ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 25, 2016, 02:07:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

232323

ผมชอบแนวแฟนตาซีที่สุด อยากให้มีผลงานใหม่ ออกมาเยอะๆ

hara

winter042

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องกำลังมันเรย รอตอนต่อไปว่าจะมีการเอาคืนหรือเปล่า ::GiveMe::

freedoms

ไม่เกี่ยวกับพลังครับผมว่าเหม๋ยแอบรักพลมานานแล้วมากกว่า

snoox

เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่สนุกและน่าติดตามมากเลยครับ ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆครับสำหรับผลงานดีๆ

RomeoX

ขอบคุณครับ น่าติดตามๆ

sim2000

การตัดต่อ แบบสลับลำดับเวลา นี่มันดึงความสนใจได้จริง ๆ นะครับ
แต่ตอนจบ เหมือนมันค้าง ๆ ไงไม่รู้อะครับ ทำให้รู้สึกลุ้น กับตอนถัดไป

babyfinger28

เก็บเพื่อนสมัยเด็กไปก่อนได้ทดลองพลังด้วย ว่าแต่ของฟรีไม่มีในโลกนะนายพล
                                   ::Thankyou::

Ideology

สนุกมากครับ รอติดตามม

yumer

น่าติดตามมากครับ เนื้อเรื่องสุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ท่าน

man5252

เรื่องสนุกๆมาอีกแล้ว  ติดตามแน่นอน

wapwap

ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ ขอบคุณนะครับ

ohmfree

สนุกแบบนี้มาต่อเรื่อยๆๆนะ ขอบคุณตชครับ ::HeyHey::

banana5454

ไหนๆมีพลังแบบนี้มาแล้ว ก็ใช้ซะให้คุ้มเถอะ 555

darkwingzzz

ทิ้งไว้ให้ค้างงงงคาาาาา  ::Crying::  ::Crying::  ::Crying::

ตอนใหม่มาไวไว (มาม่า) นะครับ

สู้ต่อไปครับ แฟนนิยายอย่างผมเป็นกำลังใจให้ ::Thankyou:: ::Thankyou::

ขอบคุณครับ