ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 18, 2016, 08:14:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าตอนจบ ปันจะต้องเลือกผู้หญิงหนึ่งคน คุณจะเลือกใคร

พลอย
หน่อย
บาบี้
มิลค์
มิ้น
มาย
น้ามิ้ม
นุก
รตี
เมขลา
อิงฟ้า
เกล
เอิร์ท
ดร.แอร์
สารวัตรเพลง
ต่าย
สา
แนท
เจน
Virgin Bomber
ปาล์ม

babyfinger28

เริ่มมาตอนแรกก็เนื้อหาก็เข้มข้นเลย เมียสาวก็โดนเล่นต่อหน้าต่อตาดูท่าจะได้ตามกันยาวๆครับ
                                       ::Thankyou::

goza13

carnalitatis

ชีวิตรันทด...เมียโดนกดตั้งแต่คืนแต่งงาน โอ้ววว ดราม่าาาา  ::Glad::

kabyala

ไม่อยากเดาเลยครับว่าใครคือไอ้โม่ง เพราะมันอาจพลิกได้ แต่ที่แน่ๆขอให้ตั๊มมองหาตำนิเจอสักนิดนะ จะได้มีจุดให้ตามล่าได้ ขอบคุณครับ

peddo

ต้องเป็นเพื่อนเราเผาเรือนแน่เลยครับ ดีไม่ดีเจ้านาย น่าสงสารน้องปิ่น น่าจะเสร็จแน่ สลสารแต่ก็เสียวครับ ขอบคุณครับ

kabyala

ต้องขออภัยครับถ้ายอดอ่านกับยอดรีพลายไม่เท่ากัน ผมรีพลายแล้วมองไม่เห็นเนื้อหาที่ซ่อนใว้ต้องออกจากหน้านี้แล้วกลับเข้ามาใหม่ถึงจะมองเห็น พออ่านจบเลยต้องแจ้งให้ทราบคับ ตั๊มจงมีชีวิตต่อไปนะ  ขอบคุณครับ

automilo

โหวต บาบี้ครับ เรื่องนี้แค่ตอนแรกก้อสนุกแล้ว เดาว่าเป็นนัทครับที่เป็นไอ้โม่ง

Peaun Pannavit

mdock

pongsan

ชอบอ่านนะครับ...แต่ต้องหาช่วงเวลามาสะสาง เพราะติดไว้หลายเรื่องหลายตอน ::Sobad::  ขอใช้สิทธิ์โหวตไปก่อนแล้วกัน ขอบคุณครับ ::Thankyou::

ัuffa555

ยิงทิ้งให้หมดเลยครับ  โทษครับ ของขึ้นมากไปหน่อย  ::ChuChu:: ::Sweat::