ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

akkarak

กำ เปิดมาก็ NTR เลยเศร้า... ตับจะพังไหมงานนี้  ::Orz::
ขอบคุณครับ

Sc0019

::Thankyou::

ขอบคุณและยังติดตามต่อๆไปนะครับ แต่กำลังตัดสินใจเรื่องโหวตก่อน เลือกยากแฮะ

korn

darkerside69

corei5

Mr.D

noomyonghi

แล้วเรื่องนี้จะเกี่ยวกับ Vector ไหมครับ
แต่ก็มีความสนุกดีนะครับ
ที่ชอบที่สุดคือภาพประกอบนั่นเอง

thetalongtong

Shooter นี่ท่าจะมันเสียดายมี3ตอนเท่านั้น ขอบคุณครับ

pongsap

xleoz

tokkatoramma

::Crying::ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพอีกเรื่องครับ และขอสารภาพตามตรงจำฮาเร็มของปันได้ไม่หมดจริงๆถ้าไรท์ได้อ่านเม้นนี้ ผมขอโหวตเพื่อนสาวของปันที่แอบปลื้มปันและรักปันผมนับถือจิตใจของเธอและคิดว่าความรักที่มีให้ปันคงยิ่งใหญ่ที่สุดแล้ว (แต่ก็จำชื่อไม่ได้ 5555) ไรท์ช่วยเฉลยหน่อยนะครับอยากโหวต ขอบคุณอีกครั้งครับ

pizzahutcha

bergkamp

ขอบคุณครับ ชอบงานของผู้เขียนมาก

แอบคิดว่าผู้เขียน เขียนแนวฮาดคอหน่อย ได้ดีมากเลย