเยียนของผู้ใด ผมก็ได้ออกจากโรงพยาบาลซักที ผมสั่งให้พยาบาลแเก้วดำเนินชีวิตไปตามปกติโดยลบความทรงจำเรื่องที่เรามีอะไรกันออก เพราะยังไม่มีเหตุผลอะไรจะเรียกใช้เธอ แถมตอนนี้ผมยังเบื่อเธอแล้วด้วย ตอนนี้ผมเสพติด SEX เป็นที่สุดและอยากหาที่ระบายไวๆ ผมขึ้นรถ TAXI ที่โรงพยาบาลเรียกให้เพื่อกลับบ้าน

ผมเฝ้าคิดทบทวนเกี่ยวกับขีดจำกัดของพลังที่ได้มา และวิธีหาทาสสวาทเพิ่ม ผมขอเรียกแบบนี้ก็แล้วกัน มันดูดีกว่าประทับตรงประทับตราอะไรนั่น ถึงตอนนี้ผมจะยังไม่รู้ว่าจุดประสงค์ที่แอสโมดิวส์ทำสัญญากับผมและเรื่องศึกสงครามแย่งชิงนรกนั้นจะเป็นมายังไง แต่ผมก็ไม่คิดว่าแอสโมดิวส์จะบอกผมหมดแน่ อย่างน้อยๆเธอก็ยังไม่บอกผมซักคำว่าผมจะเป็นยังไงต่อไปหลังจากที่เธอใช้ประโยชน์ผมเสร็จแล้ว ปิศาจอย่างเธอคงจะไม่ปล่อยให้ผมได้อะไรดีๆอยู่แล้ว แต่อย่างน้อยตอนนี้ผมก็ได้พลังนี้มา ผมจะได้ทำอะไรหลายๆอย่างที่อยากทำได้ซะที

ขณะผมนั่งคิดอะไรเพลินๆอยู่ รถTAXIที่ผมนั่งก็ขับผ่านสวนลุมพอดี และตอนนั้นเอง ผมก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งกำลังวิ่งออกกำลังกายอยู่บนทางเท้าสวนกับรถผมไปพอดี

คุณลุงเดี๋ยวจอดข้างหน้านี้เลยครับ ” ผมบอกคนขับTAXI ให้จอดทันทีที่ผมเห็นเธอคนนั้น พอรถจอดผมรีบยัดเงินให้คนขับแล้วรีบออกจากรถโดยไม่รอเงินทอน

เหมยๆ ” ผมวิ่งตามเธอพลางตะโกนเรียกชื่อเธอ แต่ดูเหมือนเธอจะไม่ได้ยืนเพราะใส่หูฟังเพลงอยู่ ทำให้ผมต้องวิ่งตามเธอไปอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ และนั้นก็ทำให้ผมพบว่า ร่างกายผมเบาหวิว รู้สึกแข็งแรงอย่างไม่น่าเชื่อ วิ่งไวขึ้นแถมยังไม่เหนื่อยอีก ใช้เวลาไม่นานนักผมก็วิ่งทันแล้วเอามือไปแตะที่ไหล่เธอ ทำให้เธอหันหน้ามามองผมและเริ่มชลอฝีเท้าลงจนเปลี่ยนเป็นซอยเท้าอยู่กับที่

เหมยเป็นเพื่อนผู้หญิงเพียงคนเดียวในห้องที่สนใจผมตอนผมเรียนอยู่ชั้นประถม เธอเป็นคนที่คอยปกป้องผมไม่ให้ถูกกลั่นแกล้งจากเพื่อนคนอื่น ทำให้ผมจำเธอได้แม่นแม้ว่ารูปร่างหน้าตาเธอจะเปลี่ยนไปมากก็ตาม ผมยังจำใบหน้าหมวยเปรี้ยวและดวงตาสวยเฉี่ยวคมของเธอได้เป็นอย่างดี ผมได้ข่าวว่าหลังจากจบป.6 เธอก็ถูกส่งไปเรียนต่อ High School ที่อังกฤษ แต่ถ้าเธอกลับมาตอนนี้ แสดงว่าเธอต้องกลับมาเรียนต่อมหาลัยที่ไทยแน่เลย

