ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 13

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 24, 2016, 02:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedoms

เฟย์ ตายจริงหรือ ถ้าตายคงสร้างตัวใหม่ตามหาแดนสินะ แล้วจะได้เจอกันมั้ย

biggiggog

ชอบที่พระเอกมีการเรียนรู้ในหลายๆด้าน
ทั้งที่คิดได้เอง หรือจากความผิดพลาด
::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

medsay

เริ่มจะฉลาดแล้วนิ อยากรู้จังเฟย์จะกลับมาแบบไหน แล้วน้องโซดามีความแค้นอะไรกับไทเกอร์ รอติดตามอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

ziggy2

::DookDig:: ขอบคุณครับมาให้อ่านต่อเนื่องเลย อยากให้เฟย์ กลับมาครับ writer

Rick-Brownman

ขอบคุณมากครับผม สนุกมากๆ รอคอยตอนต่อไป มาไวๆนะครับผม..รักนะแจะๆๆๆ  ::DookDig::

robertrobin

สนุกทุกตอนเลยครับ น่าติดตามมาก เป็นกำลังใจให้ครับ

mercuryzx

แล้วใครจะเป็นนางเอกเนี่ย เดาไม่ถูกเยย รอลุ้นตอนต่อไปครับ

na5556

boon05

แก้แค้นได้สะใจมาก  ตามหาเฟย์ในร่างใหม่ให้ได้นะ

tanavong

ได้เห็นเมืองแล้วนึกว่าจะมีผู้คนบ้างกลายเป็นเมืองเถื่อนเสียนี่ ถึงว่า ปล้นกันเป็นว่าเล่นเลย

kjj

zebe

rotisaimai

ppherbalife

dekdong