ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akkarak

เฮ้อ แนวใสๆจริงๆเลยครับ แต่ผมรู็สึกขาด ค้างๆ ยังไม่ไม่รู้ ผู้อ่านคนอื่นๆเป็นแบบผมบ้างรึเปล่าน้า...T^T  ::Orz::
ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

เอ่อ.... คนเขียนก็รู้สึกค่ะ ::Crying:: จะรีบปรับปรุงตัวค่ะ

ขอบคุณที่แวะมานะ ::Glad::

0909545086

อ่านสนุกมาครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆมาให้อ่าน ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ ::Glad::

librarian

คุณจิ๋วน่าจะชอบอ่านหนังสือ เห็นนางเอกสองเรื่องแล้ว(มั้ง) ที่ชอบอ่านหนังสือ ผมก็หนอนหนังสือเหมือนกัน เลยตั้งชื่อตัวเองว่า librarian

* จิ๋วมิสามารถเป็นหนอนหนังสือได้ค่ะ เป็นได้แต่ผีเสื้อ(สมุทร)   ::DookDig::
* แอบบอกความลับให้นะคะว่าที่เข้ามาเนี่ย เพราะเขาบอกว่าเป็นชมรมรักการอ่านน่ะค่ะ

แต่รู้สึกจะหลงทางมาแล้วหาทางออกไม่เจอน่ะค่ะ   ::Sobad::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Glad::

kaithai

ไม่แปลกใจ เมื่อมาจากย่านนั้น ในเวลา ตีหนึ่ง

เมื่อสาวบอกว่าจะยังจุดหมายปลายทาง  OOO 

คนขับแท็กซี่คงคิด อยากให้ปลายทางเป็น XXX 

อย่าคิดมาก แค่ชวนเล่นเกม  OX  นะ  อิอิ

OX เล่นไม่เป็นอ่ะค่ะ มาเล่นโดดหนังยางกันดีกว่า  ::DookDig::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::WooWoo::

gritkin

โรเเมนติคดีครับ พรหมลิขิต อยากเจอแบบนั้นบ้างจัง

อันนี้จิ๋วลิขิตค่ะ 5555    ::DookDig::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ ::Glad::

sthanya

แหมเร็วดีจัง คุยกันถูกชะตา เลยพาไปกินข้าวต้ม ขอบคุณครับ

นั่นสิ ชวนไปกินข้าวต้มแท้ๆ ไหงกลายเป็นอย่างนี้หนอ ... ::DookDig::

biggiggog

ชอบครับแนวแบบนี้ อ่านแล้วเคลิ้มตาม
ขอบคุณมากๆครับ

ท่านเป็นสุข เราก็สุขด้วยค่ะ ::Confident::

supertor

ติดตามคุณจิ๋วมาทุกเรื่องและจะติดตามต่อไปนะครับ

น่ารักที่ซู้ดดดดด  ::WooWoo::

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันค่ะ  ::Glad::

therasak

สารเคมีตรงกันหรือเพราะเหงาเข้าใจกันแน่นะ เรื่องจะจบลงอย่างไรหนอ ::Thankyou::

เพิ่งเข้าใจเมื่อไม่นานนี้เองค่ะ ว่า เคมีตรงกัน  มันคืออัลลัย....   ::Sobad::
ศัพท์ใหม่นะสำหรับวัยป้า อิอิ เอิ๊ก ๆ

nakata32

ขอบคุณครับ ขอสมัครเป็นfcคนหนึ่งนะครับ เนื้อเรื่องสนุกมากๆเลยครับ อ่านแล้วฟินมากๆ

ตอนนี้อาจจะฟินน้อยหน่อย ไว้เคลียร์แล้วจะมาลงเพิ่มให้นะคะ  ::Sobad::

ขอบคุณที่แวะมา ค่ะ  ::Glad::

eveden

::YehYeh:: บทสนทนาดี เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

ขอบคุณที่ชื่นชมนะคะ แล้วแวะมาอีกเน้อ  ::Glad::

songsak

ขอบคุณครับ อยากเจอผู้โดยสารแบบนี้บ้าง คงจะดีไม่น้อย

แปลว่าคุณเป็นคนขับแท็กซี่หรือเปล่าคะ ::Ajark::

Rick-Brownman

::Glad:: อ่านเพลินดี..ขอบคุณนะครับ

isadaei

ขอบคุณครับ ขอติดตามนะครับ

savana911

ชอบเนื้อหาแนวนี้จังครับ โชคชะตาพาเจอคนถูกชะตา

อุอุ