ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยูกิกับยูกะ ตอนที่ 1 เริ่มต้นการแก้แค้น

เริ่มโดย Izuna, พฤศจิกายน 27, 2016, 11:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.D

ยูกิน่าจะมีสิ่งที่ต้องแลกเปลี่ยนกับการใช้พลังหน่อยนะครับ

ใช้ได้ไม่จำกัดแบบนี้ ดูไม่ค่อยสมดุลเลย

มีอยู่แล้วค่ะ 55 จะเฉลยในตอนหน้า ^^

astaxantine

พี่จะโดนน้องแกล้งอะไรบ้างเนี่ย เขียนได้สนุกมากเลยครับ

surway2532

ยูกิน่ากลัวอ่ะสงสารยูกะโดนหนักไปแต่ลึกๆแระก้อชอบนะ555

คิดเหมือนกันเลยค่ะ 55

may_290607908

เป็นแนวที่น่าสนใจดีครับแต่งเรื่องได้ดีน่าติดตามครับ

ขอบคุณค่ะ ^^

asean

ผมอยากมีพลังแบบนี้จัง จะเอาไปใช้ให้สนุกเลย

ถ้ารู้ผลข้างเคียงจะเปลี่ยนใจ แหะๆ

lovesick

songsak

ขอบคุณครับ แก้แค้นได้แสบเสียวมากครับ

ขอบคุณค่ะ  ::Thankyou::  มีผู้อ่านระดับสูงมา comment ดีใจแพ๊พ  ::Shy::

7946410

เรื่องแนวพลังจิต เริ่มต้นก็น่าติดตามอ่าน  ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่สนใจอ่านน๊าา ::Thankyou::

anupan_2764

แนวหลุดโลกแบบนี้แหละครับดีแล้ว เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวดี
ขอบคุณครับ

ค่า ^^ แต่การเขียนยังมึนๆยุเลย ศัพท์ที่จะสื่อมันแปลกๆใช่มะ อ่านแล้วขัดๆ หรือยืดเยื้อเกินเหตุ ก็ขออภัยด้วยนะคะ

boon05

ขอบคุณครับ  เรื่องใหม่น่าติดตามเหนือการคาดเดาจริงๆ

55 ::HoHo:: ค่าา ติดตามทุกเรื่องเลยแหะ ขอบคุณนะคะ

ghoghae

อืม ตามแนวไม่ทันเลย แต่ก็น่าสนใจครับ แต่อย่าโหดมากนะ ตามครับ

biggiggog

ตอนแรกที่บอกว่าหลุดโลกก็ยังสงสัยอยู่ พออ่านดูเลยหายสงสัย
เออ หลุดจริงๆหว่ะ คือไม่ต้องหาเหตุผลมาขัดแย้ง
เอ้า หลุดตามกันไปเลย ::Ahoo::
ขอบคุณมากๆครัย

555 เข้าใจเลย

parabellum

คนนอก

มาตอนแรกก็จัดหนักเลย 555 ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปครับผม