ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.3)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 25, 2016, 02:07:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evoo

::WooWoo::นึกว่าจะจัดการแก้แค้นก่อนส่ะอีก
จัดหนักจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

swss2511

คนแรกหลังออกจากโรงพยาบาลคงเป็นเพื่อนคนนี้สินะ อย่าลืมตามไปแก้แค้นด้วยนะ

whitebag

ขอบคุณนะครับ ได้อ่านตามที่โหวตเลย เรื่องสนุก น่าติดตาม อยากรู้จังให้พลังมาทำไร จะคุ้มกับที่ได้สาวหรือไม่น้อ

กำพล

มีพลังจิตสามารถบังคับจิตคนได้สุดยอดครับ

upperbound

แต่งเรื่องได้เยี่ยมเลยครับ มีความน่าสนใจ และน่าติดตามมาก ... ขอบคุณที่แชร์ให้อ่านนะครับ

rattanalai

ผมชอบแนวนี้นะ สนุกมากครับ

xonly49379

เช้ามาก็เข้ามาได้อ่านเลย
ซีรี่ย์ยาวๆเห็นชื่อก็น่าอ่านแล้วรอติดตามนะครับ

mongk

ออกจากโรงพยาบาลได้แล้ว แถมได้เจอเพื่อนเก่าด้วย
แต่พลังพิเศษที่ได้มา ใส่ราคะเต็มตัวเพื่อน แล้วพลจะทำอย่างไร

jaster ja

สนุกมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับ อ่านแล้วอยากอ่านอีกเลยครับ

hnumhnum99

เยี่ยมเลยครับเนื้อหาน่าติดตามมากๆ

manee

เพิ่งได้อ่านผลงานของคุณ godersoul เป็นครั้งแรก ชอบและรู้สึกดีมากครับ ผมของเป็นแฟนคลับอีกคนน่ะครับ ขอบคุณครับ

blurbird

จัดมาได้สม่ำเสมอแบบนี้ขอเป็นแฟนคลับไปเลย

biochem

::Shy::

ท่าทางงานนี้จะยาว เนื้อเรื่องนอกจากจะเขัยนดีแล้ว ยังตัดต่อบทนำได้ใจร้ายมาก ทำคนรอนี่ลุ้นระทึกเลย

เยี่ยมมากครับ :)

gaingane

แหม่ ทิ้งให้สะค้างเลยนะครับ

robertrobin

นายพลใช้พลังกับเพื่อนซะแล้ว ยังงี้จะควบคุมพลังได้ไหมเนี่ย