ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก Version 2.3” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กันยายน 02, 2016, 09:37:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกโหวดคะแนนให้ Admin ที่รัก Version 2.1-2.3 ด้วยนะคะชอบกันไม๊

เจ้าของทู้
2 (2.5%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
2 (2.5%)
4 คะแนน
13 (16%)
5 คะแนน
64 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

Panya Sripaks

popglasses

เล่าเรื่องได้น่ารักมากๆ นึกถึงสมัยจีบสาวสักคนหรือรอใครสักคน ชอบครับๆ

ขออ่านต่อเลยละกัน

kamenraider

เแอดมิน..ร้ายนะ ทำให้เราติดตามขนาดนี้..

kamenraider

555 แอดลืมถอดนาฬิกา ขึ้นเฟสอีกต่างหาก.. คิดได้งัย มอมเมาคนอ่านนะครับแอดมิน..ใจจดใจจ่อเลย

nat2oo7

วุฒิกับวิว สงสัยมื้อเที่ยงกินอย่างอื่นกันแน่

Wannadit Iempan

ซ่อนข้อความอย่างไรครับ ผมไม่เห็น วิวเห็นเพราะอะไร หรือว่าแอดพาไปดูที่เครื่องแอดจึงจะเห็น อยากเรียนเทคนิคนี้ครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอชี้แจง 2 ประเด็นนะคะ
1. วิวไม่เห็น  เพราะวิวอ่านประโยคสุดท้าย ที่ว่าไม่ชอบแล้วหล่ะ  หล่อนก็อึ้ง
น้ำตาไหลปิดไปทันที หนีกลับ ไม่ได้อ่านต่อ
แม้จะมีข้อความส่งต่อมาอีกก็ไม่เห็นเพราะปิดจอไปแล้ว ออกไปแล้ว

แอดมินเห็นความผิดปรกติ บอกรักแล้วไม่ตอบกลับเลยออกตามหาความจริง
ว่าเกิดอะไรขึ้น แอดมินไม่ได้ใช้สกิลซ่อนอะไร(ในเรื่องนะคะ) แค่เข้าใจผิด
จนต้องตามมาให้อ่านทั้งหมดที่เครื่องของตัวเองค่ะ

2. การซ่อน ไม่ให้เห็นข้อความ นั้น เป็นเทคนิคของการเล่นเว็บบอร์ดแห่งนี้ค่ะ
ทำอย่างไรให้คนอ่าน สัมผัสความรุ้สึกว่า เอ๊ะ ฉันอ่าน ก็ไม่เห็นนี่ ฉันก็ก็ไม่เจอคำบอกรักนี่
ท่านม๊อดพัดลมใช้สกิลซ่อนด้วยการเปลี่ยนสีฟ้อนเป็นสีขาว เพื่อให้กลืนกับพื้น
ทำให้มองไม่เห็น แต่ถ้าผู้อ่านเอ๊ะใจในการเว้นวรรค แล้ว ดรากเม้าส์ครอบ จะพบข้อความค่ะ

ขอบคุณที่แวะมาร่วมสนุกกันะคะ  ::Glad::

