ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก Version 2.3” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กันยายน 02, 2016, 09:37:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกโหวดคะแนนให้ Admin ที่รัก Version 2.1-2.3 ด้วยนะคะชอบกันไม๊

เจ้าของทู้
2 (2.5%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
2 (2.5%)
4 คะแนน
13 (16%)
5 คะแนน
64 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

premz

นี่ต่อจากตอนที้แล้สใช่ไหมครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ต่อจากตอน 2.2 น่ะค่ะ   แต่คนละเหตุการณ์กับ 1.0
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

typhoon41

ติดต่ามเวอร์ชั่นต่อไปครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
นานนิดนึงนะคะ

sparrow_ap

เวอร์ชั่นนี้กินข้าวเที่ยงด้วยอ่ะ  ::Shy::
คนซ่อน ซ่อนได้โหดมากครับ  ::Crying::
แต่ก็ใช้ความพยายามอ่านจนจบ สรุปว่ากินใจอีกเช่นเคย ฝีมือคุณจิ๋วนี่สุดยอดครับ  ::WowWow::

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::  ::Shy:: ::DookDig::
ขอบคุณมากมายกับกำลังในที่ให้มาค่ะ  ::Fighto::

phaii

คลาสสิคดี ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

ขอบคุณที่แวะให้กำลังใจค่ะ  ดีใจจัง  ::Glad:: 

tokkatoramma

ขอบคุณครับ อะไรจะซ่อนกันเบอร์นั้น  แต่ก็ สนุกดีครับ  ::WowWow::

@พัดลมแกบอกว่า คัดเฉพาะนักอ่านคุณภาพค่ะ ใครไม่สนใจอ่านข้าม ๆ ก็จะไม่ได้อะไรไป อิอิ

hanabombam

เกือบแล้วน้องวืว เกือบพลาดโอกาสดีๆ อีกแล้ว ดีนะทีวุฒิตามมาทัน ไม่งั้นอดกินข้าวเที่ยงแน่ๆ

ข้าวต้มมื้อเที่ยง แสนอร่อย ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

xonly-1512

มื้อเที่ยงแบบนี้น่ากินนะครับ เวลาและสถานที่คงจะทำให้อารมณ์กระเจิงน่าดู

กระเจิดกระเจิง กระจัดกระจาย และกระชุ่มกระชวย มากค่ะ

swss2511

เกือเข้าใจผิดกันอีกแล้ว

::Foo:: เกือบไปค่ะ

sporefanz

ตอนแรกผมก็อ่านเข้าใจนะครับ 2.2 มาถึงตอนนี้คุณจิ๋วบอกว่า ต้องพลาดอะไรไปซักอย่าง โคตรเจ็บใจเลย 5555

::DookDig::  จิ๋วก็พลาด....5555  แล้วยังไปถามเขานะว่า ลบประโยคนั้นออกไปทำไม
เขาบอกเปล๊า เปล่าลบ  ยังอยู่.....เท่านั้นแหละ..... อ้าวเห้ย (ร้องเพลง)

jibxonly

แนวนี้อ่านแล้วเพลินดี ชอบมากครับ

ฝากแนวนี้ไว้ในอ้อมใจด้วยนะคะ อิอิ ::JubuJubu::

tigereac

เป็นแนวน่ารักดีมีการซ่อนข้อความด้วย

bounced

อ่านแล้วมีกลิ่นอายน่ารักกุ๊กกิ๊กแบบผู้หญิงอยู่ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ขอบคุณนะครับ

ดีใจที่ชอบค่ะ

ivory

มาอ่านละ รอติดตามอยู่ครับ

therasak

ร้อนมากจนฮาร์ตดิสก์จะโอเวอร์ฮีทครับ

ร้อนไม่มากค่ะ มีพัดลมเป่า ::DookDig::

patty88

อิอิ...มื้อเที่ยงอร่อยจังคะ จะมีมื้อเย็นมั้ยเนี่ย...อุอุ....

ขอบคุณค่ะพี่พัดจิ๋ว ส่วนหลุมอะไรจะตกก็ปล่อยให้ตกไปก่อน ไม่ได้เจ็บเนื้อเจ็บตัวซักกะหน่อย ไว้ครบหมดทุกตอนก็กลับมาอ่านใหม่ คราวนี้ก็อ่านแบบเรียบลื่นไม่ถูกขัดขาให้ตกหลุมจากพี่พัดใหญ่ รอได้ค่ะ 555555

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ปล. ความจริงกะจะทิ้งเอาไว้นานๆก่อน ยังจะไม่อ่านเอาไว้รวบทีเดียวเลย แต่...อดใจไม่ไหวจริงๆค่ะ 

อิอิ คิดถึงนะ ขอบคุณมากที่ติดตามอ่านงานจิ๋วค่ะ จะพยายามมาตอบให้ทันเวลากว่านี้นะคะ