เออ...มีอะไรรึเปล่าคะ ” เหมยเอียงคอถามผมซึ่งนี่เป็นท่าประจำตัวเธอเลยทีเดียว ยิ่งทำให้ผมมั่นใจเข้าไปอีกว่าไม่ผิดตัวแน่นอน

นี่เราพลไง เหมยจำไม่ได้เหรอ ” ผมหวังว่าเธอคงจำจะผมได้

พลเหรอ…… อ้อ!! พลจืดจางนะเหรอ เหม๋ยจำได้แล้ว ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ จำไม่ได้เลย ” เหมยยิ้มร่าด้วยความดีใจ เธอมองผมตั้งแต่หัวจรดเท้าด้วยความรวดเร็วก่อนจะกระกระโดดกอดผมโดยที่ผมไม่ทันตั้งตัว

การกอด อาจจะเป็นธรรมเนียมการทักทายธรรมดาของชาวต่างชาติ
แต่ที่นี่คือเมืองไทย นั่นทำให้คนที่อยู่บริเวณนั้น หันมามองภาพชายหนุ่มน่าตาดีรูปร่างสูงกำยำสมส่วน
ถูกหญิงสาวสวยหุ่นดีในชุดออกกำลังกายกระโดดกอดอย่างแนบแน่น หน้าอกของเธอเบียดกับแผงอกกำยำของผมจนมันล้นออกมาด้านข้าง แถมเหมยยังหอมแก้มผมทั้งซ้ายขวาแล้วหัวเราะอย่างดีใจ
เธอยังดูโก๊ะเหมือนเคยไม่เปลี่ยน ยังดีที่ผมถอยเอวออกมาทัน ทำให้ตัวเธอไม่โดนกับหนูน้อยของผม

เหมยระวังตัวหน่อยซิ นี่เมืองไทยนะ เค้าไม่กระโดดกอดกันริมถนนหรอก ” ผมเตือนเธอ
เพราะรู้สึกได้ถึงสายตาอิจฉาจากผู้คนรอบข้าง และยังรับรู้ถึงความรู้สึกแปลกๆจากผู้ชายแถวๆนั้นเพิ่มมาอีกด้วย รึผมจะรับรู้ถึงความหื่นได้ด้วยนะ

Sorry เหมยลืมไป นึกว่าอยู่ที่อังกฤษ ก็มันดีใจจนลืมตัวนี่นา แล้วไปไงมาไงเนี่ย ถึงมาแถวนี้ได้ ” เหมยทำท่าเอียงคอเคาะหัวและแลบลิ้นออกมา เธอดูน่ารักเป็นบ้า

อ้อ พอดีพลเพิ่งออกจากโรงพยาบาลมาหน่ะ เกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย พลกำลังนั่ง TAXI กลับบ้านเห็นเหมยพอดีเลยโดดลงรถมาเลย
นี่กลัวทักผิดเหมือนกันนะเนี่ย ยังไงเราไปหาที่คุยกันไหม ยืนคุยแบบนี้เมื่อยแย่เลย
” ตอนนี้ผมลืมเรื่องพลังต่างๆไปซะสนิท เพราะความดีใจที่ได้เจอเพื่อนเก่า แถมหุ่นยังสะบึ้มขึ้นอีกด้วย

อืม งั้นพลรอเหมยอยู่แถวนี้ก่อนนะ เดี๋ยวเหมยไปเปลี่ยนชุดก่อน แล้วเราไปหาอะไรกินกัน

หลังจากนั้นเหมยก็ขับ BENZ E250 Coupe สีดำ ของเธอพาผมไปหาอะไรกินในห้างดังแถวย่านอโศก
เราคุยกันถึงเรื่องอดีตที่ผ่านมาทั้งของผมและของเธอ ซึ่งอันที่จริงแล้วผมนั่งฟังเธอซะมากกว่า ไม่รู้ว่าเป็นเพราะผมไม่มีอะไรจะเล่าหรือเธอพูดเก่งก็ไม่รู้
แต่นั่นก็ทำให้ผมรู้ว่า ที่เธอกลับมาเรียนต่อที่เมืองไทยนั้นเป็นเพราะแม่ของเธอป่วย เธอจึงเลือกที่จะกลับมาเรียนต่อที่เมืองไทยเพื่อจะได้อยู่ดูแลแม่ได้ง่ายๆ
และมหาลัยที่เธอมาเรียนต่อก็อยู่ไม่ห่างจากห้างที่เรานั่งกันเท่าไหร่นัก ซึ่งผมก็มารู้ทีหลังว่าพ่อของผมได้ใช้เส้นสายให้ผมได้เรียนในมหาลัยนี้ด้วย

หลังกินอาหารเสร็จเราไปเดินเล่นกันอีกนิดหน่อยก็ดึกมากแล้วห้างใกล้จะปิดพอดี
เหมยเลยอาสาพาผมไปส่งที่บ้านเพราะเห็นว่าผมไม่ได้เอารถมา และบ้านผมก็อยู่ไม่ไกลนัก
แต่ตอนที่เรากำลังจะเดินไปที่รถ เหตุการณ์ที่ผมไม่คาดคิดว่าจะเกิด…. ก็ได้เกิดขึ้นอย่างไม่ตั้งใจ….

ตอนนั้น เหมยกำลังเดินนำหน้าผม โดยมีผมถือของฝากที่เธอซื้อให้พ่อกับแม่ผม2 ถึง3ถุงใหญ่ๆ
ซึ่งส่วนใหญ่เป็นพวกกระเป๋าและเสื้อผ้าแบรนเนม ขณะที่กำลังจะถึงรถ เหมยเกิดทำกระเป๋าตก
เธอจึงนั่งลงเก็บกระเป๋า ซึ่งเป็นจังหวะที่ผมเดินไปถึงตัวเธอพอดี ทำให้ก้นของเธอถูกับเป้าผมเต็มๆ

อุ้ย!! ” เสียงเหมยร้องตกใจ ซึ่งผมก็ตกใจไม่แพ้กัน

เหมยลุกขึ้นมาหันหน้ามามองผม หน้าของเธอแดงก่ำเหมือนพยาบาลแก้ววันนั้นไม่มีผิด
ผมรีบรวมสมาธิลดความต้องการของเธอลงโดยเร็ว เพราะผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอเกินเลยซักนิดเดียว
แถมเธอก็ยังเป็นเพื่อนสนิทที่ผมไม่ได้เจอมานานแล้ว ผมไม่อยากทำอะไรเธอเลยจริงๆ
แต่ดูเหมือน…. ผมจะประเมิณพลังของแอสโมดิวส์ต่ำไป….
ราคะ ก็คือ ราคะ ต่อให้ซ่อนหรือลดยังไง…. มันก็ไม่มีทางหายไป….

เหมยยืนจ้องมองหน้าผม สีหน้าของเธอกลับไปเป็นปกติแล้ว แต่แววตาของเธอกลับดูเป็นประกาย
เธอส่ายหัวเล็กน้อย ก่อนจะหันกลับแล้วเดินไปสตาร์ทรถ โดยมีผมเดินตามเธอขึ้นรถโดยไม่พูดอะไร
เหมยขับรถออกจากห้างมาถึงแยกเพชรบุรี บรรยากาศในรถมีแต่ความเงียบงันผิดวิสัยช่างจ้อของเธอ
ขณะที่รถติดไฟแดงอยู่ เธอหันมามองหน้าผมสลับกับหันไปมองไฟแดงอย่างลุกลี้ลุกลน เหมือนเธอกำลังตัดสินใจบางอย่างอยู่

มีอะไรรึเปล่าเหมย ” ผมถามเธอทั้งๆที่เริ่มรู้สึกว่ามันแปลกๆแล้ว

เปล่า…   ไม่มีอะไรหรอก เหมยคิดอะไรเรื่อยเปื่อยหน่ะ ” เธอตอบผมเสร็จ สัญญาณจราจรก็เปลี่ยนเป็นสีเขียวพอดี
แต่เหมยยังคงนั่งนิ่งคิ้วของเธอขมวดเป็นปม จนรถข้างหลังบีบแตร่ไล่ เธอจึงพยักหน้าและเริ่มออกรถ
แต่เธอไม่ได้ขับตรงไปทางที่จะไปส่งผมที่บ้าน เธอเลี้ยวรถกลับไปทางคอนโดของเธอแทน

เหมยจะไปไหนหน่ะ บ้านพลไม่ได้ไปทางนี้นะ ” ผมถามอีกครั้งด้วยน้ำเสียงแปลกใจทั้งๆที่ใจรู้คำตอบอยู่แล้วว่าเธอจะไปไหน และเพราะอะไร

เหมยลืมของไว้ที่ห้องต้องกลับไปเอาก่อน พลไปกับเหมยก่อนนะ เดี๋ยวเหมยขับกลับมาส่ง ” เหมยทำหน้าแน่วแน่เหมือนตัดสินใจได้ถูกต้องที่สุดแล้ว และเหยียบคันเร่งจนสุด ทำเอาผมนั่งนิ่งไม่กล้าพูดอะไรอีกจนถึงหน้าคอนโดของเธอ ผู้หญิงอะไรขับรถเร็ว -ิบหาย

สุดท้ายผมก็เข้ามาอยู่ในห้องของเหมยจนได้ เธอผลุบหายเข้าไปในห้องนอนพักใหญ่ๆแล้ว โดยปล่อยให้ผมนั่งรออยู่บนโซฟาในห้องรับแขก

พล  พลมาหาเหมยในห้องหน่อยซิ ขาเหมยเป็นเหน็บอะ ” เท่านั้นแหละครับฉากในหนังโป๊ หรือการ์ตูนโป๊ที่ผมเคยอ่านก็ผุดขึ้นมาเต็มหัว นี่มันใช่เลยนี่หว่า ด้วยความที่ผมยังไม่เคยกับเรื่องแบบนี้ หลังได้พลังมาก็มีแต่พยาบาลแก้วเป็นคนทำให้ตลอด ไม่เคยรุกเองเลยซักครั้ง ผมตั้งสติอยู่ซักพัก ก่อนจะเดินเข้าไปในห้องนอนของเหมย

เห้ย!! ” ผมตะลึงไปกับภาพงามตรงหน้าที่เห็น ภาพที่เหมยนอนหงายอยู่ที่เตียงโดยแหงนหัวมาทางผม
ร่างกายเธอมีแต่เสื้อชั้นในกับกางเกงในสีชมพูที่ปิดหน้าอกและของสงวนของเธอเอาไว้

พล.... พลช่วยเหมยหน่อย เหมยขยับขาไม่ได้ มันเป็นเหน็บอ่ะ ” เหมยย้ำเตือนผมอีกครั้งด้วยใบหน้าแดงซ่าน สายตาของเธอที่จ้องมองมาเต็มไปด้วยไฟปราถนาที่เธอเองก็ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง เธอรู้เพียงแค่เธอต้องการให้ชายตรงหน้าเธอนี้เท่านั้น ที่จะเป็นผู้ปลดปล่อยอารมณ์อันร้อนรุ่มของเธอ

...........................................................................

***หลังอ่านจบรบกวนนิดนึงนะครับสำหรับคนที่จะคอมเม้น
ตัวผมเองไม่ได้ต้องการให้คนมาเม้นงานให้ซะจนต้องซ่อนเนื้อหา
อาจจะมามีซ่อนบ้างเช็คเรท แต่อยากให้เม้นด้วย " น้ำใจ " มากกว่า
เพราะผมอ่านแทบทุกเม้น ทำให้พบว่าหลายๆคนพิมพ์ผิด
ทั้งๆที่คนเขียนงานนั่งเช็คคำผิดซะจนตาลาย ตอนๆนึงก็หลายตัวอักษร
แต่แค่เม้นตอบไม่ถึง100 ตัวอักษรเลย พยายามเช็คกันนิดนึงครับ
เห็นแล้วมันหงุดหงิด คำแสลง/ทับศัพท์ ยังไม่เท่าไหร่ แต่คำไทยนี่สิ ...ปวดใจ
รักจะอ่านก็ต้องช่วยกันรักษาอย่าให้เสียเลยครับ
นักเขียนท่านอื่นไม่รู้เป็นแบบผมรึเปล่า รบกวนด้วยนะครับ***

...........................................................................

