ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

kongrith

เกือบพลาดโดนจับได้แล้วนายหนุ่ม แต่ไอ้โป้งก็ร้ายไม่เบานะเนี่ย

kriangbaac

รีบจัดการตานี่ที่เถอะ ชักวุ่นวายเกินไปละ

tanavong

อันตรายเป็นอย่างยิ่ง ไม่ทำประเจิดประเจ้อดีที่สุดเลยครับ

xonly-2020

ขอบคุณครับ ว่าแต่ เอาไงดี เลือกไม่ถูกเลยครับ

aoshinobu

ขอบคุณครับ 
น่าจะเป็นแป้งนะผมว่า

sixdevil7

::KO:: ห้องคุณๆนี้ห้องของใครละงานนี้ขอบใจมากครับ...........

max555

มาตอบไม่ทัน แต่เนื้อเรื่องกำลังสนุกเลย ขอบคุณครับ

automelon

แสดงว่าไอ้โป้งต้องเคยเข้าห้องมาแล้ว แล้วมันพลาดได้ยังไงกัน

arcana888

โป้ง นายน่ากลัวมาก ติดตามทุกตอนเลยครับ

tum-na

โป้งนี่จะเป็นคนทำความลับแตกหรือป่าวนะ

kansake

หนุ่มน่าจะจัดการน้องแอลนะเนี่ย  เสียดายจังเลย

winds

bombbatov

แป้งหรือป่าวครับรอติดตาม แต่อยากให้โป้งมีส่วนร่วนด้วยก็ดีครับ ขอบคุณนะครับท่าน

Ideology