ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.2” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 30, 2016, 09:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popglasses

kamenraider

เหมือนนั่งอ่านชีวิตคนคู้นึง แล้วก็ลุ้น ใช่ไม่ใช่..จดจ่อเลย

kamenraider

แอดร้ายกาจนะ อ่านตอนนี้แล้วคิดถึงอดีตจัง

Wannadit Iempan

ออ นี่เป็นการเล่าอดีตผูกกันหรือเป็นการเปลี่ยนฉากอย่างที่บอกกันแน่.  ใช้วิธีนี้ชวนให้สงสัยตลอด

Phoowadol

อ๊ะ!?  ไรต์ซ่อนอีกแล้ว. แต่ไอ้ที่ตัดจบมาตรงท้ายสุดนี่ยังไม่กล้าเดาทางไรต์นิ. ประโยคเดียวนีทำเอาเรื่องเปลี่ยนไปได้เลยนะผมว่า 555 แต่ตอนนี้เอาความรู้สึกของผมก่อนนะ นี่ชักหนั่นใส่นายวุฒินิดๆนะทำเป็นเล่นตัว. สาววิวเขาอุตส่าห์ ออกตัวแรง ขอจีบ ทำเป็นไม่ว่าง หึๆเป็นไงหละ สาวเจ้าไม่ง้อด้วย ออฟไลน์ ไม่รอทานข้าวเย็นด้วยหึๆ เล่นเอาต้องรีบวิ่งไปหาเลย  แล้วนี่จะหาทางรั้งน้องวิวไว้ไงหละ ออกแรงหน่อยนะหนุมวุฒิ ถ้ารั้งเธอไว้ ค่านี้มีเฮ....ชัวร์(รึเปล่า) กลัวไรต์แกล้งอีก.55 อ่รนต่อดีกว่าเนอะ. เดี๋ยวรู้ๆ
มาเติมอีกหน่อยหลังอ่านจบ. การพลาดไปประโยคเดียวนี่ มันสามารถทำให้ สถานการณ์เปลี่ยนได้จริง ใช้ไดกับทุกโอกาสด้วย. นี่วิวก็เกือบพลาดเช่นกัน เข้าใจว่าวุฒิเขียนต่อ. จากที่ว่าตอนนี้ไม่ชอบแล้ว. ประโยคต่อไปน่าจะเขียนว่า. แต่รักมาก. (มั้ง) เดาอีกแล้วครับ แต่จะตรงใจไรต์รึเปล่า ขอไปอ่านตอนต่อจากนี้ก่อนละกันนะครับ ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ท่านต้องเอาเม้าส์ดร้ากคลุมบริเวณนั้นค่ะ ท่านถึงจะเห็น
แบบว่า สกิลซ่อน  ท่านพัดลม มันเซียนเทพน่ะ  ใครจะไปคิดได้

รี๊ดเริ่มเรียนรู้แล้วใช่ไหมคะว่า ..... ไว้ใจไรท์ ไม่ได้  ::DookDig::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Thankyou::

Phoowadol

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 23, 2018, 07:42:46 หลังเที่ยง
อ๊ะ!?  ไรต์ซ่อนอีกแล้ว. แต่ไอ้ที่ตัดจบมาตรงท้ายสุดนี่ยังไม่กล้าเดาทางไรต์นิ. ประโยคเดียวนีทำเอาเรื่องเปลี่ยนไปได้เลยนะผมว่า 555 แต่ตอนนี้เอาความรู้สึกของผมก่อนนะ นี่ชักหนั่นใส่นายวุฒินิดๆนะทำเป็นเล่นตัว. สาววิวเขาอุตส่าห์ ออกตัวแรง ขอจีบ ทำเป็นไม่ว่าง หึๆเป็นไงหละ สาวเจ้าไม่ง้อด้วย ออฟไลน์ ไม่รอทานข้าวเย็นด้วยหึๆ เล่นเอาต้องรีบวิ่งไปหาเลย  แล้วนี่จะหาทางรั้งน้องวิวไว้ไงหละ ออกแรงหน่อยนะหนุมวุฒิ ถ้ารั้งเธอไว้ ค่านี้มีเฮ....ชัวร์(รึเปล่า) กลัวไรต์แกล้งอีก.55 อ่รนต่อดีกว่าเนอะ. เดี๋ยวรู้ๆ
มาเติมอีกหน่อยหลังอ่านจบ. การพลาดไปประโยคเดียวนี่ มันสามารถทำให้ สถานการณ์เปลี่ยนได้จริง ใช้ไดกับทุกโอกาสด้วย. นี่วิวก็เกือบพลาดเช่นกัน เข้าใจว่าวุฒิเขียนต่อ. จากที่ว่าตอนนี้ไม่ชอบแล้ว. ประโยคต่อไปน่าจะเขียนว่า. แต่รักมาก. (มั้ง) เดาอีกแล้วครับ แต่จะตรงใจไรต์รึเปล่า ขอไปอ่านตอนต่อจากนี้ก่อนละกันนะครับ ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ท่านต้องเอาเม้าส์ดร้ากคลุมบริเวณนั้นค่ะ ท่านถึงจะเห็น
แบบว่า สกิลซ่อน  ท่านพัดลม มันเซียนเทพน่ะ  ใครจะไปคิดได้

รี๊ดเริ่มเรียนรู้แล้วใช่ไหมคะว่า ..... ไว้ใจไรท์ ไม่ได้  ::DookDig::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Thankyou::

พอดีผมเล่นผ่านไอแพต เลยไม่รู้จะใช้วิธีไหน อ่านที่ซ่อนได้ อะครับ. แต่ไม่เป็นไรครับ แบบนี้ก็ได้อรรถรส เหมือนกัน. ขอบคุณไรตกอีกครั้งครับผม

อ๋ออออ  ค่ะ  จิ๋วหมายถึงประโยคนั้นประโยคเดียวค่ะที่ต้องดรากเลือกเพราะท่านพัดลม
ซ่อนด้วยการเปลี่ยนสีฟ้อนท์

แต่การซ่อนโดยปรกติ ไม่ว่าท่านจะอ่านจาก nb pc ipad smartphone ก็ใช้วิธีเดียวกันหมดค่ะ
คือต้องกดตอบกระทู้ก่อน แล้วที่ข้อความที่ซ่อนจะปรากฎออกมาค่ะ ^^
สรุปคือ ท่านทำถูกแล้วค่ะ  อิอิ  แต่ตาพัดลมตะหากที่ซ่อนเว่อร์ ผิดปรกติ 5555

LeLa

ตามอ่าน ตอน  1 มา พอมา 2 เหมือนเค้าพูดคนละเรื่อง แต่ก็ชอบนะ

paisan

diamond1

xonly-1901

uit

Sopun Jeekkee

ใช่เลย โดนหลอก แต่ก้อผิดสังเกตุนิดๆ ตอนจบ ที่บอกว่าเป็นเพื่อนกัน

worlatap limtiyiyotin

เนื้อเรื่องดีมากกำลังติดตามอยู่

Thanameth

แอบนึกว่าเป็นมุมกลับของ 1.0 อือิ แต่ตัวหนังสือกระโดดมากกครับดูในมือถือ
Hidetotakamoto