ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

zaza065

number3

ปฎิเสธทันทีแล้วดักตีหัวให้แตก.เหมือนเป็นพวกหน้าไหว้หลังหลอก.สนุกมากครับเรื่องนี้

guzzpai

แป้งน่าจะเป็นนางฟ้าตามแอพฯ นะครับนี่ ยิ่งอ่านยิ่งเดาทางไม่ถูกเลย

tarapong

มาขอบคุณไว้ก่อน แล้วจะตามมาโวตครับ ขอบคุณครับ

boranman01

เป็นแป้งรึเปล่าครับ ลุ้นตาม ขอบคุณมากครับช

saka2520

ช่วงนี้เดินทางบ่อยเลยไม่ได้เข้ามาดูผ่านไปแล้วสองตอน โหวตไปตามที่ใจนึกแต่ผลก็ออกแล้ว  วันหลังจะรีบมาเสพ เอ้ยรีบมาโหวตเป็นกำลังใจนะครับ

pocoroso

ขอบคุณครับ 2 ตอนมาตามติดๆ โหวตให้เนียนตามโป้งไปก่อนครับ

clickkuu

peter123

กำลังน่าลุ้น น่าติดตามเลยครับ ขอบคุณครับ

patkungna01

จะจัดคุณหนูยังไงน่า
ขอบคุณที่ลงครับ

sthanya

ไอ้โป่งนี่ ดูท่าทางไม่ค่อยเป็นมิตรที่ดีเท่าไร ระวังด้วยละ

iyaraj

เจ้าโป้งนี่ เหมือนจะมีอะไร ๆ อยู่นะ
จะเป็นมิตรแท้ หรือศัตรูกันแน่
อย่างไรพระเอกของเราคงจัดการได้ไม่ยาก