สำหรับตอนนี้ก็ตามผลโหวตนะครับ หวังว่าคงจะไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป
ผมพยายามนำเสนอเนื้อหาให้จบในตอนและไม่ให้เกินพลอตที่วางไว้
สำหรับคนที่ร่วมโหวตอาจจะมีสังเกตุพบกันแล้วว่าเรื่องนี้จะแยกออกเป็น 7 เรื่องตามบาปทั้งเจ็ด
ผมก็จะแจ้งคร่าวๆเลยนะครับว่าจะเขียนตามนี้(ลำดับไม่ได้ตามนี้นะครับ)ได้แก่

7 Sin : LUST  - Asmodeus
7 Sin : GLUTTONY – Beelzebub   
7 Sin : GREED – Mammon
7 Sin : SLOTH – Belphegor
7 Sin : WRATH – Satan
7 Sin : ENVY – Leviathan
7 Sin : PRIDE – Lucifer

และร่วมเนื้อเรื่องทั้งหมดใน
7 Sins
7 Sins : Origin (ภาคเสริม)

หวังว่าจะติดตามอ่านจนจบ หรือจนผมเขียนไม่ไหว  ::HoHo::

ปล.มีคนเคยทักผมเรื่องว่าทำไมถึงเป็น 7 Sin ทั้งๆที่มีบาปถึง 7 ตน
ตอนนี้ก็คงจะรู้เหตุผลแล้วนะครับว่าทำไมถึงไม่ใส่ตัว s

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2016, 06:18:42 PM โดย GoderSoul »

*

ออฟไลน์ mahnarak

• Junior Member
  • 263
  • 372
Re: 7 Sin : Lust (EP.3)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:29:33 AM »
ขอสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ
จะตามอ่านไปจนกว่า writer จะเลิกเขียน
ชอบมากครับ เดินเรื่องน่าติดตาม
รอลุ้นตอนต่อไปครับ
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ arsenyo

• 412
  • 464
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:59:27 AM »
ดำเนินเรื่องดี เสียวสุขสนุก สวดยอด

*

ออฟไลน์ fakedevil

• **
  • 111
  • 104
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:03:11 AM »
เป็นแฟนคลับไปยาวๆฮะ

*

ออฟไลน์ amaji_shiro

• 376
  • 4712
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:12:14 AM »
โธ่เอ๋ย...นึกว่าจะได้จัดมิ้นให้หายแค้นซะก่อน  ::Ahh:: ::Ahh::

*

ออฟไลน์ pylon

• **
  • 160
  • 426
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:13:06 AM »
 ::Bloody:: แหม่แต่ล่ะคนแจ่มๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ wiseman

• 261
  • 276
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:31:44 AM »
เริ่มติดละครับ สนุกมาก วางพล๊อตน่าติดตามจริงๆ รออ่านครับ

*

ออนไลน์ cookieai

• **
  • 148
  • 135
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 04:07:53 AM »
มีเพื่อนเก่ามาเป็นตัวละครขั้นเวลาด้วย
เเป็นนางเอกไหมเนี่ย

*

ออฟไลน์ tongah

• Tiny Member
  • *
  • 23
  • 63
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 04:34:43 AM »
ขอบคุณมากครับ  เรื่องราวสนุกมาก  รออ่านตอนต่อไปน่ะครับ

*

ออฟไลน์ retirenavy

• 552
  • 587
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:10:36 AM »
เสียวสนุกมากครับทุกตอน

*

ออฟไลน์ exaram

• 546
  • 467
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:14:39 AM »
อยากให้คนนี้เป็นนางเอกจังดูจริงใจดีว่าแต่เรื่องนี้จะมีนางเอกไหมเพราะเรื่องแนวๆนี้มักซั่มอย่างเดียว
ไม่ค่อยมีเรื่องความรัก

*

ออฟไลน์ carnalitatis

• 387
  • 431
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:18:04 AM »
บาปแห่งราคะ...อาาา ท่านช่างทรงเสน่ห์ เย้ายวน  ::Shy::

*

ออฟไลน์ picvid

• **
  • 98
  • 164
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:47:58 AM »
ผมชอบนะแนวแฟนตาซี ว่าแต่ราคะจะไปสู้บาปอย่างอื่นยังไงเนี่ย ดูท่าทางออกจะเสียเปรียบมากอยู่นะครับ

*

ออฟไลน์ artmanna

• Senior Member
  • 600
  • 723
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:59:57 AM »
สนุกน่าติดตามนะครับ แจ่มไปเลย ขอติดตามด้วยคนครับ

*

ออฟไลน์ สุรพล

• **
  • 69
  • 70
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 06:04:44 AM »
สนุกมากครับผลงานดีๆติดตามเรื่อยๆครับขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