ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 13

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 24, 2016, 02:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekduer55

แล้วจะได้เจอเฟย์อีกไหมเนี่ย นายแดนจะหนีไทเกอร์ให้ได้นะอย่าไว้ใจใครง่ายๆดิ สู้ต่อไปนายแดน ขอบคุณคับ

ped444

taton

therasak

อยากอ่านการแก้แค้นอันสุนทรีย์ของแดนต่อจังเลย

shadowart17

สนุกมากๆ อยากรู้ความสามารถทั้งหมดของพนะเอกจัง

civil2

เศร้าที่เฟย์ตาย แต่ก็ดีครับเปลี่ยนมุมอย่างนี้ เนื้อเรื่องไปได้อีกยาว ได้อ่านอีกยาว ขอบคุณครับ

nut7777

ขอบคุณมากครับ หวังว่าจะได้เจอเฟย์เร็วๆนะ

kabyala

ล้างแค้นสะน้ำกะจายเลยนะแดน ขอบคุณครับ

axolotss

offroad

รอดูว่าเฟย์กับแดนจะกลับมาพบกันอีกทีตอนไหน ลุ้นๆ

artmanna

น่าจะเริ่มทันคนขึ้นบ้างล่ะนะ พ่อแดน ไม่อยากให้มีบทแบบนี้อีกเลย เราต้องสร้างฮาเร็มสิ พ่อแดน

ryutakechi

nankung

alwayz

แดนเริ่มรู้ซึ้งถึงชีวิตในโลกนี้แล้ว สนุกมากครับ ขอบคุณครับที่เขียนให้อ่าน รอตอนต่อไปอยู่ครับ

633sqd

แดนเลเวลอัพไปเรื่อยๆแบบนี้ ต้องเพิ่มค่าตัวจากชิดชัยแล้วล่ะ