ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nukeiei

ขอบคุณมากครับ ชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้มาก

633sqd

::WooWoo::ขอบคุณครับ คุณครูใจดีจัง ตามใจทุกอย่างเลย อิจฉาเด็ก ::HoHo::

elviswhat

ตอนที่สองนี่กำลังได้อารมณ์เลยครับ เหมือนตอน สิบสี่อีกครั้งเลย

bigakung01

sthanya

เด็กบ้าอะไรขยันจริง ห้าครั้งถึงจะสงบ ครูเหนื่อยแน่ หุ่นครูก็ใช่ย่อย ขอบคุณครับ

mister_tom

nuty13675

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับแนวนี้

dekduer55

นี่ขนาดอาจารย์ไม่เคยแม้แต่จะดูยังทำได้ขนาดนี้สุดยอดมาก ขอบคุณคับ

cookieai

Lucifer_Dark

omekung

ผมอยากมีครูสอนพิเศษแบบนี้มั่งง่ะ ::Orz::

Gunitle

ค้างคาเลยครับท่าน 5555 ขออ่านตอนต่อไปเลยนะครับบ