ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

pgh22

น้องแป้งนี่สุดยอดไปเลยขอบคุณครับ

may_290607908

ควบกิ๊ก2เลยถ้าแฟนรู้ไม่อยากคิดเลยครับ

rubernanglong

::Dribbling::คุยเด็กสร้างความคุ้นเคยก่อน แล้วกลับมาหาสาวแป้ง ไว้ช่วยจัดฮาเร็ม

i_robot

cd13579

มีเรื่องจะคุยก็ไปคุยดิ แป้งพึ่งได้กันไป โบกี้พรุ่งนี้ก็ได้ (ได้หมดถ้าสดชื่น)  นี้ละเอาตรงนี้ก่อนเลย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

suspension

ผลโหวตชัดเจนจัดน้องแอลก่อนสิคร้าบบ  ::DookDig:: ::DookDig::

xtazy

nonane

วันนี้ท่านแอส คึกลง2 ตอนติด บันไซ บันไซ ท่านแอส อีกตอนก็แฮทริกละ สู้ๆ

lordofthetwo

คุณแอสฯ ครับ เนื้อเรื่องหลุดนิดหนึ่งครับ Snowwhite พิมพ์ว่า แฟนของ"แป้ง" จะร่วมแสดงด้วย
มันจะไม่กลายเป็นเปิดเผยตัวเสียเหรอครับ ด้วยความเคารพ

ขอบคุณครับ

whitebag

มันเป็นความฝันในความหื่น  แม้จะมีความอิจฉาเข้าแทรกก็ตาม

volpe

"แถมยังมีเสียงสนับสนุนจากเหล่าปีศาจในหัว" << ผมก็หนึ่งในปีศาจตนนั้นซินะครับ แหะๆๆๆ

เนื้อเรื่องยังสนุกเหมือนเคย ชวนน่าติดตามมากๆครับ

ขอบคุณมากๆครับบ

ปล. ต่อไปจะมีใส่ความคิดในหัวให้สาวๆในสังกัด อยากสวิงไหมเนี่ยย ลุ้นๆๆๆ

po_zaza43@hotma

เป็นตอนที่สุดยอดมากเลยครับ
พักๆหน่อยเถอะ

pj4105

br007

ขอบคุณครับ

นาทีนี้ น้องแอลเท่านั้นครับ

naimango

เชียร์ให้ไปหาน้องแอลเพื่อหยั่งเชิงก่อนครับ ส่วนน้องแป้งไว้พักเก็บแรงแล้วค่อยไปลุยต่อยังได้ครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ รอติดตามครับ