ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

sushinmana

แค่เห็นกระทู้ รีบล๊อคอินมาอ่านอย่างไว ขอบคุณครับ เปิดเรื่องมาแบบน่าสงสารพระเอกเลยครับ

123456new

huangdi

rabbitbadboy

samsung014

น่าจะเขียนเป็นเรื่องยาวได้นะครับ น่าสนุกมาก นางเอกของเวคเตอร์โหวตยากมาก จัดให้ทุกคนได้มั้ยครับ

tapesaksit

น่าติดตามจริงๆครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่าน

mspeed

เปิดตัวมาโหดเลยเนี่ย ยังงี้ต้องไล่ล่าล้างแค้นให้สาสมแน่ๆ
ขอบคุณครับ

newalway

ka55anova

เปิดเรื่องยังกะหนังฝรั่งเลยครับ..เนื้อหาน่าติดตาม ขอบคุณน้ำใจที่แบ่งปันนะครับ ::WooWoo::

shashin

bittion

ขอบคุณครับ ยังงงกับบ้านใหม่ ไม่ค่อยคุ้น เริ่มเรื่องมานึกว่าจะหวานชื่น ดื่มน้ำผึ้ง แต่มาหักมุม น่าติดตามตอนต่อไป แรงแคนจะออกมาแบบไหน 

suphason001

ขอบคุณครับผมว่าน่าจะเป็นเพื่อนน่ะแบบว่าเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด

koboy