ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

kriangbaac

ขนาดเรื่องคั่นเวลา สนุกขนาดนี้ ติดตามทุกตอนครับ ขอบคุณมาก

sun_307

เดาไม่ออกว่าไอ้โม่งเป็นใคร แค่เปิดเรื่องก้อน่าติดตามมาก

102030

เจอแบบนี้ ถ้าไม่ฆ่านายตั้มซะ..... คนร้ายไม่น่ารอด เปิดตัวได้แรงและชัดเจนดีครับ ลุ้นแค่ ไอ้โม่งคือใคร
ขอบคุณครับ​

lucifer99

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากครับ

swss2511

งานนี้โดนคนใกล้ตัวเล่นเสียแล้ว แค้นนี้คงได้ตามชำระ

asean

สนุกมาก ขอบคุณครับ...นางเอกเว็คเตอร์นี่ผมเลือกน้องบาร์บี้นะ..แบบความชอบส่วนตัวอ่ะ

Tripple M

boymm

เปิดเรื่องมาน่าอ่านมากเลยครับ ขอติดตามด้วยคนนะครับ

sbfreedom

เอ๊ะแนวล้างผลาญแบบเทคเคน แต่บวกเรท 18 เข้าไปด้วยสินะ ขอบคุณครับ

theshake

หรือว่านี่จะเป็นต้นกำเนิดของฮีโร่สักคนแน่เลย
จักวาลของ vecter เริ่มใหญ่ขึ้นเรื่อยๆแล้ว

ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆออกมานะครับ
#ทีมบาบี้

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ตื่นเต้นดีครับ มีหลากหลายแนว ยอมบ้าง บังคับบ้าง ก็มีสีสันดีครับ

GoDeRsOuL

ต้องแอบมาโหวตและเม้นต์ไว้ก่อน กลัวโดนทวงงาน ช่วงนี้อู้ยาวๆ   ไปก่อนครับ แว๊บ!!