ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

nonttk

::HeyHey:: ::Evil:: หึหึ เช็คเรตติ้งซินะ คะแนนความนิยม ยอดคนโพส พุ่งปี๊ด แน่นอนก๊าบ

pp1659

ต้องตอบรับโป้งไปก่อนแล้วค่อยหาวิธีช่วยแป้งอีกที

jomtulee

ชอบแนวการดำเนินเรื่องมากครับ ลุ้นทุกตอนเลย

02beekini

tnttnt

ว้า.. แพ้ผลโหวต   ::Orz::
ไม่เป็นไร มาลุ้นโหวตรอบใหม่   ::DookDig::

knight18

แจ๋มแจ๋วไปเลย ปูเสื่อรอนั่งลุ้นต่อเลยครัช

exaram

อย่าไปยุ่งกับมันเลยดีที่สุดเดี๋ยวจะซวยดูท่าโจทย์จะเยอะ ขอบคุณมากครับ

1145nineza

micky

ขอบคุณครับพระเอกที่ทำให้ไม่ผิดหวัง สู้ต่อไป

wwerwe

คนแบบโป้งนี่น่ากลัวครับถ้าผมเป็นบักหนุ่มผมยอมเสียพลังใช้แว่นวิเศษเพื่อจัดการบักโป้งก่อนซักดอกเอาให้มันโดนโยนเข้าซังเตแบบยาวๆไปเลยเพื่อความปลอดภัยในอนาคต ::Evil::

gamemer

ไอ้โป้งนี่แม่งร้ายจริงๆ โรคจิตชัดๆเลยแถมหนักด้วย อันตรายจัง ::Horror::

au2000

ลุ้นใจสั่น มันทุกตอน
พระเอกเราเจ๋งอะ

kwaiikwaii

oak31092

ใช่จริงเปล่า หรือตัดต่อเฉยๆ ขอบคุณครับ

ritvespa