ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

dwarf

ขอบคุณครับ..ซึ่งถ้าคิดตามนิสัยของผู้ชายทั่วๆไป ที่มีแนวคิดเป็นผู้ล่า....ผมว่าน้องแป้งคงเป็นของตาย  น้องแอลคงเป็นสิ่งที่ท้าทายครับ

dayto

น้องแอลน่าจะมีมุมตื่นเต้นๆกว่า จัดไปครับ

tom053795786

แรงน่าจะไม่เหลือแต่ตามคอนเซปต้องไปต่อครับ

grozothe

หาน้องแอลครับ จะได้รู้ความคืบหน้า + ให้แป้งพักผ่อนไปในตัว (เหรอ?)

crazylex

ทำแต้มเพิ่มสิครับ เผื่อฟลุ๊คได้เมียเด็กเพิ่มอีก

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
นี้สินะลองของแปลก

segasa

ผมว่ามีเเฟนเด็ดๆก็ต้องเก็บเเรงไว้จัดเเฟนก่อนอะนะครับ ::Grimace::

prsclub

อารมณ์ตอนนี้  คนอ่านอย่างผมคงมุ่งไปหาของใหม่อย่าง น้องแอล เนตไอเด้าแล้วละครับ

ไม่แน่ใจว่าไอ้โป้งเห็น Live สดแล้ว จะเข้าใจว่าเป็น นายหนุ่ม   หรือแฟนของน้องแป้ง ที่ไม่ใช่นายหนุ่มกันแน่   5555 ::HoHo::

yu_ei

555 ผลโหวตขาดลอยมากๆๆๆ เอาเป็นว่า ลุยต่อด้ายยยย

inwnoti

มาไวถูกใจหลายครับ ขอบคุณอย่างแรง

4ylnox

แนวที่น่าสนใจน่าจะเป็นน้องแอบก็ดู live เมื่อวานด้วย เลยอยากจะลองอะไรที่หวือหวามากกว่าเดิมที่เคยทำมาจนเป็นเนตไอดอลดีมั้ยครับ

kongrith

แป้งกับโบกี้กินตอนไหนก็ได้ แต่น้องแอลต้องจัดโดยด่วนเลย

kalampee

จัดหนักเด็ก ม.ปลายท่าจะดี 555

darkdd1999

::Shy::เห็นด้วยกับคุณพัดลมนะครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ จัดเด็กม.ปลายของใหม่