ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top9629

สู้ตายเลยครับอาจารย์  ชอบเนื่อเรื้อครับ ฮากับความคิดของคุณครู555

kitza

somefriend

ลายเส้นนี้เหมือนเคยเห็นไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แต่ก็ขอบคุณครับ 

zerost

l3ombanium

esaaza

hudham

ขอบคุณครับ จะคอยตามอ่านให้ครบครับ

1867218672

MMJ

ขอบคุณค่ะ  ::Bloody:: เด็กนี่หัวหมอน่าดูเล้ยยยย

serendipity

เป็นอาจารย์ที่ทุ่มเทให้ลูกศิษย์เหลือเกิน

mercuryzx

โอ้ว...ลายเส้นสวยครับ เนื้อเรื่องเนียนเลยครับ ติดตามแน่นอนครับ

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นคุณครูพิมพ์นิยมของเด็กๆ จริงๆ  แต่ถ้าจะไม่ทันเด็กซะขนาดนี้ คงจะเป็นครูลำบากหน่อยนะครับ 555

boyheys

bigpanda