ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

midnightblusie

โป้ง นี่มันภัยสังคมน้อยกว่าพระเอกหน่อยนึง อิอิ

akradet1234

nanzy153

ใช่แป้งแน่เรย วโนไวท์ ขอบคุณท่านมากครับ

hanabombam

นายโป้งนี้ออกแนวจิตนะเนี่ย แล้วเจ้าแผนการตลอดๆ มีกล้องแอบถ่ายติดตัว ไม่ธรรมดาจริงๆ

yasa

uuuxxx

โป้ง.  ไว้ใจไม่ได้. จะโดนหลอกเอา. ถอยห่างเลย

sultant

ดุ้นใหม่จะเข้าน้องแป้งของเรามั้ยเนี่ย. อย่าเลยนะ ได้โปรดๆ อยากให้แป้งเป็นของตาแว่นวิเศษคนเดียว

tumsweet

sextop

P25617

ขอบคุณครับ ช่วงนี้มาติดๆหลายตอนเลย :)

LMnade

ขอบคุณมากครับ สงสัยคงตรงยอมเสียพลังของแว่นจัดการกับโป้งแล้วละมั้งเนี่ย

anigkanjana

โอ้ว อัปไวเลย 2 ตอนล้วน ขอเสพหน่อยนะครับ

yak7384

ได้ล้วงเน็ตไอดอลแล้วนะ จะทำงัยกับไอ้คุณโป้งละ

wapwap

จะมีรายการเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดกันรึเปล่าเนี่ย  ::Reader::