ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 8 – สอบปากคลำ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 20, 2016, 05:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จัดการให้หนำใจไปเลย เรื่องของพรุ่งนี้ก็ว่ากันพรุ่งนี้
237 (54.9%)
เก็บแรงเอาไว้ก่อน ไม่งั้นพรุ่งนี้อาจจะเสียคะแนนต่อหน้าโบกี้ได้ ถ้าหากหนอนน้อยหมดแรงไม่สู้มือ
195 (45.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 432

naitoom

kaithai

เก็บแรงไว้ก่อน แป้งยังไงก็มีใจให้ จัดการวันหน้าได้
สำหรับโบกี้ ตื่นตัวให้เห็น แต่อาจไม่ทำอะไร  ทำคะแนนนิยมเพิ่ม อิอิ

andyg

ผมว่ากั๊กไว้ดีกว่า เพราะแป้งก็ยังเบอร์ 2 ไว้ค่อยใช้แว่นตาใหม่ก็ได้ เอาคะแนนจากโบกี้ก่อนดีกว่าครับ

pandabb

kenwin

น่าจะชวนแป้งไปด้วยนะ
จะได้จัดการพร้อมกันน่าจะสนุก

midnightblusie

สุดท้ายก็ไม่เหลือใครให้ผู้อ่านอีกตามเคย เศร้ามาก อิอิ

medsay

::DookDig::จัดหนักสิครับรออะไร ค่อยหาอะไรโด๊ปทีหลัง หรือลากไปทั้งสองคนแล้วสวิงดีนะ อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส

legacy

เล่นให้หมดก๊อก 2 กันไปเลย แล้วค่อยไปเติมก๊อกใหม่วันพรุ่งนี้

sthanya

จัดเลยครับ แต่ไม่ต้องเยอะ เผื่อไว้ให้โบกี้บ้าง ขอบคุณครับ

phisuiti

ksatan

อดเปรี้ยวไว้กินหวาน น่าจะยังใช้ได้อยู่นะครับ

tacklove

สมอยากแล้วล่ะสิ จะเหลือใครอีกหรือเปล่าหนอ

kopXIIII

สอบสวนได้ข้อมูลมาเป็นประโยชน์แล้ว
ก็ต้องพักเพื่อจัดหนักจัดเต็มสิครับ
แป้งยังมีโอกาสอีกในอนาคตครับ

sun_307

เก็บแรงไว้ลุยกับโบกี้ดีกว่านะ

pocoroso

โหวตให้เก็บแรงครับ เดี๋ยวไม่มีแรงทำกับนางเอก