ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก Version 2.3” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กันยายน 02, 2016, 09:37:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกโหวดคะแนนให้ Admin ที่รัก Version 2.1-2.3 ด้วยนะคะชอบกันไม๊

เจ้าของทู้
2 (2.5%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
2 (2.5%)
4 คะแนน
13 (16%)
5 คะแนน
64 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

cd13579

พวกท่านเป็นนายพรานกันไงมีวางกับดักด้วย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เวลาจิ๋วเล่นเกมส์ จิ๋วก็เป็น ฮันเตอร์นะ วางดัก แล้วปักหลักยิง อิอิ
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

carnalitatis

เรื่องราวช่างสับสน ซับซ้อน และซ่อนเงี่ยนนน  ::Thinking::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ซ่อนเยอะซะด้วยสิคะ

sun_307

ชวนกินข้าวต้มกลางวันเลยนะ น่าอร่อย

ข้าวต้มไส้กรอก...น่าหม่ำสุดๆ

meowmeng

ชอบเรื่องแนวนี้ครับ กุ๊กกิ๊กดี อ่านไปอมยิ้มไปคิดว่าถ้าเป็นเราบ้างคงดี

แต่งไปยิ้มไปเหมือนคนบ้าน เลยอ่ะค่ะ

thep59

ติดตามผลงานตลอดครับ เนื้อเรื่องชวนติดตาม ขอบคุณครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยอ่ะค่ะ  เห็นชื่อท่านบ่อยมากอยู่
ดีใจที่ชอบนะคะ    ::Glad:: 

Kris.

อ่านเรื่องนี้จบคงต้องไปไล่อ่านเรื่องอื่นๆด้วยละทีนี้ .....สมัครเปนfcเลย ::Shy::
......ข้าวเที่ยงในที่ทำงาน หุหุหุ

ตอบแทนด้วย  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::Shy::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::  และขอบคุณที่ตามไปอ่านงานเก่าด้วย อิอิ
หวังว่าจะชอบนะคะ

forza

สนุกมากครับ ได้ลุ้นตลอด

ขอบคุณที่ติดตามตลอดเช่นกันจ้า   ::Glad:: 

testman

ขอบคุณครับ จะมี V3.0 โผล่มาไหมครับ อิอิ

มีแน่นอนค่ะ  แค่ดองนานไปนิดนึง

sthanya

สงสัยโดนกันทั่วหน้า ก่อนหกโมงได้กี่ยก  ::HoHo:: ขอบคุณครับ

อิอิ ข้าวต้มมันส์ ๆ กี่ชาม ๆ ก็กิน

muzix

นั่นไงละ ซ่อนซะขนาดนั้น โหดร้ายกับคนอ่านมาก
ดีนะยังซ่อนแค่บรรทัดเดียว 5555+

รออ่านตอนต่อไปดีกว่า

ถึงจะบรรทัดเดียว แต่มันก็เจ็บใจจริง ๆ   ตอนเห็นทีร้องเลย...เอางี้เลยเหรอ...5555

ROCKY_BOY

ตกลง ไม่รู้ว่าทั้งคู่เคาะEnter ไปกี่ที ใครรู้ช่วยบอกด้วย

enter ไม่เยอะค่ะ แต่บรรทัดพวกนั้นมีตัวอักษรสีขาวอยู่ด้วยบรรทัดนึง.... ::Crying::

pipat1923

รอตอนเสียวอยู่ จัดหนักเลย ::Shy::

จัดหนักมากจนจอโยนเลย555

winnythepooh

โดนสับขาหลอก คงต้องลุ้นว่าจะหลบหลุมพ้นหรือเปล่า

จะเตรียมยาใส่แผลไว้ให้นะคะ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

savana911

เรื่องนี้เน้นการปฏิบัติในที่ทำงานนะครับ 5555

เน้นแบบจริงจังเลยอ่ะคะ  อิอิ

kgerrard

เรื่องเหมือนกับชีวิตจริงเลยครับ ได้แต่แอบรักจนเสียไป

แอบรัก  ก้เป็นอีกความสุขหนึ่งนะคะ  แล้วแต่คน ว่าจะเลือกอะไร...