ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.2” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 30, 2016, 09:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

โดนต้มเปื่อยเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ยินดีที่กลับมาให้พี่พัดลมต้ม  ::DookDig:: ขอบคุณที่แวะมาค่ะ

carnalitatis

มีรำลึกอดีต...แก่เนาะ  ::HeyHey::

::HoHo:: คนตอบก็คงแก่เหมือนกันนิ  ::Oops::

hanabombam

จะตามน้องวิวทันไหมนะ ถ้าไม่ทันอดเสียวแน่ๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จิ๋วซะอย่าง ไมให้พลาดอยู่แล้ว  ::Confident::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

typhoon41

บทสนทนามาซะน่ารักเชียว

อ่านเองก็เลี่ยนเองหลายรอบเหมือนกัน   ::Ahh::

kgerrard

ผมเนี่ยแหละ หลงกลนึกว่า1.0กับ2.1จะต่อกัน งงเลย นึกว่าเป็นคนเดียว
แต่เรื่อง2.1นี่ก้อดูเป็นเรื่องแหววๆดีนะครับ

ที่จริงจิ๋วตั้งชื่อเวอร์ชั่นเป็นชื่อเลยค่ะว่า  Romantic Version แต่เพ่พัดลมมาเปลี่ยนเป็นเลขแทน อิอิ
ส่วนเวอร์ชั่นแรก ชื่อ Drama Version  เดี๋ยวอันที่สามชื่อ Imagine Version อิอิ

warunnop

แอดมินทำได้ทุกอย่างจริงๆ

ยืนยันค่ะ  มหัศจรรย์ พันธู์มนุษย์แอ๊ดมิน   จริง ๆ   ::DookDig::

savana911

คนละตอนกันรึป่าว แต่ก็ชอบนะครับ

ใช่้ค่ะ คนละตอน   แค่โครงเรื่องเดียวกัน แต่เล่าให้ฟัง สามแบบ   ::Oops::

nimitr.jung

น่าติดตามเช่นเคย

ขอบคุณที่แวะมาติดตามกันอย่างต่อเนื่องจ้า   ::Glad::

boymm

มันดูมีศิลปะในการแต่งเรื่องมากเลยครับ อ่านเพลิน สนุกมากครับ

อยากได้คำตอบแบบนี้น่ะค่ะ เลยพยายามเต็มที่ ขอบคุณมากค่ะ  ::Glad:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

sthanya

ตอนนนี้มีแชทด้วย แล้ว อยู่ ๆ ทำไมวิวไม่ตอบแชทล่ะ ขอบคุณครับ

นั่นสิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆๆ ๆ  ::Shy::

thep59

ขอบคุณครับ สนุกเลยครับเรื่องนี้ น่าติดตามมาก

::JubuJubu:: ::JubuJubu::หมดมุกละอ่ะ

olemantu

ง้อง ๆ แง๊ง ๆกันไป ดีครับจะได้รู้ว่าสมัยนี้เขาเขียนจีบกันยังไง..แต่ก่อนมันใช้กระดาษโต้ตอบเสียเวลานานจัง

สมัยจิ๋วเอง   ก็ยังต้องส่งโปสการ์ดเหมือนกันนะคะ แล้วส่งเป็นรหัสลับด้วย
ไม่งั้นคนส่งโปสการ์ดจะรู้ว่า จิ๋วพูดอะไร 55555

ขอบคุณที่แวะมาตลอดค่ะคุณ olemantu   ::Glad::

suphakrr

ขอบคุณครับ สนุกเลยครับเรื่องนี้ น่าติดตามมาก

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::  ครึ่งทางแล้วตามต่อไปนะ  อิอิ  ::Bloody::

yedke

ผมอ่านไปก็เคลิ้มไป ภาาาสำนวนทำให้นึกถึงเรื่องเก่าๆได้ดีจริงๆ ละมุนละไมมากครับ

เม้นท์นี้ยาวสุด ๆ เลยค่ะ คุณ yedke   ::GiveMe:: ดีใจจริง ๆ ที่ให้เม้นท์มา

ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดนะคะ   ::JubuJubu::

trainee

ขอบคุณครับ

หลุมพลางรอบนี้ไม่ได้แอ้มหร๊อก
ไรท์ คิดว่า รีดไง่หลอกง่ายใช่ไหม

ครั้งนี้ ตอบก่อนเลย แล้วค่อยมาอ่านจะได้อ่านครั้งเดียว  ::Confident::

มีหลุมที่ไหน ก็หลบได้หมดแหละ  ::DookDig::

อ่านครบชัวร์

บางทีอ่านครบ แต่ไม่ทันสังเกตุ มานก็พลาดได้นาาาาาาา   ::Oops::