ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 13

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 24, 2016, 02:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ  สะใจกับการแก้แค้นให้น้องเฟย์....แล้วน้องเฟย์จะเข้ามาเจอกับแดนไหมเนี่ย

legacy

น่าสงสารน้องเชอรีน เดี๋ยวจะโดนพี่แดนฆ่าซะแล้ว

cookieai

aof55555

pinmonkey

ได้เวลาเอาคืนแล้วแดน แก้แค้นให้เฟย์ด้วยนะ

pj4105

::Angry::แค้นต้องชำระ  ต้องเย็ดให้ตายไปเลย

killkinly

ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆๆๆเลย เป็นกำลังใจให้แต่งต่อนะครับ

err

ซาดิสดีแท้ แดนเอ๋ย   เชอรีนก็ร่านได้ใจ

wilunx

ขอบคุณครับ
สงสารเฟย์จัง ไม่รู้จะกลับมาหาแดนยังไง
ลุ้นต่อไปครับ
::Oops::

janara

pgh22

แล้วถ้าเฟรกลับเข้ามาแดนจะจำได้รึป่าวอยากรู้จริงๆขอบคุณครับ

jingjang

แค้นต้องชำระ จัดให้หนักเอาให้สาสม แก้แค้นให้ได้ครับ เป็นแรงใจให้ครับ ขอบคุณมากครับ

omlet

ขอบคุณครับ อยากให้แดนเจอเฟย์อีกจัง

3hman

เหอะๆ ตัวเอกเริ่มเข้าสู่ด้านมืดแล้ว ระทึกว่า ถ้าเจอเนยอีกทีนี่จะเป็นไง

goon