ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.2” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 30, 2016, 09:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pssbr

ต้องรีบตามไปจัดการ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
น่าจะไกล่เกลี่ยก่อนน๊าาาา ค่อยจัดการ  ::Ajark::

Emmy

ขอบคุณครับ  ติดตามตอนต่อไปนะครับ
ให้กำลังใจในการเขียนเรื่องถัดๆไปครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
นั่นสิคะ  ตอนนี้เขียนจบเลยลั้นลา  แต่ว่า อีเวอร์สามนี่ ยังลั๊นลาไม่ออกเลยค่ะ  ::DookDig::

forza

ขอบคุณครับ น่าติดตามเหมือนเคย

ขอบคุณที่ติดตามมาโดยตลอดนะคะ   ::JubuJubu::

kabyala

ไม่รู้นะครับว่าตอนนี้จะไปทางไหนแต่ที่แน่ๆสมองผมมันจำจำฝังใจและอินมากๆกับตอนจบของเวอชั่นแรกอีตอนที่มีซองจดหมายตั้งบนโต๊ะแล้วมีข้อความประมาณว่าอย่ามายุ้งกระผู้หญิงของผมโหยยย มันได้อารมณ์ความรู้สึกมากๆครับ ขอบคุณครับ

::DookDig::  จริงเหรอคะ เพิ่งรู้ว่าไอเดียนี้มันแมนมาก   แต่จิ๋วว่า ในมุมมองสาว อยากได้คนคอยดูแล
ปกป้องจิง ๆ น๊าาาาาาา  ::Ahh::

sparrow_ap

บทสนทนาฟินมากๆอ่ะ มุ้งมิ้งฝุดๆๆ  ::Shy::
ไอ้เราก็นึกว่าตอนต่อกัน โดนไรท์หลอกซะละ   ::Crying::
แต่ว่าแหวกแนวดีครับ

แค่หลอก ยังไม่พอค่ะ  มีคือกับดัก   ::Horror::

xonly-1512

แอดมินนี่ย power เยอะนะ ขออ่านต่อ

สุด ๆ อ่ะ  ::Fighto::

bloodstorm

ขอบคุณครับ กำลังมันเลยย ลุ้นต่อครับ

มันคือ......... potato ....   ::DookDig::

rdchat

ตาม ตาม

ปรับปรุงการตอบด้วย
อย่างน้อย 3 พยางค์ หรือ 2 คำ +อีโม (ใช้ได้เป็นบ้างห้อง)
แนะนำให้ตอบ 3 พยางค์ แล้วจะมี อีโมรึไม่ก็ได้

aof55555

คุยกันได้น่ารักมากอ่ะ

เพื่อรี๊ดดด   ::DookDig::

civil2

ชอบผลงานจัง

::JubuJubu::  ::JubuJubu::  แค่นี้ ไรท์ก็มีความสุขละค่ะ

gumpxxxx

บทสนทนสน่ารักมากเลย อิอิอิ ชอบครับ สนุกดี ที่ได้ติดตาม

ขอบคุณครับ

วันนี้หลับฝันดีละ   ::JubuJubu::

sporefanz

โห สเต็ปการซ่อนทำเอาผมอ่านไม่รู้เรื่องเลย 555 ขัดใจมาก

จะไหวไหมเนี่ย  ::Waiting::   สู้ ๆ น๊าาา ::DookDig::

swss2511

จำความหลังได้ทั้งคู่แบบนี้มีลุ้น

คุณได้ไปต่อ 55555  ::DookDig::

jeditay

ขอบคุณมากๆเลย ติดตามยาวๆเลย

ขอบคุณที่แวะมาจ้า    ::WowWow::

MOx

อูย ตกหลุม เจ็บจังเลย

รับยาแดง  กับพลาสเตอร์เพิ่มไหมคะ   ::Oops::