ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 25, 2016, 02:07:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

มีเนื้อเรื่องขาดหายไปไหม ทำไม รู้สึกเหมือนมันข้ามมาตอนนี้ยังไงกัน
เดี๋ยวจะลองกลับไปอ่านตอน 2 ดู

boyt1800

สนุกมากครับ อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง

loversmak

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ น่าติดตาม รีเฟรชทุกวันเบยย ::WooWoo::

syusuke2012

ขอบคุณครับ ภาพประกอบกับเนื้อหาชวนจินตนาการได้เป็นอย่างดี  ::WooWoo::

exsoldier

ซีรีแบบนี้ติดตามไปยาวๆ ::Dribbling::

earlybird

ได้สาวหุ่นบึ้มอีกคนแล้วรึ แจ๋วเลยนายปีศาส

fattoms

samsung014

จัดเพื่อนเก่าโดยบังเอิญ เพลินไปเลยนะ จะประทับตราด้วยมั้ยนะ คนดีซะด้วย

momoyoyo

shadow5

สุดยอดมากเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับฝากตัว รอชมสงครามของบาปทั้งหลายด้วยคนครับ

rotisaimai

อ่านช่วงแรกนึกว่าอ่านข้ามตอน สงสัยคนที่อยากสอยน่าจะเก็บไว้ตอนท้ายใช่มั้ยครับ

kizzies

ขอบคุณครับ เพื่อนรักเพื่อนเลิฟ จัดหนักเลยครับ พล

4ylnox

แนวเรื่องน่าสนใจมากครับ ตั้งใจเลือกภาพประกอบจะเห็นถาพชัดเลย

timshel

ปกติก็ชอบเรื่องบาปทั้งเจ็ดมากครับ พอมารวมกับเรื่องเสียวนี่ เข้ากันได้ดีสุดๆ สนุกมากครับ

dryice32

ขอบคุณมากๆ ครับกำลังติดตามอย่างต่อเนื่องนะครับ แอบอยากเป็น พลบ้าง