ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hikarunaka

ชอบมากๆ แบบพรมลิขิต อยากเจอแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณครับที่คอยสร้างสรรค์ผลงานดีๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ได้คำใหม่แล้วค่ะ จิ๋วลิขิต ::HoHo::
ขอบคุณที่แวะมา ค่ะ   ::Glad::

peerayut_air

ขอบคุณครับ สำหรับเนื้อหาที่ไม่ซ้ำใคร

อยากเป็นตัวเลือก ที่แตกต่างน่ะค่ะ ::HoHo::
แม้ว่าเป็นแล้ว จะไม่มีใครเลือก ก็ไม่เป็นไร  อิอิ

samsung014

คงเพราะความเหงาเราจึงเชื่อมกันได้เร็ว อยากรู้จริงๆว่าคนขับทำงานอะไร ขอบคุณครับ

เอ้.... จะบอกดีไม๊น๊าาา ::Thinking::

mspeed

เป็นกำลังใจ และขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจ  ::WooWoo::
และขอบคุณที่แวะมา ค่ะ   ::Glad::

koboy

ขอบคุณมากครับ อ่านเพลินๆดีครับ

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกัน ค่ะ   ::Glad::

hunterkung

น่าลุ้นดีครับ จะเป็นยังไงต่อหนอ  อ่านเลยดีกว่า

ไอ้เสือ...ลุย..  ::Reader::

counellol2

ขอบคุณครับ

pd19811983

งานดีมีคุณภาพน่าติดตามครับ
สนับสนุนงานดีดีของผู้แต่ง
ขอเป็นอีกกำลังใจสักดวงนะครับ

รับขนมจีบซาลาเปาเพิ่มไหมคะ ::JubuJubu::
อุ้ยไม่ใช่ อิอิ
ขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

hanabombam

ชวนสาวเข้าโรงแรม แล้วสาวจูบตอบก่อนแบบนี้ มันต้องจัดให้หนัก

สุดสุด ไปเลย... ::HoHo::
เรื่องพวกนี้เจอได้ในจิ๋วลิขิตจ้า.....  ::DookDig::

ryutakechi

ดำเนินเรื่องได้กระชับดีครับ
เนื้อเรื่องอ่านสนุกด้วย ขอบคุณครับ

::Thankyou::

allapon

บางครั้งคนเราก็เจอกับคนที่คุยกันเข้าใจในเวลาที่ไม่คาดคิดมาก่อนเหมือนกันนะครับ

เรื่องราวสนุกดีครับ มีแบบเซอร์ไพรส์เล็กๆ ด้วย

หวังว่าเซอร์ไพร์จะไม่เล็กไปจนอดตื่นเต้นกันนะคะ อิอิ ::WooWoo::

232323

พอฟัง เรื่องนี้แล้ว ผมอยากขับแท็กซี่ เลย

สงสัยต้องให้โหวดละว่า อาชีพต่อไป อยากเป็นอะไรกัน อิอิ ::WooWoo::

chano

น้ำเดียวจบ มาเต็ม

bergkamp

อ่านลื่นดีครับ เพลินเลย เล่าเรื่องได้สมูทดีมาก

::Thankyou:: 
ขอบคุณมาก ๆ สำหรับคำติชม
และดีใจที่ท่านแวะมา ค่ะ   ::Glad::

sparrow_ap

ติดตามตลอดครับ ฝีมือคุณจิ๋วเยี่ยมมากครับ
บอกเลยผมชอบเรื่องเดินทางไกลมากๆ

จิ๋วก็ชอบค่ะเรื่องเดินทางไกลค่ะ ...อิอิ แอบบอกว่ามีความจริงซ่อนอยู่ราว ๆ
สิบเปอร์เซนต์ นอกนั้นเรื่องถนัดของจิ๋วค่ะ จิ๋วชอบคิดไปเอง ::HoHo::   ::HoHo::

ขอบคุณมากมายที่คอยติดตามมาตลอดค่ะ   ::Glad:: ::Glad::