ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

อยากเจอคนที่ถูกใจ แล้วคุยแบบผู้ใหญ่ เหมือนบรรณารักษ์ เสียงหวาน คนนี้จัง
                    ขอบคุณสำหรับผลงาน  ขอติดตามและเป็นกำลังใจครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
นั่นสิคะออกจะหายากอยู่นะ   แล้วแต่งมาทำไมเนี่ย ::Cheeky::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ ::Glad::

elviswhat

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจในการเขียนเรื่องดี ๆ มาให้อ่านอีกนะครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ

แล้วแวะมาอีกนะคะ ::Glad::

asean

ผมชอบนะ เดินเรื่องใสๆตรงๆ อ่านไปก็สนุกไปตามเนื้อเรื่องดี

ใส่สารส้มเยอะค่ะ เลยใสปิ๊ง อิอิ ::DookDig::
น้ำนะคะ ไม่ใช่เนื้อ

102030

รอได้ครับ เคลียร์งานก่อนดีกว่าครับ ให้อารมณ์ดีๆ มีเวลาว่างๆค่อยมาอัพต่อ เรื่องของคุณจิ๋วเนี่ยผมว่ามันมีเอกลักษณ์เฉพาะตัวสุดๆ อ่านแล้วรู้สึก ฟินกัดหมอนเลยทีเดียว 555
ติดตามตลอดครับ ขอบคุณ​ครับ​

เป็นเจ้าของโรงงานผลิตหมอน  อยู่ค่ะ
ยอดขายทะลุเป้า มีคนสั่งหมอนไปกัดเยอะ 555 ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

swss2511

ความชอบที่หาเหตุผลไม่ได้เมื่อเจอกันครั้งแรก

เรื่องจริง ๆ ต้องระวังตัวกันนะคะ...อันนี้จิ๋วลิขิต อิอิ ::Ahoo::

zipperz

สนุกครับ  ขอบคุณครับ

sun_307

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามดี ไม่เคยผิดหวังจริงๆ

::Fighto::  จะสู้ต่อไปค่ะ

ขอบคุณที่แวะมานะคะ ::Glad::

suiius

อ่านแล้วอยากไปขับแทกซี่บ้างเลยครับ. 555

จิ๋วมาจากกรมส่งเสริมอาชีพค่ะ ต่อไปว่าจะให้เสนออาชีพมาละ
ใครอยากเป็นไรม้าง 5555 เด็กปั้ม ช่างยนต์ พนักงานดับเพลิง คนขับแท็กซี่ ฯลฯ  ::DookDig:: ::DookDig::

kabyala

โหช่างกล้าเหลือเกินแม่คุณ กะโดดล๊อกคอจูบปากก่อนเลย @_^ ขอบคุณครับ

ก็อยากยื่นหน้ามาทำไม ขับไปดี ๆ ก็ถึงบ้านไปละ 55555 ::DookDig:: ::DookDig::

testman

เปิดเรื่องมาน่าติดตามมากครับ ขนาดบอกว่าเป็น Light Erotic แต่เนื้อหาแค่ก่อนซ่อนนี่ ต่อให้ไม่มีบทเข้าด้ายเข้าเข็มก็น่าอ่านต่อ

ครือพยายามจะบอกว่า
Light Erotic เป็นอะไรที่ใต้สะดือแต่มีคำหยาบคายน้อย
ประมาณนี้ค่ะ  ::Glad::
เอากันแค่หวิวๆ  ไม่เหมาะกับฮาร์ดคอร์

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::WooWoo::

automilo

อ่านแล้วอยากขับแท็กชีเลย

จิ้นค่ะจิ้น อย่าอินเลยค่ะ 5555 ::Shy::

boon05

อ่านสบายเพลินๆสนุกดีครับ  ขอบคุณครับ

ขอให้สนุกกับวันหยุดกันนะคะ  อิอิ ::WooWoo::

boon66

ชอบครับ แนวใสๆ อ่านสบายๆ ไม่เครียด
คนเหงาสองคนเจอกัน ถูกใจกัน แค่นั้นเอง ก็เพียงพอแล้ว

อะอ้าว เจตนาอยากให้เครียดนะเนี่ย 5555 ::WooWoo::

vit666

ติดตามทุกเรื่องไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย ขอบคุณมาก

ดีใจที่ท่านตามมาอ่านเช่นกันค่ะ ::WooWoo::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::Yes!::

ziggy2

ขอบคุณครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

ขอบคุณที่อดทนกับจิ๋วค่าาาา    อิอิ ::WooWoo::
และขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Yes!::