ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testseven

ดูยังๆก็ไม่น่ารอดนะอาจารย์
ขอบคุณสำหรับแปลไทยครับ ขอรับไปอ่านละครับ

tazasss01

อิจฉามากเลย

::Bloody::  ::Bloody::

อยากได้แบบนี้บ้างจัง

ขอบคุณครับ

css001

ขอบคุนนะคับ ซีรียาวเรื่องนี้พึ้งเคยเห็นนะเนีย ขออย่างเดี่ยวอย่าเป็นเเนวฮาเร็มสงสารครู

[ไม่ฮาเรมครับ รอดูนะ]

garokatana2015

edcba

ขอบคุณมากครับ รอคอยตอนต่อไปด้วยใจระทึกพลัน

rubernanglong

::Sweat::เข้ามาเจอครั้งแรก รอดูตอนต่อไปอีก

Jikkig16

popyabk

คุณครูครับ คุณครูครับ ขอบคุณครัับ

pongsan

เห็นภาพปุ๊บ....ติดใจหุ่นคุณครูสาว ::JubuJubu::  แบบว่าเหมือนดินระเบิด... ::Horror::  คาดว่าถ้าเธอติดลม...จอ คงเยิ้มมมม ::Glad:: ::DookDig::   ขอบคุณมากๆที่นำกลับมาใหม่...เพราะผมยังไม่เคยอ่านเลย ::Thankyou::

ปล. อ่านการ์ดแล้วงงครับ?....100เม้นท์ นี่...รวมๆกันหลายๆคนใช่ไหมครับ??  หรือว่าคนเดียว? ::Dizzy:: ::Sweat::   แต่...เรื่องที่แล้วผมเม้นท์แล้วน้าาาา ::Me?::

romio7

tokkatoramma

ขอบคุณครับ จารย์ใจดีจังครับ แล้วเด็กนี้ตัวหื่นเลยนะครับ 5รอบ แหม่ ๆ ::Hunger::

nakchakun