ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

gritkin

ไปหาเหยื่อรายใหม่ก่อนดีกว่า ยังไงเเป้งก็ได้เอาเเน่นอน เเต่เเอลยังสดๆซิงๆ เอาเข้าฮาเรมเลยหนึ่ง 555 สนุกมากครับผม เสียวมากเลยครับ ว่าเเต่เห็นตอนเอาบอกไม่ให้เรียกชื่อกันเเต่ตอนเเป้งพิมพ์ลงไปพิมพ์ชื่อตัวเองลงไปด้วย แบบนี้ไม่เป็นไรใช่มั้ยครับ

thanee

ผมเลือกข้อแรกเพราะ ถ้าผมเป็นหนุ่ม ผมจะออมแรงใว้สวีตกับโบกี้ เพราะอยากให้โบกี้ เป็นแม่ของลูก และดูจากลักษณะ โบกี้ รักนายหนุ่มของเราจริง ผมเลยอยากให้ลงเอ๋ยกับโบกี้ และเเป้งครับ ท่านผู้ประพันเรื่องนี้

tropico18

ประโยคนี้ [ Snowwhite พิมพ์ว่า แฟนของ"แป้ง" จะร่วมแสดงด้วย ]

เสียว ๆ ว่าจะเป็นปมของเรื่องให้นายโป้งใช้ประโยชน์หรือไม่

pigsan

lasazka

assasin008

อ้างจาก: thanee เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2016, 06:36:05 หลังเที่ยง
ผมเลือกข้อแรกเพราะ ถ้าผมเป็นหนุ่ม ผมจะออมแรงใว้สวีตกับโบกี้ เพราะอยากให้โบกี้ เป็นแม่ของลูก และดูจากลักษณะ โบกี้ รักนายหนุ่มของเราจริง ผมเลยอยากให้ลงเอ๋ยกับโบกี้ และเเป้งครับ ท่านผู้ประพันเรื่องนี้

จุดจบของเรื่องนี้ ผมไม่ใช่คนเลือกครับ ^ ^
ขึ้นกับกองเชียร์ ว่าจะเลือกกันไปทางไหน

อ้างจาก: tropico18 เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2016, 06:38:53 หลังเที่ยง
ประโยคนี้ [ Snowwhite พิมพ์ว่า แฟนของ"แป้ง" จะร่วมแสดงด้วย ]

เสียว ๆ ว่าจะเป็นปมของเรื่องให้นายโป้งใช้ประโยชน์หรือไม่

โอ้ ขอบคุณครับ ผิดพลาดไป ขอแก้ไขก่อน ^ ^
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

navy868

เปลี่ยนบรรยากาศเป็นม.ปลายบ้างละกันครับ...

lnw007

aof55555

พักเรื่องแป้งไว้ก่อนแล้วไปลองของใหม่ดีกว่า

artmanna

มันต้องลองของใหม่บ้างสิครับ ตามเก็บเข้าฮาเร็มเพิ่มอีก1

tarapong

ไปหาเอลเถอะ ปีศาจในหัวผมมันบอก 5555 ขอบคุณครับ สนุกมากๆครับ

baby13

ขอบคุณครับ ตอนนี้มาเร็วมาก

syaorunku

ลองไปทางของใหม่อย่างน้องแอล ดีกว่าครับ

review1972

สองคนนั่นมันของตายอยู่แล้วไปหาสมาชิกเพิ่มใส่ในฮาเร็มดีกว่า

review1972

เดินหน้าสร้างฮาเร็มไปเลยครับ ท่านสุลต่านหนุ่ม555