ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 8 – สอบปากคลำ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 20, 2016, 05:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จัดการให้หนำใจไปเลย เรื่องของพรุ่งนี้ก็ว่ากันพรุ่งนี้
237 (54.9%)
เก็บแรงเอาไว้ก่อน ไม่งั้นพรุ่งนี้อาจจะเสียคะแนนต่อหน้าโบกี้ได้ ถ้าหากหนอนน้อยหมดแรงไม่สู้มือ
195 (45.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 432

currygate

อืมมม ก็อยากตอบว่าเอาเลยล่ะน่ะแต่เดวไม่มีแรงเก็บไว้ดีกว่าไม่แน่อาจจะแจ็คพ็อตได้ทั้งคู่ก็ได้ อิอิ ::Hmmm::

lnw007

อยากได้แว่น เลือกจัดหนักครับ

worrawit

จัดแป้งให้เต็มที่ครับโบกี้รอได้แน่นอน

bosshii

เก็บแรงไว้กับโบกี้ดีกว่าน้าา 

ponggunyuki2527

กินเลยครับ พรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่

therasak

เอาหละงานเข้าเลย จะปล่อยแป้งหรือจะให้เป็นแฟนทั้งคู่ แป้งจะยอมหรือ โบกี้รับได้หรือเปล่า อาจปิ๋วทั้งคู่ เหนื่อยแทนคนเขียนเลย หาทางออกไงดี ::Thankyou::

exaram

ขอบคุณมากครับ สนุกมากโหวตแล้วครับ

jaster ja

วันนี้ก็วันนี้สิครับ 555 พรุ่งนี้อีกเรื่องหนึ่ง จัดครับจัด 555 ขอบคุณมากๆครับ

crazylex

จัดไปอีกสัก 2-3 ยก ฐานช่วยเมียล้วงความลับ

asiakook

จัดเต็มแป้งไปก่อน พรุ่งนี้สอบพฤติกรรมโบกี้ อาจอด  ::Evil:: อิอิ ขอบคุณครับ

yu_ei

::Bloody:: คำว่าอิจฉายีงน้อยไป จะว่าไป โหวต 1 ก็ไม่เลว แต่เลือก 2 ดีกว่าแต่ปัญหาคือทำไงให้ รอดตัวก่อนเรืองแป้ง

aof55555

เก็บแรงไว้ก่อนจะดีกว่าเพราะถ้าจัดหนักเดี๋ยวจะโดนสงสัยอีก

kongrith

จัดการแป้งให้สมใจก่อน ส่วนโบกี้ยังไงก็หนีไม่พ้นอยู่แล้ว

zamakarn

ต้องจัดอีกสักหน่อยแล้ว หนุ่ม 55 ขอบคุณครับ

chinchayen

โบกี้  เที่ยวนี้หนุ่มจะจัดให้สาสมเลย หุหุ