ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

kabyala

ไอ้โป้งนี้ก้ร้ายไม่เบานะ เล่เหลี่ยมไม่ธรรมดา ระวังตัวหน่อยก็ดีนะพ่อพระเอก

delealpi

น้องแป้ง นายโป้ง คู่นี้น่าติดตามจริงๆ

pd19811983

มาแผนสูงนะไอ้โป้ง
เดี๋ยวโดนย้อนศรจะหนาว

strikerkung

ขอบคุณมากครับ แต่ตอนนี้ไม่สนใจแป้งเลย สนใจแต่น้องแอล ::Bloody::

starfucker

outsider

ผมว่าจัดการไอ้โป้งไปซะทีเถอะ ไม่น่าไว้ใจ

kayzero

babyfinger28

มีเพื่อนแบบนายโป้ง ไม่ไหวครับต้องคอยระวังตลอดไม่คบดีกว่า ::Thinking::

scourge

ชอบเรื่องนี้มาก เป็นกำลังใจให้ครับ

sparrow_ap

เกือบพลาดแล้วนายหนุ่ม. นิดเดียวเอง
สงสัยว่าไอ้โป้งนี่คงหื่นสุดๆแน่
ปกป้องน้องแป้งไว้ให้ได้นะนายหนุ่ม

readinggg

ตกลงไปก่อน แล้วค่อยหาทางออกก้ได้

BJ

ขอบคุณมากเลยครับ จัดการโป้งเลยดีกว่า เก็บไว้อันตราย

trtora

ขอบคุณครับ ท่านหมายเลยแปด อ่านดูแล้ว นายโป้ง นี่ไม่ธรรมดา เหมือนกันนะนี่

korn

ลุ้นทั้งผลโหวต ลุ้นทั้งเนื้อเรื่อง ขอบคุณมากครับผม^^

sawidnikomjit

ชอบมากครับ ทุกเรื่องของท่าน โดยเฉพาะ รักยม รออ่านอยู่นะครับ