Phoowadol

นี่เป็นบทพิสูจน์ให้เราเห็นว่า รักแท้นั้นมีอยู่จริง  วลีนี้ดูเหมือนจะเชย แต่ก็ยังร่วมสมัยนะผมว่า
  จากหนุ่มสาวสองคนที่มีความรู้สึกดีให้แก่กันแต่ไม่กล้าแสดงออก จนทำให้ฝ่ายหญิงเลือกที่จะเกรงใจในความรู้สึกต่อแฟนที่คบหา จนพาให้ตัวเองได้พบกับความผิดหวัง กับอีกหนึ่งชายทียึดมันในรักแท้แม้จะไม่ได้ครอบครอง แต่ก็ไม่ยอมหักหลังต่อหัวใจตนเอง ทำให้วันนี้ที่รอคอย(6ปี แหนะ) การรอคอยได้สิ้นสุดแล้วและยังแสดงให้สาววิวได้เห็น ความมั่นคงในรักแท้ของเขา จากรูปคู่ตัดแปะที่ โหลใส่เครื่องเขียน. ข้างจอมอนิเตอร์. อันนี้ มันมาทั้งอารมณ์ทั้งรักทั้งโหยหาทั้งโรแมนติก. (จะอินไปไหนนิเรา) มันซึ้งกินใจยิ่งกว่าคำพูดใดๆเสียอีก กับกาลเวลาที่เธอเสียไปใน6ปี วันนี้เธอเองก็ได้เจอรักแท้ที่วิ่งตามหามานานจนเจอ เช่นกัน. เพราะฉะนั้น ทั้งสองต่างฝ่ายต่าง ไม่ยอมปล่อยโอกาส ครั้งนี้ให้หลุดลอยไปแน่. ไม่ต้องพูดถึงฉากอิโรติคก็ได้มั้งครับสำหรับเวอร์ชั่นนี่ มันน่ารักตะมุตะมิ (เอาศัพท์ลูกๆมาใช้)55 เอาเป็นว่าชอบครับชอบมาก.  ไม่สิ ต้องใช้คำว่า รักมากถึงจะถูก สำหรับผม ในเวอร์ชั่นนี้
   สุดท้ายแล้วในเวอร์ชั่นนี้ต้องให้5แล้วครับ. เพราะมันโดนใจ. ในรักแท้ ซูฮกนายจริงๆ นายวุฒิ. ขอบคุณไรตกพัดลมจิ๋วทั้งสองท่านมากๆครับที่แต่งนิยายเรื่องนี้ขึ้นมาให้อ่านกัน
มันน่าจะเป็นตำนานได้เลยนะครับ เรื่องนี้ ขอบคุณอีกครั้งครับ
    แอบฮา ตอนท้ายเรื่องด้วยครับ แหม่ พี่พัดเล่นโทรมาแซว แบบนี้. เขินแย่เลย เพื่อนๆรู้กันหมดแล้วด้วย ว่ากำลังออกกำลังในร่มอยู่ ในออฟฟิศ 555. App ทำพิษซะงั้น. อิอิ
อย่างนี้ต้องบอกว่า แอป ทำพิษ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
นั่นแหละค่ะ  ฮา ๆ แบบนี้ มุกพี่พัดลมตามเคย 
ยังเคยสงสัยเลยว่า คิดไปได้ไงเนี่ย... ตาบ๊องส์  ::Cheeky::

"รักแท้มีอยู่จริง" ไหม?
ไรท์ขอตอบแมน ๆ ประสาหญิงค่ะว่า..... ไม่รู้เหมือนกันว่ามีจริงไหม

แต่เรื่องนี้ต้องการสื่อว่า  บางครั้งการจะรู้จักรักแท้ได้ ต้องรู้จักกับการสูญเสียก่อน
และหลายครั้งเหลือเกินที่พบว่า ความเจ็บปวด สอนได้ดีกว่าความรัก
เพราะเฉียบกว่า แม่นยำกว่า    แน่นอนค่ะว่าไม่มีใครอยากพบความสุญเสีย
พบความเจ็บปวด  แต่เมือเผชิญหน้ากับสิ่งเหล่านี้แล้ว  ท่านจะละเอียดละออขึ้น
ใส่ใจขึ้น และเห็นคุณค่าของการ "มี"  การ "ให้"  มากขึ้น สิ่งเหล่านี้ค่ะที่จะทำให้
ท่านเข้าใกล้ "รักแท้" มากขึ้น  บางครั้งไม่ต้องวิ่งตามหา มันอยู่ตรงหน้านี่เอง  ^^

ขอบคุณที่ติดตามผลงานค่ะ   ::Thankyou::

Komsan Tanunchai Olympus

ืิแอบชอบเพื่อน มา5-6ปี ตอนนี้ทำงานที่ออฟฟิตเดียวกัน พรหมลิขิต ชัดๆๆ

Term Sak

::Sobad::อ่านจากมือถือ หาไม่ค่อยจะเจอจ้า

pj762856

LeLa

มีแผนซ้อนแผนอีกที โหเขี้ยวจริง พอเมนท์มีแมสเสจมาอีกเพียบเลย

paisan

diamond1

6 ปีของการรอคอย ของทั้งแอดฯ และ วิว

uit

เดช12341