ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tctech

มาแบบตรงๆ ไม่ต้องอ้อมค้อมเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
มันเสียเวลาบรรยายน่ะค่ะ ::HoHo::

ขอบคุณที่แวะมา ค่ะ   ::Glad::

chipchip

::Confident:: ไม่รอดแน่ๆ แบบนี้

ก็ขนาดแหม่มยังรู้ตัวอ่ะนะ   
ไร้ท์ ก็คิดว่าไม่น่าจะปล่อยให้รอดเหมือนกัน ::Confident::

ขอบคุณที่แวะมา นะคะ  ::Glad::

upperbound

สำนวนการเขียนดีมากเลยครับ นิ่มๆ ชวนให้คนอ่านจินตนาการเห็นภาพดี ขอบคุณครับ

::Thankyou:: ขอบคุณสำหรับคำติชมค่ะ
::Confident:: ปลื้มปลิ่ม
และขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

097898117

เรื่องสั้นจบในตอนบางทีก็สนุกดีนะครับรู้สึกเหมือนไม่ต้องคอยตาม 55 5 ขอบคุณมากนะครับ

คือมันทรมานต่างกันนิดหน่อยน่ะค่ะ ระหว่าง
อดทนรอคอยต่อนต่อไปกับ
ว้ามีนิดเดียวเอง   ::HoHo::
และขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

asia20031

ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

7946410

เนื้อเรื่องสนุกดีมาก  ขอบคุณมาก

biochem

แอบฟิน

อยากลองขับแท็กซี่ขึ้นมาเลย

จิ๋วว่าจะตั้งเป็นซีรีย์ อนุรักษ์ อาชีพกันเลยทีเดียว  ::HoHo::

decha55

มี style โดเด่นนะครับ ชวนให้ติดตาม แล้วคิดว่าจะเป็นอย่างไง การใช้คำดูสวยงาม สอดคล้อง ขอบคุณนะครับ

::Thankyou::  ขอบคุณสำหรับคำติชมค่ะ

pirun4444

แบบใหม่นี้  ใช้งานยากจังแหะ

บางเมนูอาจจะยังไม่ชิน ตอนแรก จิ๋วก็ไม่ถนัด
เล่นไปเรื่อย ๆ ก็เจอโน่นนี่นั่น เพิ่มขึ้น
แต่จิ๋วว่าที่แน่ ๆ มันสวย น่ารักขึ้นนะคะ

air111fox

พรหมลิขิต เป็นคำที่ให้ความหมายที่ดีครับ

::Glad:: ว่าจะเปลี่ยนเป็นจิ๋วลิขิตแล้วค่ะ อิอิ

sarnkun

::HeyHey:: แนวอิโรติกนี้น่าสนใจครับ ผมคงต้องติดตามผลงานองคุณต่อไป ให้กำลังใจครับ

ขอบคุณค่ะ สำหรับกำลังใจ  ::WooWoo:: 
และดีใจค่ะที่ท่านให้ความสนใจ

ปล. คราวหน้าให้กดคำว่า ตอบ ในปุ่มสีแดงด้านล่างนะคะ อย่ากดอ้างอิง
มิฉะนั้นท่านจะถูกแบนได้ เพราะตอบผิดกฎค่ะ

systemtae

ขอบคุณนะครับ เรื่องน่าอ่านต่อมาก การเขียนเว้นวรรค เว้นบรรทัด ทำให้อ่านสบายตามากขึ้นเลยครับ

พอดีชอบห่าง ๆ แลอ่านง่าย
อ่านได้เรื่อย ๆ  เพลิน ๆ อ้าว..จบซะละ
::GiveMe:: ตามประสาคนแก่น่ะค่ะ อิอิ

iamham

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากมาย   ::Fighto::

kokoleeqq

ขอบคุณครับ  ::JubuJubu::

mamotaro21

บุพเพอาลาวาด แค่เพียงสบตาและพูดคุยไม่มากนัก ตรงไปตรงมา ดูน่ารักดีนะครับ

มาจากกรมส่งเสริมทางตรงน่ะค่ะ
ไม่ชอบอ้อมค้อม มันเสียงบประมาณเยอะ  ::HoHo:: ::HoHo::